Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011 (Read 3103 times)
huongdngth
Full Member

Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011
10. Feb 2012 , 12:17

Thân mời cả nhà xem hình Chi Lan và các bạn LVD70 tại VN.

Sau nhiều lần "hò hẹn", Chi Lan đã về đến Việt Nam vào những ngày đầu tháng 12/2011.
Đây là ngày đầu tiên gặp nhau (7/12/2011) tại quán.... gì đó - quên tên rồi - trên đường Lê Quý Đôn, quận 1.

...

...

Sinh nhật Thanh Liên tại Nice

Anh Phụng - OX của Chi Lan, Chi Lan, Bông và Mai

...

Chi Lan và Thanh Liên

...

Chi Lan, Thanh Liên, Kim Nữ, Phương Liên

...

Thu Hồng, Chi Lan, Hồng Anh, Lê thị Anh

...

Chi Lan, Phương Liên, Thanh Liên, Mai

...

...

...

...

Chi Lan và Hồng Anh

...

Tại quán ăn Hoàng Ty

...

...

...

Tối 11/01/2012 trên đường phố Saigon

...

...

...

...

Học trò lớp đệ tứ 4 - NK 63-70 - bây giờ.....

...

...

Back to top
« Last Edit: 23. Mar 2012 , 10:18 by huongdngth »  

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011
Reply #1 - 11. Feb 2012 , 14:54

Cho THUY DUNG hoi tham : co phai chi giong nhu su co nha o dương TRAN QUOC TUAN , GO VAP khong?
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #2 - 12. Feb 2012 , 09:33

ThuyDung wrote on 11. Feb 2012 , 14:54:
Cho THUY DUNG hoi tham : co phai chi giong nhu su co nha o dương TRAN QUOC TUAN , GO VAP khong?

Chào Thùy Dung,
Sư cô mà Dung hỏi đúng là nhà ở Gò vấp, nhưng đường nào thì tôi không nhớ rõ, có lẽ là Trần quốc Tuấn thì phải (trí nhớ của tôi vốn dĩ hay đi vắng lắm  Grin  Grin  Grin) .
Tiện đây, tôi cũng xin cáo bạch cùng cả nhà : sư cô này có tên thật là Lê thị Anh, một người bạn cùng lớp NK 63-70 mà trước đây chúng tôi ngỡ "bạn ấy" đã qua đời.
Hơn 40 năm kể từ ngày rời trường, trãi qua nhiều thăng trầm, ngày 7/12/2011 chúng tôi mới gặp lại nhau - đó là nhờ Yến Nga (em của Thu Hồng) và Chi Lan đã cố công tìm kiếm.  votay  votay  votay

Đặng Mỹ ơi,
Chị nhờ em tí nhé. Em chỉnh lại dùm chị trong danh sách cựu nữ sinh NK 63-70 với. Lê thị Anh "hồi sinh" rồi. hihihihihihihihi
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 12. Feb 2012 , 18:20

huongdngth wrote on 12. Feb 2012 , 09:33:
Chào Thùy Dung,
Sư cô mà Dung hỏi đúng là nhà ở Gò vấp, nhưng đường nào thì tôi không nhớ rõ, có lẽ là Trần quốc Tuấn thì phải (trí nhớ của tôi vốn dĩ hay đi vắng lắm  Grin  Grin  Grin) .
Tiện đây, tôi cũng xin cáo bạch cùng cả nhà : sư cô này có tên thật là Lê thị Anh, một người bạn cùng lớp NK 63-70 mà trước đây chúng tôi ngỡ "bạn ấy" đã qua đời.
Hơn 40 năm kể từ ngày rời trường, trãi qua nhiều thăng trầm, ngày 7/12/2011 chúng tôi mới gặp lại nhau - đó là nhờ Yến Nga (em của Thu Hồng) và Chi Lan đã cố công tìm kiếm.  votay  votay  votay

Đặng Mỹ ơi,
Chị nhờ em tí nhé. Em chỉnh lại dùm chị trong danh sách cựu nữ sinh NK 63-70 với. Lê thị Anh "hồi sinh" rồi.
hihihihihihihihi

Chị Hương à,
Em ĐMỹ này đã điều chỉnh lại dùm chị  rồi đó  Wink
Thì ra Lê thị Anh từ giả cõi đời để đi vào cõi Đạo mà các bạn lại tưởng là Anh đã mất    Shocked    Shocked  Tongue
Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2012 , 20:22 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 12. Feb 2012 , 19:27

Em chào chị Hương ,

Em cám ơn chị đã post hình cho cả nhà xem các chị LVD 70 ăn Tết , hình đẹp và nhìn các chị cười vui tươi như hoa nhìn mà thấy vui lây...  Cheesy Grin

Chị ơi , em không biết có phải sư cô Lê Thị Anh là người mà chị Xuân Lan đã nói với em hay không , em nhớ chị X Lan nói còn có 1 người bạn bị mất tích nữa , chị có cho em xem hình hồi xưa của chị ấy mà làm sao em nhớ nổi , chị à , như vậy chị Đoàn THị Xuân Lan là LVD 70 hả chị ? Em hỏi để khi nào em gặp các chị LVD 70 em sẽ hỏi thăm về chị Xuân Lan cho chị

PTr
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 12. Feb 2012 , 19:54

Chào Thùy Dung,

Đặng Mỹ ơi,
Chị nhờ em tí nhé. Em chỉnh lại dùm chị trong danh sách cựu nữ sinh NK 63-70 với. Lê thị Anh "hồi sinh" rồi. hihihihihihihihi

Cam on chi hươngngth , that su em cung khong biet ten chi ANH nay ,trong xom em o dương TRAN QUOC TUAN  GO VAP  co mot chi giong y nhu vay nhung cuôc doi  lam eo le ma em khong tien neu len o day ,sau nay cao dau va mac ao tu , luc trươc chi om hon  ,neu  chi ANh o dương TRAN QUOC TUAN thi dung la ngươi ma em hoi roi
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #6 - 12. Feb 2012 , 22:39

ThuyDung wrote on 12. Feb 2012 , 19:54:
Cam on chi hươngngth , that su em cung khong biet ten chi ANH nay ,trong xom em o dương TRAN QUOC TUAN  GO VAP  co mot chi giong y nhu vay nhung cuôc doi  lam eo le ma em khong tien neu len o day ,sau nay cao dau va mac ao tu , luc trươc chi om hon  ,neu  chi ANh o dương TRAN QUOC TUAN thi dung la ngươi ma em hoi roi

Ai cũng có những khúc quanh của cuộc đời, khác chăng là khúc quanh đó đầy TIẾNG CƯỜI hay nhiều NƯỚC MẮT mà thôi. Chúng ta nếu có biết một điều gì đó cũng chỉ để cảm thông thêm một chút nữa bởi lẽ mỗi người khi sinh ra đã được Thượng đế ban cho một "cái số", vì nếu không, tại sao khi vừa chào đời chúng ta lại không cười mà lại khóc, có đúng vậy không Dung?
Chị Anh này trước 1975 làm việc ở nhà máy đường Khánh Hội, không may bị tai nạn lao động phải điều trị ròng rã hơn 2 năm mới khỏi bênh. Do đó, khi chị Anh vắng bóng (không ra khỏi nhà) bọn chị cứ đồn thổi với nhau là chị ấy đã chết, đến khi gặp nhau nói cho chị ấy biết, chị ấy cười quá chừng. Rõ ràng là trái đất tròn... không sai Dung nhỉ?
Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2012 , 22:49 by huongdngth »  

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #7 - 12. Feb 2012 , 22:42

Dau Do wrote on 12. Feb 2012 , 18:20:
Chị Hương à,
Em ĐMỹ này đã điều chỉnh lại dùm chị  rồi đó  Wink
Thì ra Lê thị Anh từ giả cõi đời để đi vào cõi Đạo mà các bạn lại tưởng là Anh đã mất    Shocked    Shocked  Tongue

Oh, vậy mà từ xưa giờ cứ ngỡ là Mỹ "chăm sóc" mục "Danh sách Cựu nữ sinh LVD" đấy chứ. Xin thứ lỗi, xin thứ lỗi....
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #8 - 12. Feb 2012 , 22:47

Phuong_Tran wrote on 12. Feb 2012 , 19:27:
Em chào chị Hương ,

Em cám ơn chị đã post hình cho cả nhà xem các chị LVD 70 ăn Tết , hình đẹp và nhìn các chị cười vui tươi như hoa nhìn mà thấy vui lây...  Cheesy Grin

Chị ơi , em không biết có phải sư cô Lê Thị Anh là người mà chị Xuân Lan đã nói với em hay không , em nhớ chị X Lan nói còn có 1 người bạn bị mất tích nữa , chị có cho em xem hình hồi xưa của chị ấy mà làm sao em nhớ nổi , chị à , như vậy chị Đoàn THị Xuân Lan là LVD 70 hả chị ? Em hỏi để khi nào em gặp các chị LVD 70 em sẽ hỏi thăm về chị Xuân Lan cho chị

PTr

Phượng ơi,
Em vào kho hình của LVD 70 trong đó có hình của Lê thị Anh chụp lúc còn đi học nhìn xem có giống người mà chị Xuân Lan muốn tìm không?
Uh, chị Xuân Lan là LVD 70 đó, nhưng cuối năm đệ tứ (1967) chị ấy lập gia đình nên không đi học tiếp nữa. Em có tin gì của chị ấy thì cho chị biết với nha.
Ngoài ra, nếu em có gặp chị nào thuộc NK 63- 70 thì nhớ ghi lại tên họ, địa chỉ hoặc số đt dùm chị.
Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2012 , 22:55 by huongdngth »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 13. Feb 2012 , 08:25

huongdngth wrote on 12. Feb 2012 , 22:47:
Phượng ơi,
Em vào kho hình của LVD 70 trong đó có hình của Lê thị Anh chụp lúc còn đi học nhìn xem có giống người mà chị Xuân Lan muốn tìm không?
Uh, chị Xuân Lan là LVD 70 đó, nhưng cuối năm đệ tứ (1967) chị ấy lập gia đình nên không đi học tiếp nữa. Em có tin gì của chị ấy thì cho chị biết với nha.
Ngoài ra, nếu em có gặp chị nào thuộc NK 63- 70 thì nhớ ghi lại tên họ, địa chỉ hoặc số đt dùm chị.

Chi HƯƠNG oi , chi cua em co quen than voi mot chi LVD 70 ten la TAM ( PHƯƠNG TRAN co gap va chup hinh roi ), em thi day hoc chung voi mot chi  ten VU THI TU  OANH  LVD 70 nhung chi hoc o LVD den nam 69 thoi vi nam 70 chi qua GIA LONG , khong biet co ai nhan ra hai chi nay khong?
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #10 - 13. Feb 2012 , 08:32

huongdngth wrote on 12. Feb 2012 , 22:39:
Ai cũng có những khúc quanh của cuộc đời, khác chăng là khúc quanh đó đầy TIẾNG CƯỜI hay nhiều NƯỚC MẮT mà thôi. Chúng ta nếu có biết một điều gì đó cũng chỉ để cảm thông thêm một chút nữa bởi lẽ mỗi người khi sinh ra đã được Thượng đế ban cho một "cái số", vì nếu không, tại sao khi vừa chào đời chúng ta lại không cười mà lại khóc, có đúng vậy không Dung?
Chị Anh này trước 1975 làm việc ở nhà máy đường Khánh Hội, không may bị tai nạn lao động phải điều trị ròng rã hơn 2 năm mới khỏi bênh. Do đó, khi chị Anh vắng bóng (không ra khỏi nhà) bọn chị cứ đồn thổi với nhau là chị ấy đã chết, đến khi gặp nhau nói cho chị ấy biết, chị ấy cười quá chừng. Rõ ràng là trái đất tròn... không sai Dung nhỉ?

Hoi trươc tui em cung don la NGUYEN THI LANG PHƯƠNG LVD 73 da chet  do  Grin
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #11 - 13. Feb 2012 , 09:13

ThuyDung wrote on 13. Feb 2012 , 08:25:
Chi HƯƠNG oi , chi cua em co quen than voi mot chi LVD 70 ten la TAM ( PHƯƠNG TRAN co gap va chup hinh roi ), em thi day hoc chung voi mot chi  ten VU THI TU  OANH  LVD 70 nhung chi hoc o LVD den nam 69 thoi vi nam 70 chi qua GIA LONG , khong biet co ai nhan ra hai chi nay khong?

À, chị biết rồi, có lần Đậu Đỏ hỏi chị có biết Thanh Tâm (LVD 70) không, nhưng chị chịu thua thôi. Vì không thể nhớ ra Thanh Tâm (có lẻ Thanh Tâm học bên khối Anh văn).
Còn Tú Oanh thì học chung lớp với chị ở khối Pháp văn (em vào danh sách cựu NS, chị có liệt kê tên Tú Oanh). Chị còn nhớ năm học đệ lục, giờ Việt văn bọn chị rất mê nghe Cô Hạnh giảng "Bích câu kỳ ngộ", nghe rồi nhập tâm đến độ trong một lần điểm danh, khi đọc đến tên Tú Oanh, chị Xuân Lan đã đọc "Vũ thị Tú Uyên". Thế là cả lớp được một phen cười vỡ bụng.
Chị nghe nói hiện giờ Tú Oanh đang sống cùng một người em, nhưng người em này không được khoẻ lắm... nên Tú Oanh không tiện tham gia sinh hoạt với nhóm LVD70 của chị. Em có thường xuyên liên lạc với Oanh không? Nếu có thì cho bọn chị gởi lời thăm hắn với.
Back to top
« Last Edit: 13. Feb 2012 , 09:16 by huongdngth »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #12 - 13. Feb 2012 , 09:33

huongdngth wrote on 13. Feb 2012 , 09:13:
À, chị biết rồi, có lần Đậu Đỏ hỏi chị có biết Thanh Tâm (LVD 70) không, nhưng chị chịu thua thôi. Vì không thể nhớ ra Thanh Tâm (có lẻ Thanh Tâm học bên khối Anh văn).
Còn Tú Oanh thì học chung lớp với chị ở khối Pháp văn (em vào danh sách cựu NS, chị có liệt kê tên Tú Oanh). Chị còn nhớ năm học đệ lục, giờ Việt văn bọn chị rất mê nghe Cô Hạnh giảng "Bích câu kỳ ngộ", nghe rồi nhập tâm đến độ trong một lần điểm danh, khi đọc đến tên Tú Oanh, chị Xuân Lan đã đọc "Vũ thị Tú Uyên". Thế là cả lớp được một phen cười vỡ bụng.
Chị nghe nói hiện giờ Tú Oanh đang sống cùng một người em, nhưng người em này không được khoẻ lắm... nên Tú Oanh không tiện tham gia sinh hoạt với nhóm LVD70 của chị. Em có thường xuyên liên lạc với Oanh không? Nếu có thì cho bọn chị gởi lời thăm hắn với.

Bồ ơi,
Mình nhớ hỏi bồ tên của nhỏ Nguyễn thị Tâm (cận và giống như lai đầm) chứ không phải Thanh Tâm đâu. Ngày xưa lúc học đệ thất hay đệ lục gì đó, mình ngồi kế nó, con nhỏ bị cận nặng, mắt kính dày cộm, mà lại hay bỏ quên mắt kính ở nhà. Khi nào nó bỏ quên mắt kính, là y chang bửa đó nó phải chép bài từ vở của mình, vì nó không đọc được chữ của cô viết trên bảng. Có hôm mình và nó giận nhau, thế là mình làm khó không cho cọp dê lại, con nhỏ không viết kịp bài...Nhiều lúc nghĩ lại thấy mình...ác thiệt  Embarrassed   Embarrassed . Bây giờ không biết nó ở đâu, làm gì, ngày trước nhà của nó là tiêm âu phục, ba nó chuyên may âu phục cho...đầm (nó khoe như vậy !)

Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #13 - 13. Feb 2012 , 10:15

Dau Do wrote on 13. Feb 2012 , 09:33:
Bồ ơi,
Mình nhớ hỏi bồ tên của nhỏ Nguyễn thị Tâm (cận và giống như lai đầm) chứ không phải Thanh Tâm đâu. Ngày xưa lúc học đệ thất hay đệ lục gì đó, mình ngồi kế nó, con nhỏ bị cận nặng, mắt kính dày cộm, mà lại hay bỏ quên mắt kính ở nhà. Khi nào nó bỏ quên mắt kính, là y chang bửa đó nó phải chép bài từ vở của mình, vì nó không đọc được chữ của cô viết trên bảng. Có hôm mình và nó giận nhau, thế là mình làm khó không cho cọp dê lại, con nhỏ không viết kịp bài...Nhiều lúc nghĩ lại thấy mình...ác thiệt  Embarrassed   Embarrassed . Bây giờ không biết nó ở đâu, làm gì, ngày trước nhà của nó là tiêm âu phục, ba nó chuyên may âu phục cho...đầm (nó khoe như vậy !)

Hỏng có đâu bạn ơi, nếu bạn hỏi về Nguyễn thị Tâm thì tớ đã fw cái câu hỏi đó cho Phương Liên, Quang Tuyến, Ngọc Dung và Trọng rồi. Mình nhớ là bạn hỏi về TT, bạn cũng đã gửi cho mình tấm hình TT , mình mang hình TT đi hỏi tất cả pà con LVD70 cũng chẳng ai biết cả.
Tâm mà Thuỳ Dung nói ở trên có lẻ là TT vì có lần mình nhìn thấy hình TT trên D/Đ do PTr đưa lên mà.
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #14 - 13. Feb 2012 , 10:34

ThuyDung wrote on 13. Feb 2012 , 08:25:

Chị Tâm mà em nói có phải chị này không?

...

Back to top
« Last Edit: 13. Feb 2012 , 10:34 by huongdngth »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #15 - 13. Feb 2012 , 17:21

huongdngth wrote on 13. Feb 2012 , 10:34:
Chị Tâm mà em nói có phải chị này không?

...

Dung phoc la chi TAM em noi roi do chi ! chi TU OANH thi day cung trương LEVAN TAM sau chuyen qua HA HUY TAP voi em, em day van , chi TU OANH day toan.Em co hoi tham chi TU OANH con nho ban be nao o LEVANDUYET khong thi chi TU OANH noi la chi it sinh hoat nen khong lien lac voi ban be nao ca.A ,neu em goi loi tham cua chi den chi TU OANH thi em noi ten chi la gi?  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #16 - 14. Feb 2012 , 08:39

ThuyDung wrote on 13. Feb 2012 , 17:21:
Dung phoc la chi TAM em noi roi do chi ! chi TU OANH thi day cung trương LEVAN TAM sau chuyen qua HA HUY TAP voi em, em day van , chi TU OANH day toan.Em co hoi tham chi TU OANH con nho ban be nao o LEVANDUYET khong thi chi TU OANH noi la chi it sinh hoat nen khong lien lac voi ban be nao ca.A ,neu em goi loi tham cua chi den chi TU OANH thi em noi ten chi la gi?  Roll Eyes

Em nói với Tú Oanh rằng thì là... có một nhóm bạn LVD 70 tên Bông, Hương (là chị đó), Ngọc Sương, Thu Hồng, cậu cả Kim (dì của Chích Choè), Hai, Thanh Liên, Hồng Anh v.v và v.v gởi lời thăm Tú Oanh, rất mong có một ngày nào đó Tú Oanh gia nhập nhóm và sinh hoạt chung với tụi này...... cho vui...
Còn chị Tâm này... chị không học chung với chị ấy, có lẻ chị ấy học khối Anh văn...
Em dạy Hà Huy Tập từ năm nào? Có biết thầy Ngọc dạy Lý Hoá khối 7, 8, 9 không?
Trước đây có Cô Đặng thị Hoà dạy Toán (?) ở trường mình sau đổi sang làm Hiệu phó trường Hà Huy Tập, em biết Cô ấy không?
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 14. Feb 2012 , 12:18

huongdngth wrote on 14. Feb 2012 , 08:39:
Em nói với Tú Oanh rằng thì là... có một nhóm bạn LVD 70 tên Bông, Hương (là chị đó), Ngọc Sương, Thu Hồng, cậu cả Kim (dì của Chích Choè), Hai, Thanh Liên, Hồng Anh v.v và v.v gởi lời thăm Tú Oanh, rất mong có một ngày nào đó Tú Oanh gia nhập nhóm và sinh hoạt chung với tụi này...... cho vui...
Còn chị Tâm này... chị không học chung với chị ấy, có lẻ chị ấy học khối Anh văn...
Em dạy Hà Huy Tập từ năm nào? Có biết thầy Ngọc dạy Lý Hoá khối 7, 8, 9 không?
Trước đây có Cô Đặng thị Hoà dạy Toán (?) ở trường mình sau đổi sang làm Hiệu phó trường Hà Huy Tập, em biết Cô ấy không?

Em se gui loi nhan cua cac chi den chi TU OANH. EM  ra trương nam 76, ve CU CHI day den nam 81 thi chuyen ve day o LEVANTAM doi dien cho BA CHIEU, day cung trương voi co HƯƠNG day anh van, thay TRU day anh van ,co HƯƠNG luc do con tre lam va cu xung chi voi em ,cung trương voi chi TU OANH va  PHƯƠNG NGOC day ly , den nam 91 thi trương giai the thanh cap 1 nen bon em chuyen sang trương HA HUY TAP , em day den nam 2000 thi qua my , a ,khi qua HA HUY TAP thi em day cung mon van voi co BACH DIEP  va thinh thoang sinh hoat bo mon voi co THANH PHUC ,dac biet la co nao cung xung chi voi em ca
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #18 - 14. Feb 2012 , 12:52

ThuyDung wrote on 14. Feb 2012 , 12:18:
Em se gui loi nhan cua cac chi den chi TU OANH. EM  ra trương nam 76, ve CU CHI day den nam 81 thi chuyen ve day o LEVANTAM doi dien cho BA CHIEU, day cung trương voi co HƯƠNG day anh van, thay TRU day anh van ,co HƯƠNG luc do con tre lam va cu xung chi voi em ,cung trương voi chi TU OANH va  PHƯƠNG NGOC day ly , den nam 91 thi trương giai the thanh cap 1 nen bon em chuyen sang trương HA HUY TAP , em day den nam 2000 thi qua my , a ,khi qua HA HUY TAP thi em day cung mon van voi co BACH DIEP  va thinh thoang sinh hoat bo mon voi co THANH PHUC ,dac biet la co nao cung xung chi voi em ca

Phương Ngọc là O.X của bạn chị.
Có lẽ lúc em chuyển sang HHT thì cô Hoà đã vượt biên lâu lắm rồi .
Back to top
« Last Edit: 14. Feb 2012 , 12:57 by huongdngth »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #19 - 14. Feb 2012 , 19:05

huongdngth wrote on 14. Feb 2012 , 12:52:
Phương Ngọc là O.X của bạn chị.
Có lẽ lúc em chuyển sang HHT thì cô Hoà đã vượt biên lâu lắm rồi .

Em khong biet co HOA , em chi biet chi THUY thoi , sau do chi THUY cung di my nua , trươc khi em ve trương HA HUY TAP ,PHƯƠNG NGOC la ong xa cua ban chi ,vay ban chi cung la dan LVD ha. Em cung biet ba xa cua PHƯƠNG NGOC nua nhung lau roi quen ten , PHƯƠNG NGOC lay vo cung tre lam va co mot dua con gai thoi , PN cung hay qua my tham gia dinh lam
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #20 - 15. Feb 2012 , 09:56

ThuyDung wrote on 14. Feb 2012 , 19:05:
Em khong biet co HOA , em chi biet chi THUY thoi , sau do chi THUY cung di my nua , trươc khi em ve trương HA HUY TAP ,PHƯƠNG NGOC la ong xa cua ban chi ,vay ban chi cung la dan LVD ha. Em cung biet ba xa cua PHƯƠNG NGOC nua nhung lau roi quen ten , PHƯƠNG NGOC lay vo cung tre lam va co mot dua con gai thoi , PN cung hay qua my tham gia dinh lam

"PN lay vo cung tre lam" có nhiều nghĩa lắm đó :
1.- PN lấy vợ cũng trễ lắm
2.- khi PN lấy vợ tuổi cũng còn trẻ lắm
3.- Vợ của PN cũng trẻ lắm
Không có dấu, hỏng hiểu thế nào hết !!!!!!
Vậy cái nào đúng bi giờ??? hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #21 - 15. Feb 2012 , 12:35

huongdngth wrote on 15. Feb 2012 , 09:56:

"PN lay vo cung tre lam" có nhiều nghĩa lắm đó :
1.- PN lấy vợ cũng trễ lắm
2.- khi PN lấy vợ tuổi cũng còn trẻ lắm
3.- Vợ của PN cũng trẻ lắm
Không có dấu, hỏng hiểu thế nào hết !!!!!!
Vậy cái nào đúng bi giờ??? hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sorry chi HƯƠNG nhe ! diem dac biet cua em la khong biet go chu co dau va cung lươi khong hoc nua , day cung chinh la khuyet diem cua em , chi cung teu qua chung luôn   Grin Cau 1 la cau tra loi chinh xac  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #22 - 15. Feb 2012 , 22:23

ThuyDung wrote on 15. Feb 2012 , 12:35:
Sorry chi HƯƠNG nhe ! diem dac biet cua em la khong biet go chu co dau va cung lươi khong hoc nua , day cung chinh la khuyet diem cua em , chi cung teu qua chung luôn   Grin Cau 1 la cau tra loi chinh xac  Roll Eyes

hahahahahahahaha
Trong "LVD70 - nhớ ơn thầy Cô" có hình của Bà xã PN đó. Em vào đấy xem có nhận ra ai là BX của PN không nhé. Nếu em nói đúng, chị........ khen em giỏi..... hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #23 - 16. Feb 2012 , 11:10

Chào Thùy Dung,

Đặng Mỹ ơi,

Các chị 70 thân mến ,

Mấy hôm nay em cứ "rón rén" vào đây với các chị LVd 70 và bạn TD , vui quạ ' , nhất là những hình ảnh thân thương gặp nhau trong ngày 12-7-2011 .
'  Sài gòn đẹp lắm , sài gòn ơi , sg ơi "
thật không sai.
   Vui nhất là các chị tìm được sư cô Lê thị Anh vẫn  còn trên thế gian nầy.
Em chân thành chia vui với các chị LVD 1970. Thương chúc tất cả thầy trò LVD chúng ta luôn an mạnh , hạnh phúc với những kỹ niệm...để đời.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #24 - 16. Feb 2012 , 13:00

huongdngth wrote on 15. Feb 2012 , 22:23:
hahahahahahahaha
Trong "LVD70 - nhớ ơn thầy Cô" có hình của Bà xã PN đó. Em vào đấy xem có nhận ra ai là BX của PN không nhé. Nếu em nói đúng, chị........ khen em giỏi..... hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Em "chop" dươc hinh cua ba  xa PHƯƠNG NGOC roi, do la hinh chi MAI HOA tang hoa cho co TO PHƯƠNG , chi mac ao thung mau cam ,toc tem ngan , dung khong? Cheesy , tuy lau roi em khong nho mat va nho ten ba   xa PHUONG NGOC nhung vi luc trươc em hay noi la hai vo chong thương giong nhau nen bay gio thay  mat la em nho ra ngay  Grin, ua, vay chi MAI HOA cung la dan LEVANDUYET ha chi? a, ma chi HƯƠNG la ngươi nao trong hinh dau?cho em biet mat voi chu ! Kiss
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #25 - 16. Feb 2012 , 15:14

ThuyDung wrote on 16. Feb 2012 , 13:00:

Em "chop" dươc hinh cua ba  xa PHƯƠNG NGOC roi, do la hinh chi MAI HOA tang hoa cho co TO PHƯƠNG , chi mac ao thung mau cam ,toc tem ngan , dung khong? Cheesy , tuy lau roi em khong nho mat va nho ten ba   xa PHUONG NGOC nhung vi luc trươc em hay noi la hai vo chong thương giong nhau nen bay gio thay  mat la em nho ra ngay  Grin, ua, vay chi MAI HOA cung la dan LEVANDUYET ha chi? a, ma chi HƯƠNG la ngươi nao trong hinh dau?cho em biet mat voi chu ! Kiss

Dung ạ,
Chị Hương là người này nè

...

Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #26 - 17. Feb 2012 , 05:54

tuy-van wrote on 16. Feb 2012 , 11:10:
Các chị 70 thân mến ,

Mấy hôm nay em cứ "rón rén" vào đây với các chị LVd 70 và bạn TD , vui quạ ' , nhất là những hình ảnh thân thương gặp nhau trong ngày 12-7-2011 .
'  Sài gòn đẹp lắm , sài gòn ơi , sg ơi "
thật không sai.
   Vui nhất là các chị tìm được sư cô Lê thị Anh vẫn  còn trên thế gian nầy.
Em chân thành chia vui với các chị LVD 1970. Thương chúc tất cả thầy trò LVD chúng ta luôn an mạnh , hạnh phúc với những kỹ niệm...để đời.
Em Tv

Túy Vân ơi,
Cám ơn lời chúc tốt đẹp của em. Chị vẫn đang tìm 1 chị LVD 70 nữa : chị Xuân Lan đó. Tuy nhiên, PTr vẫn chưa tìm ra chị ấy giúp chị, chị đang chờ tin của PTr đây.
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #27 - 17. Feb 2012 , 06:57

ThuyDung wrote on 16. Feb 2012 , 13:00:

Hahahahahahahaha.....
Giỏi, giỏi..... Chị chấm em 10/10 điểm. Đúng rồi, Mai Hoa là BX của Phương Ngọc đó.
Mai Hoa không hẳn là dân LVD lắm đâu, sự tình là thế này : năm 69 thi rớt TT.1 chị học lại lớp đệ nhị tại trường Thánh Mẫu - đường Bùi Hữu Nghĩa GĐ, chị quen với MH - cùng là dân học "dốt" với nhau nên dễ thân nhau. Năm 70 chị thi đậu TT.1 nhưng vì hoàn cảnh gia đình, chị không học nữa mà ra "kiếm cơm". Riêng MH, lại tiếp tục thi rớt nên ban ngày đi làm, tối đi học lớp đêm ở LVD. Tại đây, MH chơi thân với chị Bông (học cùng lớp với chị từ năm đệ thất đến đệ nhị), thế là cứ mang hình học phẳng ra mà chứng minh thôi. Sau này khi nhóm LVD70 được hình thành, bọn chị bèn lôi kéo MH gia nhập nhóm luôn vì tuy không có "thâm niên" nhưng vẫn còn 3 chữ "LVD".

Chị biết PN từ năm 1979, 1980 - lúc MH và PN còn là bạn, bây giờ biết em dạy chung với PN... đúng nghĩa là "tứ hải giai huynh đệ".  Grin  Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 17. Feb 2012 , 07:00 by huongdngth »  

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #28 - 17. Feb 2012 , 07:05

Dau Do wrote on 16. Feb 2012 , 15:14:
Dung ạ,

...

Dung ơi, tấm hình này chụp cách đây 5 năm, bi giờ chị "nhiều đường hẽm" lắm em ơi .

...

Trong hình này cũng có MH và cả chị nữa đó, em cố tìm đi nhé.
Back to top
« Last Edit: 17. Feb 2012 , 07:25 by huongdngth »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #29 - 17. Feb 2012 , 09:09

huongdngth wrote on 17. Feb 2012 , 05:54:
Túy Vân ơi,
Cám ơn lời chúc tốt đẹp của em. Chị vẫn đang tìm 1 chị LVD 70 nữa : chị Xuân Lan đó. Tuy nhiên, PTr vẫn chưa tìm ra chị ấy giúp chị, chị đang chờ tin của PTr đây.

Chị Hương mến ,
Hy vọng P. Tr sẽ giúp chị tìm ra người bạn Xuân Lan nhé.
Hình chị 5 năm về trước và bây giờ đâu có gì khác đâu , ai cũng có " đường hẽm " cả , đừng lo cho mệt nha chị.
Chúc các chị 70 LVD , luôn hạnh phúc , an vui mọi ngày.
Em Tv
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #30 - 17. Feb 2012 , 12:34

Dau Do wrote on 16. Feb 2012 , 15:14:
Dung ạ,

...

Chi DAU DO oi ! chi HƯƠNG dep that do  Kiss
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #31 - 17. Feb 2012 , 12:52

huongdngth wrote on 17. Feb 2012 , 07:05:
Dung ơi, tấm hình này chụp cách đây 5 năm, bi giờ chị "nhiều đường hẽm" lắm em ơi .

...

Trong hình này cũng có MH và cả chị nữa đó, em cố tìm đi nhé.

Choi oi ! chi dô kho vô cung , chi MAI HOA thi mac ao trang dung hang thu hai tu trai sang phai thi em nhan ra roi , con chi thi luc dau em doan la chi mac ao mau xanh dương o hang ngoi hoac chi mac ao do ngôi ngoai cung ben phai , em  phai tro lai nhung hinh tu dau de lam phep loai tru va thay la ngươi mac ao xanh la chi HONG ANH , vay thi chi con ngươi mac ao do la chi HƯƠNG thoi , dungkhong?( hôi hôp qua  Undecided)
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #32 - 17. Feb 2012 , 16:11

ThuyDung wrote on 17. Feb 2012 , 12:52:
Choi oi ! chi dô kho vô cung , chi MAI HOA thi mac ao trang dung hang thu hai tu trai sang phai thi em nhan ra roi , con chi thi luc dau em doan la chi mac ao mau xanh dương o hang ngoi hoac chi mac ao do ngôi ngoai cung ben phai , em  phai tro lai nhung hinh tu dau de lam phep loai tru va thay la ngươi mac ao xanh la chi HONG ANH , vay thi chi con ngươi mac ao do la chi HƯƠNG thoi , dungkhong?( hôi hôp qua  Undecided)

Em đoán chị Hương là chị mặc áo xanh ( hàng ngồi ) , tức là chị ngồi ở chính giữa ấy

Chị Hương xinh thật !  Hôm nay Tí mới biết mặt chị Hương

Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 17. Feb 2012 , 19:33

Phuong_Tran wrote on 17. Feb 2012 , 16:11:
Em đoán chị Hương là chị mặc áo xanh ( hàng ngồi ) , tức là chị ngồi ở chính giữa ấy

PHƯƠNG  doan sai roi , luc dau chi cung doan nhu P nhung tro lai nhung hinh dau thi chi thay co ghi chi mac ao mau xanh la chi HONG ANH ,nhu vay chi HƯƠNG la chi mac ao mau do ngoi ngoai cung , tam hinh dau tien chi thay hinh nhu chi HƯƠNG mac ao mau đam , ngoi canh chi CHI LAN  va chi LE THI ANH , phai khong chi HƯƠNG?  Tongue
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #34 - 17. Feb 2012 , 21:55

ThuyDung wrote on 17. Feb 2012 , 19:33:
PHƯƠNG  doan sai roi , luc dau chi cung doan nhu P nhung tro lai nhung hinh dau thi chi thay co ghi chi mac ao mau xanh la chi HONG ANH ,nhu vay chi HƯƠNG la chi mac ao mau do ngoi ngoai cung , tam hinh dau tien chi thay hinh nhu chi HƯƠNG mac ao mau đam , ngoi canh chi CHI LAN  va chi LE THI ANH , phai khong chi HƯƠNG?  Tongue

he he , chị Dung nói đúng rồi  thumbup, em phải zoom hình để nhìn cho... gõ  Cheesy Cheesy  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Tí PTr
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #35 - 18. Feb 2012 , 04:09

ThuyDung wrote on 17. Feb 2012 , 12:34:
Chi DAU DO oi ! chi HƯƠNG dep that do  Kiss

Chu choa, cô em tôi khéo nịnh ghê. 
Em mở lại Kho hình - LVD 70, em sẽ tìm được một "Bà kẹ" để nhát con nít của 45 năm về trước đó.
Hehehehehehe
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #36 - 18. Feb 2012 , 04:12

ThuyDung wrote on 17. Feb 2012 , 12:52:

Oh, nếu đi thi "Đố vui để học" thì em sẽ đứng đầu bảng đó. Thưởng cho em 10 điểm nữa. Bằng lòng không nè?
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #37 - 18. Feb 2012 , 04:14

Phuong_Tran wrote on 17. Feb 2012 , 16:11:

Với câu trả lời này cho bài "Đố vui để học" bên trên thì Tí cô nương được..... "óc tọt" rồi hehehehehehe
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #38 - 18. Feb 2012 , 04:18

ThuyDung wrote on 17. Feb 2012 , 19:33:

OK. đúng gồi (nói theo Tí cô nương đó). Hình này do anh Phụng - OX của Lan Nguyễn chụp nên mới có chị trong đó.  Còn hình LVD 70 - nhớ ơn Thầy cô thì chị chỉ có mặt trong 1 tấm duy nhất thui.
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #39 - 18. Feb 2012 , 04:22

Phuong_Tran wrote on 17. Feb 2012 , 21:55:
he he , chị Dung nói đúng rồi  thumbup, em phải zoom hình để nhìn cho... gõ  Cheesy Cheesy  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Tí PTr

Bi giờ thì Tí cô nương được 5/10 điểm - vì có sự trợ giúp của TD. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Smiley  Smiley  Smiley
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #40 - 18. Feb 2012 , 07:12

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 04:09:
Chu choa, cô em tôi khéo nịnh ghê. 
Em mở lại Kho hình - LVD 70, em sẽ tìm được một "Bà kẹ" để nhát con nít của 45 năm về trước đó.
Hehehehehehe

Em khong ninh dau , neu ai nhin hinh  nay ma dam khong...khen chi thi em..tinh sô lien do  Cool
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 18. Feb 2012 , 07:14

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 04:12:
Oh, nếu đi thi "Đố vui để học" thì em sẽ đứng đầu bảng đó. Thưởng cho em 10 điểm nữa. Bằng lòng không nè?

Ô ! nhu vay la em tra loi dung roi ha? Lan dau tien trong doi di thi ma dươc dung dau bang. Hoan hô ! hoan hô  Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #42 - 18. Feb 2012 , 07:19

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 04:22:
Bi giờ thì Tí cô nương được 5/10 điểm - vì có sự trợ giúp của TD. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Smiley  Smiley  Smiley

Cho em hoi them cai nay nua nhe ( dung la dô nhieu chuyen ) : chi HƯƠNG o VN hay o dau? nhin hinh o VN thi hinh nao cung co mat chi nhung neu o VN thi sao chi khong lien lac voi PHƯƠNG TRAN? de  den nôi PHƯƠNG TRAN khong nhan dươc mat chi? A, con nua em da vao kho hinh LVD 70 nhung khong biet vao muc nao de nhan ra chi LE THI ANH va  ca chi nua? Shocked
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #43 - 18. Feb 2012 , 09:30

ThuyDung wrote on 18. Feb 2012 , 07:19:
Cho em hoi them cai nay nua nhe ( dung la dô nhieu chuyen ) : chi HƯƠNG o VN hay o dau? nhin hinh o VN thi hinh nao cung co mat chi nhung neu o VN thi sao chi khong lien lac voi PHƯƠNG TRAN? de  den nôi PHƯƠNG TRAN khong nhan dươc mat chi? A, con nua em da vao kho hinh LVD 70 nhung khong biet vao muc nao de nhan ra chi LE THI ANH va  ca chi nua? Shocked

Em nhìn hình số 16/62 thì sẽ nhận ra LTA và chị của 45 năm về trước.
Chị đang ở VN em ạ, nhưng...mỗi người một cảnh, nhận nhau qua Kho hình cũng được mà. Hình chụp bên này, không phải tấm nào cũng có mặt chị đâu. Chị là phó nháy hơi bị khó tính nên em chỉ thấy toàn là hình các chị khác thui....
Còn bi giờ, để em có thể nhận ra chị dễ dàng hơn, thì đây là hình chụp ở Vũng Tàu (hiếm hoi lắm mới có 1 tấm chị vừa ý)

...

Hình này là chị cắt ra từ một hình khác.... nhưng nắng chói quá, đành làm Văn Vĩ thui.....

...

Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #44 - 18. Feb 2012 , 13:27

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 09:30:
Chị đang ở VN em ạ, nhưng...mỗi người một cảnh, nhận nhau qua Kho hình cũng được mà. Hình chụp bên này, không phải tấm nào cũng có mặt chị đâu. Chị là phó nháy hơi bị khó tính nên em chỉ thấy toàn là hình các chị khác thui....
Còn bi giờ, để em có thể nhận ra chị dễ dàng hơn, thì đây là hình chụp ở Vũng Tàu (hiếm hoi lắm mới có 1 tấm chị vừa ý)

...

Hình này là chị cắt ra từ một hình khác.... nhưng nắng chói quá, đành làm Văn Vĩ thui.....

...

Chi van con rat dep , van con dang dap cua tam hinh 5 nam ve trươc , da de min mang ,trang treo va  nhin...phuc hau vo cung  Roll Eyes.Neu em khong doan sai thi chi da 6 bo roi ma con dươc nhu vay thi nhat chi roi do nhe  Kiss
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #45 - 18. Feb 2012 , 16:09

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 04:22:

Em là Tí Lanh Chanh chứ không phải Tí Cô Nương chị Hương ơi  Undecided Cheesy

he he , được 5/10 điểm là dzui gồi  Cheesy Grin dance3 emjumping1 em cám ơn chị và chị Dung  pinkrose pinkrose pinkrose

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #46 - 18. Feb 2012 , 16:14

ThuyDung wrote on 18. Feb 2012 , 07:19:

Chị Dung ơi ,

Em không nhìn ra chị Hương là chuyên bình thường thôi vì em bị cận thị  Cheesy Grin

Em công nhận với chị là trông chị Hương trẻ thật !

PTr
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #47 - 18. Feb 2012 , 20:59

ThuyDung wrote on 18. Feb 2012 , 13:27:
Chi van con rat dep , van con dang dap cua tam hinh 5 nam ve trươc , da de min mang ,trang treo va  nhin...phuc hau vo cung  Roll Eyes.Neu em khong doan sai thi chi da 6 bo roi ma con dươc nhu vay thi nhat chi roi do nhe  Kiss

Cám ơn em. Tính đến giờ này chị mới được 59 bó rưởi thôi, phải đến tháng 10/2012 chị mới đúng 6 bó lận.  Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #48 - 18. Feb 2012 , 21:02

Phuong_Tran wrote on 18. Feb 2012 , 16:09:
Em là Tí Lanh Chanh chứ không phải Tí Cô Nương chị Hương ơi  Undecided Cheesy

Thế à, chị xin lỗi nghen. Sẽ ghi nhớ em là Tí Lanh Chanh.  Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 19. Feb 2012 , 12:03

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 20:59:
Cám ơn em. Tính đến giờ này chị mới được 59 bó rưởi thôi, phải đến tháng 10/2012 chị mới đúng 6 bó lận.  Grin  Grin  Grin

Vay thi hai chi em minh cung thang 10 voi nhau roi Kiss
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #50 - 19. Feb 2012 , 12:12

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 09:30:

...

...

Em khong biet dem hinh qua muc hinh anh nay nhung nhin vao hinh so 16/62 thi em nhan ra chi ANH la ngươi dung thu hai tu trai qua, con chi thi qua that la kho vo cung vi em khong nhan dươc hinh nao het, rang doan dai thi chac chi la ngươi dung thu tu tu trai qua ( hu..hu..chac sai roi qua ! Undecided
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #51 - 19. Feb 2012 , 22:10

ThuyDung wrote on 19. Feb 2012 , 12:12:
Em khong biet dem hinh qua muc hinh anh nay nhung nhin vao hinh so 16/62 thi em nhan ra chi ANH la ngươi dung thu hai tu trai qua, con chi thi qua that la kho vo cung vi em khong nhan dươc hinh nao het, rang doan dai thi chac chi la ngươi dung thu tu tu trai qua ( hu..hu..chac sai roi qua ! Undecided

Uh, sai là đúng rồi.
Thứ tư từ trái qua là Phan thị Liên A (bọn chị cũng đang đi tìm trẻ lạc bạn này đây) .
Thứ tư từ phải qua là Lan Nguyễn .
Thứ hai từ trái qua là Lê thị Anh .
Thứ hai từ phải qua là ................. "Bà kẹ" đó em ơi ...... hihihihihihihi  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 20. Feb 2012 , 12:23

huongdngth wrote on 19. Feb 2012 , 22:10:
Uh, sai là đúng rồi.
Thứ tư từ trái qua là Phan thị Liên A (bọn chị cũng đang đi tìm trẻ lạc bạn này đây) .
Thứ tư từ phải qua là Lan Nguyễn .
Thứ hai từ trái qua là Lê thị Anh .
Thứ hai từ phải qua là ................. "Bà kẹ" đó em ơi ...... hihihihihihihi  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

Thi em da biet trươc la sai roi ma  Tongue
Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #53 - 28. Feb 2012 , 01:31

Cám ơn Hương đã đưa hình lên và cũng cám ơn tất cả các bạn, dù là thời gian mình về các bạn đang bận rộn chuẩn bị đón Tết nhưng cũng đã nhín chút thì giờ để cả nhóm có thể gặp gỡ, hàn huyên tâm sự sau gần 40 năm xa cách.
Phải nói mình rất cảm động khi được gặp lại những bạn cũ, tuy bây giờ nét mặt chúng mình có thay đổi với thời gian nhưng hình như tình cảm vẫn dành cho nhau như ngày nào...Đậu Đỏ ơi bọn mình có nhắc tới bạn đó, rất tiếc không có bạn để cùng được chia sẻ, hẹn dịp khác nhé!
Mình cũng không ngờ bạn bè lớp mình còn ở VN đông như vậy, nếu không qua site của trường, không nhờ Đậu Đỏ và Hương thì chắc mình đã không có một kỹ niệm đẹp với các bạn trong chuyến về VN lần này.
Một lần nữa cám ơn các bạn thật nhiều !
Chi Lan
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra