Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHUC MUNG SINH NHAT MAY TRANG TUYẾT VÂN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
CHUC MUNG SINH NHAT MAY TRANG TUYẾT VÂN (Read 1335 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
CHUC MUNG SINH NHAT MAY TRANG TUYẾT VÂN
23. Aug 2011 , 00:03

...

MỪNG SINH NHẬT MÂY TRẮNG TUYẾT VÂN 8-16 ĐƯỢC  HẠNH PHÚC , TƯƠI VUI VÀ HÂN HẠNH GẶP EM , CHUNG BÀN TIỆC TẠI NHÀ HÀNG THÀNH ĐƯỢC SJ.

...

CHỊ MÂY SAY TÚY VÂN 73
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: CHUC MUNG SINH NHAT MAY TRANG TUYẾT VÂN
Reply #1 - 23. Aug 2011 , 05:17

...

...

Chúc mừng sinh nhật MÂY TRẮNG

Chúc Mây Trắng luôn vui và hạnh phúc

...

Back to top
« Last Edit: 23. Aug 2011 , 05:18 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 23. Aug 2011 , 07:37

Phuong_Tran wrote on 23. Aug 2011 , 05:17:
...

...

...

Phương Tran oi ,
Co mươn chiec banh sinh nhat cua em de goi den May TRang nhe.
Em TUyet Van oi ,
Co rat mung gap em va Ong Xa cua em hom o Dai Hoi. Co da chuc em sinh nhat cham cua em roi. Cam on Ong Xa cua em da chup may tam hinh cua Co va em , neu co the dươc , em cu post vao Ma Van Gia Trang cho Co nhe. Co mươn chiec banh sinh nhat cua Phương Tran de goi den em day nhe.
Mong lan toi co Dai Hoi , vo chong em lai qua dươc nua nhe.
Co Van 
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3 - 23. Aug 2011 , 19:07

Happy Birthday Tuyết Vân

16 August-2011

...

Mến chúc Tuyết Vân 1 mùa Sinh Nhật vui tươi hạnh phúc ấm cúng tình thân Thầy Cô bạn hữu ngày học trò

Mến,

Choè
Back to top
« Last Edit: 23. Aug 2011 , 19:10 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #4 - 24. Aug 2011 , 08:36

CHÚC MÂY TRẮNG TÚY VÂN SINH NHẬT VUI VẺ hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #5 - 29. Aug 2011 , 19:18

DOHUUTAI wrote on 24. Aug 2011 , 08:36:
CHÚC MÂY TRẮNG TÚY VÂN SINH NHẬT VUI VẺ hoado

chào anh Tài
Mây Trăng la Tuyết Vân, cám ơn lời chúc của anh nhiều lăm, con chi Túy Vân là người đep áo xanh, trong hinh trên, tiếc là hôm DH đông vui quá nên không đươc biết moi người nhất là các anh, xin đai ca thứ lỗi cho đàn em
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #6 - 29. Aug 2011 , 19:25

tuy-van wrote on 23. Aug 2011 , 00:03:
...

MỪNG SINH NHẬT MÂY TRẮNG TUYẾT VÂN 8-16 ĐƯỢC  HẠNH PHÚC , TƯƠI VUI VÀ HÂN HẠNH GẶP EM , CHUNG BÀN TIỆC TẠI NHÀ HÀNG THÀNH ĐƯỢC SJ.

...

CHỊ MÂY SAY TÚY VÂN 73

chi Tuý Vân ui
em cám ơn chi nhiều lắm nhe, xâu chuổi ngoc của chi, em vừa ve den nhà hom nay voi vàng len DD de dươc găp lai moi ngươi, vui qua vui, vi bi truc trăc ky thuaat nen em khong viet dai hon dươc , khong hieu tai sao khong co dau nua, hen chi hom khac em se nhieu chien hon
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #7 - 29. Aug 2011 , 19:30

ChíchChoè wrote on 23. Aug 2011 , 19:07:
Happy Birthday Tuyết Vân

16 August-2011

...

Mến chúc Tuyết Vân 1 mùa Sinh Nhật vui tươi hạnh phúc ấm cúng tình thân Thầy Cô bạn hữu ngày học trò

Mến,

Choè

cam on Choe nhieu lam nghe , khong di du ĐH la đang tiêc lam day, vui quá và minh cung rât mong đươc găp ban bè cua DD , ma không găp đươc ai ca ngoài môt ngươi mà 36 năm nay minh mơi dươc găp lai, hai đứa tui nay la em út cua đai hôi hôm đó, sương không
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #8 - 29. Aug 2011 , 19:34

Phuong_Tran wrote on 23. Aug 2011 , 05:17:
...

...

...

MT cám ơn chi đã nhớ đến phân hèn này, cám on chi nhiều lăm nhất là ổ bánh sinh nhât lông lẩy quá, hay lắm như vây MT ăn bằng mắt sẽ không bi mập mà cũng không sợ bị đường cao..
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #9 - 29. Aug 2011 , 19:44

[quote author=7E777F4F6478794F66717E100 link=1314082984/2#2 date=1314110235]
Phương Tran oi ,
Co mươn chiec banh sinh nhat cua em de goi den May TRang nhe.
Em TUyet Van oi ,
Co rat mung gap em va Ong Xa cua em hom o Dai Hoi. Co da chuc em sinh nhat cham cua em roi. Cam on Ong Xa cua em da chup may tam hinh cua Co va em , neu co the dươc , em cu post vao Ma Van Gia Trang cho Co nhe. Co mươn chiec banh sinh nhat cua Phương Tran de goi den em day nhe.
Mong lan toi co Dai Hoi , vo chong em lai qua dươc nua nhe.
Co Van 
[/quot

Cô Vân kính mến của em
em vo cung cam đong khi dươc gap lai cac thay co, em cam thay nhu minh tre ra hon, tương chung nhu la em van con di hoc dươi mai trương LVD ngay nao, nhat la day la lan dau tien sau 36 nam , em dươc gap lai cô va cô Mai, hôm dau tien em vao dươc trang web cua LVD, em khoc nhu tre con vay do, ươc chi em dươc tham du thương xuyen cac sinh hoat cua hoi doan, em dươc song o SJ hay noi nao dau do cua CA chac co le em se co dip thương xuyen gap cac thay co hon
em se xem may cai hinh cua bac pho nhom, mong rang hinh cua thay tro minh dươc tot, vi may cua bac pho nhom khong dươc xin cho lam, neu dươc em se post len ngay
banh co tang em ngon oi la ngon
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #10 - 29. Aug 2011 , 20:17

Mây Trắng ơi,

Hôm nay My mới thấy sinh nhật của em. Để My sẽ cắp rổ sắm quà sau, bi giờ phải nói  ngay chuyện này kẻo lại quên. Hôm đại hôi em có đi khg? ngồi đâu mà My và chị Thư  khg tìm thấy? và  Lúc cắt bánh sinh nhật, chi MC Thuý Lan gọi Mây Trắng ơi quá chừng. Em có nghe khg?  Chị Anh Thư và My cứ băn khoăn khg biết sao khg có em, và ân hận lắm nếu để em thấy cô đơn.  Hai hôm ấy My trong héo ngoài tươi đó thôi, khg dám nhăn nhó rên la chứ ngồi còn khg nổi, nên em đừng buồn My nhé. Đến hôm sau chi Thư vẫn còn chép miệng: hay là Mây Trắng đi lạc? hay là khg có bạn, lạc lõng khg đi?

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TUYẾT VÂN  hoahong.gif

...

My "mượn đỡ" đoá quỳnh trắng như mây này tặng Mây Trắng và chúc em thêm một tuổi trẻ đẹp và hạnh phúc nhé
cake_UR1
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2011 , 08:25 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #11 - 30. Aug 2011 , 05:08

Đặng-Mỹ wrote on 29. Aug 2011 , 20:17:
Mây Trắng ơi,

Hôm nay My mới thấy sinh nhật của em. Để My sẽ cắp rổ sắm quà sau, bi giờ phải nói  ngay chuyện này kẻo lại quên. Hôm đại hôi em có đi khg? ngồi đâu mà My và chị Thư  khg tìm thấy? Lúc cắt bánh sinh nhật, chi MC Thuý Lan gọi Mây Trắng ơi quá chừng. Em có nghe khg?  Hai chi em My và Anh Thư cứ băn khoăn khg biết sao khg có em. Ân hận lắm nếu để em thấy cô đơn.  Hai hôm ấy My trong héo ngoài tươi đó thôi, khg dám nhăn nhó rên la chứ ngồi còn khg nổi, nên em đừng buồn My nhé. Đến hôm sau chi Thư vẫn còn chép miệng: hay là Mây Trắng đi lạc? hay là khg có bạn, lạc lõng khg đi?

CHÚC MỪNG TRỄ SINH NHẬT CỦA MÂY TRẮNG TUYẾT VÂN NHA.CHÚC EM LUÔN TƯƠI TRẺ VÀ HẠNH PHÚC.
    Rất vui khi gặp em tại nhà HN và sau đó tại Thành Được.Xin lỗi em hôm thứ bảy tại Thành Được chị không thể sắp em ngồi cùng bàn với chị cùng Yến Ngọc được mà phải sắp hai em vào bàn khác ,chị rất ân hận vì bàn của chị gồm toàn các bạn Khoa Học Sài Gòn mà chị có ý mời đến gặp sau 40 năm không gặp lại.Đừng buồn chị nhé.
   Đến tối chủ nhật thì chị ráng đi vòng vòng kiếm em va Yến Ngọc cũng chả thấy nên chị phải nhờ chị Thúy Lan réo gọi em.....rốt cục tìm cũng không ra làm chị và Mỹ cứ lo là hai em thấy mấy chi không tiếp các em chu đáo.Thôi đành hẹn lần khác bù lại nhé.
   Mong có dịp các em nữa.Hiện giờ chị vẫn còn lang thang trên miền Đông của Mỹ ,sẽ viết tiếp sau nha.
   Thân   Chị Anh Thư (LVD 68)   
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2011 , 05:09 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #12 - 03. Sep 2011 , 11:13

anh_thu_Tran wrote on 30. Aug 2011 , 05:08:
CHÚC MỪNG TRỄ SINH NHẬT CỦA MÂY TRẮNG TUYẾT VÂN NHA.CHÚC EM LUÔN TƯƠI TRẺ VÀ HẠNH PHÚC.
    Rất vui khi gặp em tại nhà HN và sau đó tại Thành Được.Xin lỗi em hôm thứ bảy tại Thành Được chị không thể sắp em ngồi cùng bàn với chị cùng Yến Ngọc được mà phải sắp hai em vào bàn khác ,chị rất ân hận vì bàn của chị gồm toàn các bạn Khoa Học Sài Gòn mà chị có ý mời đến gặp sau 40 năm không gặp lại.Đừng buồn chị nhé.
   Đến tối chủ nhật thì chị ráng đi vòng vòng kiếm em va Yến Ngọc cũng chả thấy nên chị phải nhờ chị Thúy Lan réo gọi em.....rốt cục tìm cũng không ra làm chị và Mỹ cứ lo là hai em thấy mấy chi không tiếp các em chu đáo.Thôi đành hẹn lần khác bù lại nhé.
   Mong có dịp các em nữa.Hiện giờ chị vẫn còn lang thang trên miền Đông của Mỹ ,sẽ viết tiếp sau nha.
   Thân   Chị Anh Thư (LVD 68)   

chi Anh Thu thương
em cam on chi nhieu lam, em di lang thang ben mien đông cho đến khi bi bão Ỉrene thổi bay tuốt về tân Thuy Sĩ luôn, bi jet lag, em về đến nơi cũng chi ngủ thôi chứ không lam gi nổi nữa cả, bay giờ nhớ lại còn thấy vui quá là vui, chưa bao giờ em đươc vui như vây, nhất là đươc làm út nữa chứ, đươc mấy chi cưng quá chưng luôn
vui ngày nào khi các thầy cô còn đươc khoẻ manh, chi em minh còn có dip găp nhau chi nhé
thương nhiều
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #13 - 03. Sep 2011 , 11:25

Đặng-Mỹ wrote on 29. Aug 2011 , 20:17:
Mây Trắng ơi,

Hôm nay My mới thấy sinh nhật của em. Để My sẽ cắp rổ sắm quà sau, bi giờ phải nói  ngay chuyện này kẻo lại quên. Hôm đại hôi em có đi khg? ngồi đâu mà My và chị Thư  khg tìm thấy? và  Lúc cắt bánh sinh nhật, chi MC Thuý Lan gọi Mây Trắng ơi quá chừng. Em có nghe khg?  Chị Anh Thư và My cứ băn khoăn khg biết sao khg có em, và ân hận lắm nếu để em thấy cô đơn.  Hai hôm ấy My trong héo ngoài tươi đó thôi, khg dám nhăn nhó rên la chứ ngồi còn khg nổi, nên em đừng buồn My nhé. Đến hôm sau chi Thư vẫn còn chép miệng: hay là Mây Trắng đi lạc? hay là khg có bạn, lạc lõng khg đi?

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TUYẾT VÂN  hoahong.gif

...

My "mượn đỡ" đoá quỳnh trắng như mây này tặng Mây Trắng và chúc em thêm một tuổi trẻ đẹp và hạnh phúc nhé
cake_UR1

Chi Mỹ ui,
cho em xin lỗi nhé, vi ham chơi quá, xí xa xí xon quá nen chang nghe may chi goi, vi lau ngay moi dươc mat ao dai, nen di khoe khap thien ha, vi sau 36 năm em mới găp lai YN, nen hót dữ quá chẳng nghe gì nữa, chưa bao giơ em cảm tháy vui nhu vay,  va cam thay minh tre lai nhu hoi con di hoc, nhat la khi thay chi My, voc dáng mảnh mai, em cứ tưởng là em dang ở trường LVD, găp My rồi em về cứ tương tư dáng ngọc của Mỹ day Mỹ biết hông
em xin cám ơn lơi chúc cua Mỹ va xin hứa lần sau không ham dzui dzây nữa, mấy chị kêu là phải dạ liền
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #14 - 29. Aug 2013 , 18:12

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2013 , 08:10:
...

Em Tuyết Vân ơi ,
Neu em co ghe MVGT thi se doc dươc loi chuc cua Co.
Hom nay la ngay sinh nhat cua em , mong rang tên cua em se mang lai cơn gio mat cho CA , may ngay hom nay nong nuc qua !  Cheesy.
Co chuc em mot sinh nhat nhu y nguyen va mong se gap em ngay Đai Hoi LVD sap toi.
Co Van

...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra