Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58560 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #180 - 03. Apr 2012 , 20:48

Vu Ngoc Mai wrote on 02. Apr 2012 , 12:45:
Tí cưng ơi,
Đúng rồi, cô thấy em càng lanh chanh nhiều thì cái eo càng đẹp và lời nói càng dễ thương đó.  Vậy thì ai chê lanh chanh là dở đâu nào?
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai ,

Dạ , Tí cám ơn những lời dễ thương của Cô ạ

Tí cưng của Cô
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #181 - 04. Apr 2012 , 07:11

Phuong_Tran wrote on 03. Apr 2012 , 20:48:
Thưa Cô Ngọc Mai ,

Dạ , Tí cám ơn những lời dễ thương của Cô ạ

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Sáng nay vào DĐ bị hỏi mật mã và ID, sợ quá, những tưởng là không biên thư cho Tí được rồi chớ!  Cô cám ơn Tí đã thắp nhang cho Thầy.  Lại còn "cám ơn những lời dễ thương của cô" nữa chớ.  Cô cũng phải cám ơn vì Tí đã thấy cô "dễ thương" đó.  Cô sẽ ráng dễ thuơng cho vui lòng mọi người Tí nhé.
Chúc em luôn an vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 04. Apr 2012 , 07:26 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #182 - 04. Apr 2012 , 18:32

Phuong_Tran wrote on 01. Apr 2012 , 22:50:
Thưa Cô Ngọc Mai thương ,

Chị Thúy Dung chắc sẽ cám ơn Cô nhiều lắm còn Tí thì sao ngày càng lanh chanh !

Cám ơn Cô nhiều ạ

Tí cưng của Cô

Thua co !em cam on co nhieu lam va cung nho co TI LANH CHANH hương dan ma em moi biet dương vao day nen moi cham tre ,xin co thu loi cho em
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

~
Reply #183 - 04. Apr 2012 , 23:53

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Trước giờ Cô khg bị hỏi mật mã vì đã bấm vào chọn "giữ luôn". Có lẽ bây giờ máy Cô xoá cái nhớ đó rồi nên mỗi lần vào là phải điền mật mã. Đó là điều bình thường thôi ạ. Nếu Cô thích như cũ thì Cô lại bấm vào chon chữ "giữ luốn" ạ. Nhưng những người kỹ thì không cho máy giữ sẵn mật mã đâu ạ.   Tongue
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: ~
Reply #184 - 05. Apr 2012 , 07:14

Đặng-Mỹ wrote on 04. Apr 2012 , 23:53:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Trước giờ Cô khg bị hỏi mật mã vì đã bấm vào chọn "giữ luôn". Có lẽ bây giờ máy Cô xoá cái nhớ đó rồi nên mỗi lần vào là phải điền mật mã. Đó là điều bình thường thôi ạ. Nếu Cô thích như cũ thì Cô lại bấm vào chon chữ "giữ luốn" ạ. Nhưng những người kỹ thì không cho máy giữ sẵn mật mã đâu ạ.   Tongue

Em Đặng Mỹ thuơng,
Em lúc này khoẻ không? Cô cám ơn em đã cắt nghĩa.  Có lẽ đúng như em nói, vì cô luôn  "giữ luôn" mà kỳ này vẫn bị hỏi mật mã đó.  Nhưng cô vẫn không hiểu sao có người không muốn "giữ luôn," có gì bất lợi không em?
Chúc em thân tâm an lạc.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 05. Apr 2012 , 07:29 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #185 - 05. Apr 2012 , 07:22

ThuyDung wrote on 04. Apr 2012 , 18:32:
Thua co !em cam on co nhieu lam va cung nho co TI LANH CHANH hương dan ma em moi biet dương vao day nen moi cham tre ,xin co thu loi cho em

Thuý Dung thương,
Mừng em vào Lều Văn thăm cô, thỉnh thoảing ghé qua là cô vui rồi mà.  Em có con gái giỏi quá, cô mừng cho em.  Nhờ Tí nó lanh chanh liên lạc mọi nẻo mà nhiều người thường gặp nhau hơn đó em nhỉ. 
Cô chúc em cuối tuần vui nhiều.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #186 - 05. Apr 2012 , 08:30

tuy-van wrote on 31. Mar 2012 , 09:43:
Con dâu và các cháu cô có phước quá , được bn Mai cưng và cuối tuần hạnh phúc quá.
Chúc bn Mai vui va tha hồ...chạy đua với 2 chị em cọp con..hi.hị
Em Tv

Cô thương ,
Dạo nầy em thấy cô vào đây , điểm danh thường xuyên , vui quá. Nhưng cô " bỏ quên " em rùi....hic.hic..
Nói chơi cho vui nhà vui cửa , vì đời quá ngắn ngủi , cô trò mình vào đây được , là nhất.
Em chúc cô luôn an mạnh và chờ  cho mau qua tháng 4 , mừng " cháu nội "  chào đời vào tháng 5 nầy.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #187 - 05. Apr 2012 , 08:41

tuy-van wrote on 05. Apr 2012 , 08:30:
Cô thương ,
Dạo nầy em thấy cô vào đây , điểm danh thường xuyên , vui quá. Nhưng cô " bỏ quên " em rùi....hic.hic..
Nói chơi cho vui nhà vui cửa , vì đời quá ngắn ngủi , cô trò mình vào đây được , là nhất.
Em chúc cô luôn an mạnh và chờ  cho mau qua tháng 4 , mừng " cháu nội "  chào đời vào tháng 5 nầy.
Em Tv

Tv thương,
Cô lại thấy em ...quên cô, vì tìm hoài không thấy đâu cả.  Chắc là cô lẫn rồi Tv ơi.  Vậy từ nay cứ hứng lên thì viết, không cần người ta có trả lời mình hay không nhe.
Lúc này cô ngủ rất ít nên nếm được mùi mất ngủ của mọi người.  Nhưng chắc chưa sao, để cô cố gắng dỗ dành nó may ra lại trở về tình trạng xưa.
Cô biết Tv đang có nhiều niềm vui cuối tuần lắm đây!
Vây hẹn gặp em sau nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #188 - 05. Apr 2012 , 17:04

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Apr 2012 , 07:22:
Thuý Dung thương,
Mừng em vào Lều Văn thăm cô, thỉnh thoảing ghé qua là cô vui rồi mà.  Em có con gái giỏi quá, cô mừng cho em.  Nhờ Tí nó lanh chanh liên lạc mọi nẻo mà nhiều người thường gặp nhau hơn đó em nhỉ. 
Cô chúc em cuối tuần vui nhiều.
Cô Ngọc Mai

Thua co ! trương minh rong qua ma em lai nhut nhat nua nen chi quanh quan o...xo nha, lau lau moi dam  chay den nha cac thay ,co nhung chi dung o ngoai nhin vao thoi a. Khi nao Ti lanh chanh thay cho nao lien quan den em moi bao  nhieu khi con dua xe den rươc. Vi vay nhieu khi cham tre nhung luc nao em cung quan tam den cac thay , co cung cac anh ,chi va ban be than  thương cua minh.( Xin co thu loi vi co danh chu co dau ma em lai danh chu khong dau nhung khong sao vi tro  thua su phu  la dung roi  Roll Eyes )
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #189 - 05. Apr 2012 , 21:11

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Apr 2012 , 08:41:
Tv thương,
Cô lại thấy em ...quên cô, vì tìm hoài không thấy đâu cả.  Chắc là cô lẫn rồi Tv ơi.  Vậy từ nay cứ hứng lên thì viết, không cần người ta có trả lời mình hay không nhe.
Lúc này cô ngủ rất ít nên nếm được mùi mất ngủ của mọi người.  Nhưng chắc chưa sao, để cô cố gắng dỗ dành nó may ra lại trở về tình trạng xưa.
Cô biết Tv đang có nhiều niềm vui cuối tuần lắm đây!
Vây hẹn gặp em sau nhé.
Cô Ngọc Mai

Cô thương ,
Vâng , cô trò mình rảnh là vào đây " tâm sự " cho đời thêm vui.
Bạn em mất ngủ từ lâu , mới 45 tuổi , đã  thử mọi thứ như nấu hạt sen , nhản nhục.....nhưng không hiệu nghiệm , cuối cùng , chưng đương phèn với yến , ngủ ngon như baby đó cô....cô thử xem nhé.
Thương chúc cô và cả nhà những ngày Lể Easter , tha hồ...chạy shows.
Em tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #190 - 07. Apr 2012 , 09:40

Thưa Thày Cô và cả nhà

Em mời Thày Cô và cả nhà sang Quán THời Gian nghe em hát bài Nổi Buồn Hoa Phượng của cố nhạc sĩ Thanh Sơn người mới vừa ra đi , đây là link :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/4125#4129

xe-dua2 xe-dua2  bikebike

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Apr 2012 , 09:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #191 - 07. Apr 2012 , 17:43

Tí quote lại mail của Cô để trả lời mà sao nó biến mất ,  computer của Tí thỉnh thoảng nó vậy đó , thôi kệ nó đi ha Cô , nên Tí đành viết mình ên vậy , hy vọng là Cô biết Tí trả lời cho mail nào của Cô.

Ngày giỗ cũng là ngày xum họp gia đình Cô nhỉ , em nhớ ở gia đình em mọi người dù ở xa , gần hay  bất cứ đâu vẫn cứ nhớ đến ngày đám giỗ là lại kéo nhau về ( nên đám giỗ phải làm đúng ngày , bây giờ mọi người hay dời vào cuối tuần cho thuận tiện ) , em thích đi dự đám giỗ trong gia đình , họ hàng lắm vì là dịp để nhắc , nhớ về người đã mất và là dịp để mọi người gặp nhau

Em chúc Cô Ngọc Mai thân thương cuối tuần vui vẻ

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #192 - 10. Apr 2012 , 09:02

ThuyDung wrote on 05. Apr 2012 , 17:04:
Thua co ! trương minh rong qua ma em lai nhut nhat nua nen chi quanh quan o...xo nha, lau lau moi dam  chay den nha cac thay ,co nhung chi dung o ngoai nhin vao thoi a. Khi nao Ti lanh chanh thay cho nao lien quan den em moi bao  nhieu khi con dua xe den rươc. Vi vay nhieu khi cham tre nhung luc nao em cung quan tam den cac thay , co cung cac anh ,chi va ban be than  thương cua minh.( Xin co thu loi vi co danh chu co dau ma em lai danh chu khong dau nhung khong sao vi tro  thua su phu  la dung roi  Roll Eyes )

Thuỳ Dung thương,
Cô thật cảm động khi biết em vẫn quan tâm đến các thầy cô.  Bây giờ các cô đều đã lớn tuổi, vui được với các em ngày nào thì là bonus ngày ấy đó.  Thế từ nay em bớt nhút nhát đi nhé, vào chơi nhà các cô mà gặp bạn bè cũ em à.
Cô chúc em luôn an vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #193 - 10. Apr 2012 , 09:13

tuy-van wrote on 05. Apr 2012 , 21:11:
Cô thương ,
Vâng , cô trò mình rảnh là vào đây " tâm sự " cho đời thêm vui.
Bạn em mất ngủ từ lâu , mới 45 tuổi , đã  thử mọi thứ như nấu hạt sen , nhản nhục.....nhưng không hiệu nghiệm , cuối cùng , chưng đương phèn với yến , ngủ ngon như baby đó cô....cô thử xem nhé.
Thương chúc cô và cả nhà những ngày Lể Easter , tha hồ...chạy shows.
Em tv

Tv ơi,
Cô vừa đi tour vùng San Francisco và lân cận về, ngồi xe nhiều cũng mệt, nhưng đi cho đỡ buồn vì lúc này không thích du lịch xa nữa, trừ khi đi với bạn bè thân quen và gia đình con cái.   Đi vùng này lại nhớ San Jose của các em nhiều đó.
Cám ơn em đã chữa bịnh mất ngủ cho cô.  Nhưng em đừng lo, cô sẽ ráng thức ngủ điều độ hơn, và hi vọng đây chỉ là giai đoạn, còn thì cô vốn là người dễ ngủ từ trước tới nay rồi. 
Chúc em vui đời chạy show.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #194 - 10. Apr 2012 , 09:31

Phuong_Tran wrote on 07. Apr 2012 , 17:43:

Tí quote lại mail của Cô để trả lời mà sao nó biến mất ,  computer của Tí thỉnh thoảng nó vậy đó , thôi kệ nó đi ha Cô , nên Tí đành viết mình ên vậy , hy vọng là Cô biết Tí trả lời cho mail nào của Cô.

Ngày giỗ cũng là ngày xum họp gia đình Cô nhỉ , em nhớ ở gia đình em mọi người dù ở xa , gần hay  bất cứ đâu vẫn cứ nhớ đến ngày đám giỗ là lại kéo nhau về ( nên đám giỗ phải làm đúng ngày , bây giờ mọi người hay dời vào cuối tuần cho thuận tiện ) , em thích đi dự đám giỗ trong gia đình , họ hàng lắm vì là dịp để nhắc , nhớ về người đã mất và là dịp để mọi người gặp nhau

Em chúc Cô Ngọc Mai thân thương cuối tuần vui vẻ

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Cô đã nghe em hát trong QTG rồi, và cũng đã khen Tí nữa đó, nở mũi chưa nào?
Ngày giỗ O X năm nay có con trai thứ bay về từ tiểu bang xa, nên rất là đầm ấm em ạ.  Ba anh em chúng nó đùa giỡn như khi còn nhỏ, thấy mà thương Phượng Tr. ơi.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 53
Send Topic In ra