Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - GẶP GỠ CHỊ KIỀU NGUYỄN Ở SÀI GÒN - NGÀY GẶP LẠI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
GẶP GỠ CHỊ KIỀU NGUYỄN Ở SÀI GÒN - NGÀY GẶP LẠI (Read 5968 times)
ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: GẶP GỠ CHỊ KIỀU NGUYỄN Ở SÀI GÒN - NGÀY GẶP LẠI
Reply #45 - 11. Feb 2012 , 15:12

Hoa Hạ wrote on 10. Feb 2012 , 20:13:
TD oi, lau qua khong the goi dien thoai noi chuyen voi nhau dươc, vi hoa ha lac mat so phone cua mo rôi, neu khong phien thi cho hoa ha so phone cua mo nha, cam on trươc do. A, Bich Lien co noi chuyen phone voi hoa ha va co the se ve vietnam vao khoang thâng, hay thang 7 nay do, cho nen Bich Lien cung hua voi hoa ha  se mang dum quyen dac san LVD ve cho Phương tran nua do. Cu cho xem sao nhe. Thang 6 va thang 7 nay thi Hoa ha phai len SJ va Oregon voi ong xa roi, nen chang the di dau them nua , du cung nho vietnam lam lam

HOA HA thương men oi ! khong ngo HH van con nho TD , so phone cua TD ne (316) 461-5631  goi cho TD thu bay ,chu nhat hoac sau 9gio toi cua TD vao ngay thương ,minh se noi chuyen nhieu sau nhe
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #46 - 11. Feb 2012 , 19:11

tuy-van wrote on 04. Feb 2012 , 18:28:
Tí cưng ,
Trước khi chị đi gặp các bạn 73  hôm nay , vào đây xem hình...thích quá.
Tí , em Kiều ( đang còn ở vn đến 10-2 ) , chị Kỳ Quá ,....à không thấy hình chị Hạnh 73 , chị của Kiều....và tất cả đã có những ngày hạnh phúc bên nhau. Và Chúc đôi uyên ương , cháu của Kiều trăm năm hạnh phúc.
     Chị nhớ  đã 2 lần về Vn , năm 1994 và năm 2007, tổ chức  đám cưới cho 2 cháu kêu bằng Dì , vui quá , sau đó đi chơi Thái Lan...
  Thương chúc Tí khoẻ mạnh để vui Xuân , chạy shows và làm việc hăng say. Cám ơn Tí cưng.
Chị Tv

Chị 8 ơi ,

Chị Hạnh ngồi bàn của gia đình mà em thì cứ lăng xăng nên không chộp được tấm hình nào của chị ấy mặc dù em có nghĩ  là nhớ chụp một tấm hình của chị Hạnh  Wink Undecided Cheesy

Cám ơn chị 8 đã ... chạy show theo em nhe  Cheesy

Em 8 của chị
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #47 - 12. Feb 2012 , 00:14

Phuong_Tran wrote on 11. Feb 2012 , 19:11:
Chị 8 ơi ,

Chị Hạnh ngồi bàn của gia đình mà em thì cứ lăng xăng nên không chộp được tấm hình nào của chị ấy mặc dù em có nghĩ  là nhớ chụp một tấm hình của chị Hạnh  Wink Undecided Cheesy

Cám ơn chị 8 đã ... chạy show theo em nhe  Cheesy

Em 8 của chị

cám ơn Tí cưng đã cho hay.
Chị mới chạy show về , và sẽ tiếp tục theo show của Tí dài dài nhang.
Chi Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #48 - 12. Feb 2012 , 00:35

tuy-van wrote on 12. Feb 2012 , 00:14:
cám ơn Tí cưng đã cho hay.
Chị mới chạy show về , và sẽ tiếp tục theo show của Tí dài dài nhang.
Chi Tv

Hi chị  Túy Vân.

Có một tấm hình Phượng chụp hai  chị em ( em  ngồi cạnh  chị Hạnh  tại sân trường HNC ) rất  to và rõ  chị  vào  xem sẽ  nhận ra  ngay.  Phượng và em  rất cám ơn chị  đã gọi phone & email  khi em ở  Sài Gòn thăm hỏi  , khuyến khích chúng em trong  các công tác từ thiện . Em chúc chị và gia đình luôn vui khoẻ .  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #49 - 12. Feb 2012 , 20:01

ThuyDung wrote on 09. Feb 2012 , 11:36:
PHƯƠNG TRAN oi ! cho chi hoi tham , chi co quen mot ngươi ten la PHUNG THI TUYET NGA ( quen  vao nam 1975 , khi do sinh vien cac trương di lao dong.. . "cai tao ",tap trung sinh hoat nen than lam, sau nay TUYET NGA di MY trươc chi mot nam, may namtruoc khi qua du dai hoi LVD ben  CALI ,chi co tham gia dinh TUYET NGA nhung bay gio thi khong lien lac , chi thay chi TUYET MAI cung ho PHUNG va mat cung quen quen ,khong biet  TUYET MAI co phai la chi cua TUYET NGA hay khong?qua dat tron ma. Nhin hinh thay moi ngươi vui ve qua lam chi nho lai ngay nay ,nam xua , KIEU da goi dien cho chi cua  chi o VN de hoi tin tuc BICH LIEN roi nhung co BICH LIEN chua ve VN ( chua chu khong phai la khong )

Chị Thuý Dung ơi ,

Chắc đúng là bạn của chị rồi vì chị Tuyết Mai có người em gái tên là Phùng Thị Tuyết Nga đó chị , em đã nói chị Kỳ Quá cho chị Tuyết Mai địa chỉ email của chị để chuyển sang em gái chi ấy cho 2 chị liên lạc với nhau nhé

Vụ chị Bích Liên , khi đó chị Kiều kêu em cho chị Kiều số phone nhà chị THu để chị Kiều hỏi thăm về chị Bích Liên , tối hôm chia tay em không thấy mà do em lăng xăng quá nên quên hỏi chị Kiều , đọc thư của chị ở đây em mới biết chị Bích Liên chưa về  Wink

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #50 - 12. Feb 2012 , 20:06

ngo_thi_van wrote on 08. Feb 2012 , 20:14:
Em Phương Tran oi ,
Cam on em da dua hinh len day. Cac em ai cung dep nhu tien ! Dien qua xa !
Nho co nhung hinh nay ma Co nhin thay lai Ba cua Kieu , con Me cua Kieu dau khong thay?
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã sang xem hình và còn khen nữa  pinkrose pinkrose pinkrose

Chị Kiều nói Mẹ của chị ấy ít có đi đâu lắm , chỉ thích ở nhà thôi nên đã không có mặt trong hình

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #51 - 12. Feb 2012 , 20:09

tuy-van wrote on 08. Feb 2012 , 23:52:
Công nhận Kiều về Vn lần nầy , vui hơn Tết.
Cám ơn Tí cưng đà chạy lo tiệc tùng , mời em trai Út Hiếu của chị , nhưng vì bận việc , nên Út nhắn là hẹn dịp sau nhé.
Cô Vân nói đúng , nhìn thấy các ACE bạn , tươi vui và các nàng đẹp như tiên , và đúng với danh hiệu Le Và Diện. LVD.
Tv

he he , chị ơi , đây là cái Tết đầu tiên em chạy show nhiều quá  Cheesy Grin lăng xăng nhưng vui chị à

Dạ , hôm ấy út Hiếu đi công chuyện ở Đồng Nai 9 giờ tối mới về đến SG nên không đến kịp

Chị 8 lúc này chay show dữ lắm ảh? Giữ gìn sức khoẻ nha chị

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #52 - 12. Feb 2012 , 20:12

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Feb 2012 , 13:54:
Kiều và các em thương,
Kiều nương về quê hương kỳ này nhiều kỷ niệm để đời quá, buổi chia tay thì đầy tình thương bằng hữu thật khó quên.  Thôi thì thức ăn ngon, hình ảnh đẹp, tiếng hát thánh thót...Khi về lại Mỹ rồi thể nào em cũng còn ngẩn ngơ thương nhớ một thời gian rồi mới...hồi tỉnh đó.
Cám ơn hình ảnh của phóng viên Tí Lanh Chanh cưng của cô.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai thương quí ,

Tí cám ơn Cô đã đi xe ôm sang đây xem hình  pinkrose pinkrose pinkrose , dạ , không riêng chị Kiều đâu mà Tí đây cũng ngẩn ngơ Cô ơi ...

Tí cưng của Cô 
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #53 - 13. Feb 2012 , 06:07

Hôm nay cô mới có lòng dạ ngồi nghe hai em PT và Kiều hát, lại được nhìn những hình ảnh của Kiều trong chuyến đi vừa của Kiều, đầy ắp kỷ niệm.  Các em hay quá, làm được bao nhiều chuyện trong một khoảng thời gian ngắn làm cô thèm luôn.  Các em sống vui sống nhanh sống nhiều bằng...4 cuộc đời cô !!!!  Cảm ơn các em.
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #54 - 13. Feb 2012 , 08:50

Phuong_Tran wrote on 12. Feb 2012 , 20:01:
Chị Thuý Dung ơi ,

Chắc đúng là bạn của chị rồi vì chị Tuyết Mai có người em gái tên là Phùng Thị Tuyết Nga đó chị , em đã nói chị Kỳ Quá cho chị Tuyết Mai địa chỉ email của chị để chuyển sang em gái chi ấy cho 2 chị liên lạc với nhau nhé

Vụ chị Bích Liên , khi đó chị Kiều kêu em cho chị Kiều số phone nhà chị THu để chị Kiều hỏi thăm về chị Bích Liên , tối hôm chia tay em không thấy mà do em lăng xăng quá nên quên hỏi chị Kiều , đọc thư của chị ở đây em mới biết chị Bích Liên chưa về  Wink

PTr

Chi co so phone cung nhu dia chi email cua hai vo chong TUYET NGA ( chi quen than ca hai ) nhung lau roi khong lien lac nen khong biet bay gio co thay doi gi khong ,hinh nhu TUYET NGA cung hoc LVD nhung chi khongnho ro la lop dem hay lop ngay. Co BICH LIEN va chi da lien lac bang email voi nhau roi , co da mua ve , cuôi thang 4 nay moi ve VN , PHƯƠNG TRAN nho lien lac de co phong su nong hoi cho moi ngươi biet tin nhe
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #55 - 14. Feb 2012 , 10:57

Phuong_Tran wrote on 12. Feb 2012 , 20:09:
he he , chị ơi , đây là cái Tết đầu tiên em chạy show nhiều quá  Cheesy Grin lăng xăng nhưng vui chị à

Dạ , hôm ấy út Hiếu đi công chuyện ở Đồng Nai 9 giờ tối mới về đến SG nên không đến kịp

Chị 8 lúc này chay show dữ lắm ảh? Giữ gìn sức khoẻ nha chị

Tí cưng giỏi quá , chạy lăng xăng và còn hát tặng Kiều , tặng Đóa trong ngày SN và Valentine năm nay.
Út Hiếu cung" nói là rất tiếc không dến dự , hẹn dịp sau , và cám ơn Tí nhiều.
Chị 8 của Tí
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #56 - 14. Feb 2012 , 11:01

kieunguyen wrote on 12. Feb 2012 , 00:35:
Hi chị  Túy Vân.

Có một tấm hình Phượng chụp hai  chị em ( em  ngồi cạnh  chị Hạnh  tại sân trường HNC ) rất  to và rõ  chị  vào  xem sẽ  nhận ra  ngay.  Phượng và em  rất cám ơn chị  đã gọi phone & email  khi em ở  Sài Gòn thăm hỏi  , khuyến khích chúng em trong  các công tác từ thiện . Em chúc chị và gia đình luôn vui khoẻ .  (kn)

Happy Valentine đến em Kiều xinh tươi và cả nhà , ngày nào cũng vui , an mạnh và hạnh phúc.
Lần` nầy về Vn , Kiều chắc sẽ không bao giờ quên , và chị rất cãm kích những công việc làm của em và Tí cưng.
Chị Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra