Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Xuân  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 22
Send Topic In ra
Nhắn Xuân (Read 22591 times)
RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Re: Nhắn Xuân
Reply #60 - 27. Mar 2007 , 04:46

Thao ơi !
Nôn quá Hồng xin nghỉ ở nhà hôm nay , Hồng vừa điện thoại nói chuyện với bác gái đó( má của Thảo ) , công nhận bác gái còn khoẻ ghê ! Nếu có thể Hồng sẽ gọi cho Thảo sớm hơn nhé !
Thảo chỉ cho Hồng cách post hình nhé !http://i179.photobucket.com/albums/w283/nguyenhunghong/DSCF0064.jpgURL
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #61 - 29. Mar 2007 , 12:56

Đặng-Mỹ wrote on 26. Mar 2007 , 05:09:
hihihi, sáng sớm hôm nay vào vườn thấy có một loạt message  của chị Anh Thư , em mừng quá vì biết cái lưng chị hết nhõng nhẽo rồi  Cheesy  
Hay là tại ráng nằm bò ra viết vì muốn nghe ké chuyện tâm tình của 2 cô em hả  Chị   ??? Cheesy

Mấy hôm nay cái lưng vẫn còn đình công đó chứ ,đúng như em nói thấy hai nàng Xuân Hồng gặp lại nhau nói chuyện vui vẻ quá nên phải lên tiếng chứ không mấy cô em lại kêu ré lên bà chị này chỉ ham đọc ké chuyện của mấy cô em mà  không chịu ra mặt đó mà  Grin Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #62 - 29. Mar 2007 , 18:40

Chị Anh Thư ơi,

Tụi em tâm sự với nhau trung bình mỗi ngày 1h đồng hồ ! Có bửa 2h !

Viết mail nhau cũng chưa đủ !

30 năm, chuyện đời, chuyện con, chuyện chồng chưa nói hết ! Có lẻ buồn nhiều hơn vui. 

Chị ở Úc có gần Calgary (hình như vậy) không? Em có 1 người Dì ở đó, Dì lớn tuổi rồi nhưng phải đi giử cháu ngoại mới sanh.Lạ kỳ là sao không kiếm ra được ở xứ úc người giử em? Hay là vì Dì nóng ruột cháu ngoại hả chị ?

Bên đây kiếm cũng khó, nhưng thế nào cũng có người.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #63 - 29. Mar 2007 , 23:56

Xuan wrote on 29. Mar 2007 , 18:40:
Chị Anh Thư ơi,

30 năm, chuyện đời, chuyện con, chuyện chồng chưa nói hết ! Có lẻ buồn nhiều hơn vui.  

Chị ở Úc có gần Calgary (hình như vậy) không? Em có 1 người Dì ở đó, Dì lớn tuổi rồi nhưng phải đi giử cháu ngoại mới sanh.Lạ kỳ là sao không kiếm ra được ở xứ úc người giử em? Hay là vì Dì nóng ruột cháu ngoại hả chị ?

Hi Xuân ! AT không biết Calgary ở đâu ,chắc phải hỏi OX quá.Bên này có con nhỏ đi gửi nhà trẻ hay bị bịnh lắm ,vả lại cũng rất đắt ,khoảng 150-200ddo^ Úc/1 tuần nên những ai co con nho/ mà có bà nội hay ngoại của cháu bé trông coi hộ là số một rồi đó.Khi vừa lập gia đình xong và plan có con thì hai vợ chồng phai/ lo đăng ký nhà trẻ ngay khi vừa chớm có thai và cũng phaỉ đăng ký chỗ học ngay nữa (đó là trường hợp muốn trường tốt cho con mình ) do đó riết rồi tụi nhỏ toàn lo sự nghiệp ma` không nghĩ đén có con là vậy đó.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #64 - 30. Mar 2007 , 06:45

Xuan wrote on 29. Mar 2007 , 18:40:
Chị Anh Thư ơi,

Xuân ơi à,

Em và Hồng nói làm sao mà cháy cái phôn luôn đi  Grin
Chuyện gì dù có buồn mà khi mình có người để kể thì hy vọng nó không buồn gì nữa ha em  Wink

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #65 - 30. Mar 2007 , 11:17

anh_thu_Tran wrote on 29. Mar 2007 , 12:56:
  Mấy hôm nay cái lưng vẫn còn đình công đó chứ ,đúng như em nói thấy hai nàng Xuân Hồng gặp lại nhau nói chuyện vui vẻ quá nên phải lên tiếng chứ không mấy cô em lại kêu ré lên bà chị này chỉ ham đọc ké chuyện của mấy cô em mà  không chịu ra mặt đó mà  Grin Grin Grin Grin

Chị Thư à ,  chị vẫn đau lưng sao chi ? ??? Đau lâu vậy chắc phải đi khám xem sao đi chị ơi   Undecided

Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 04. Apr 2007 , 20:45

Xuan wrote on 26. Mar 2007 , 19:46:
Chị Ðăng Mỹ ơi, mình tổ chức concours coi làm hình quái dị nhất không ? hi hi hi !

Chị Xuân ơi ,

Tôi có tấm hình này  bảo đảm về giải nhất , chị trông thấy là không dám rủ My tổ chức thi cử gì hết  8) Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #67 - 05. Apr 2007 , 03:23

Quote:
Chị Xuân ơi ,

Tôi có tấm hình này  bảo đảm về giải nhất , chị trông thấy là không dám rủ My tổ chức thi cử gì hết  8) Grin

Haha anh Bình thì đã nỗi tiếng về chụp hình để... dọa trẻ từ hồi nào đến giờ, còn cô Xuân thì mọi người chưa rõ tài nghệ cao đê"n bậc nào đây (đã xem hình mẫu và cũng có thể đoạt giải nhất lắm đấy Undecided.)  Hay là cả 2 đem chưng ra xem ai đoạt giải nhất nè  8)  8)

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #68 - 05. Apr 2007 , 16:37

Quote:
Haha anh Bình thì đã nỗi tiếng về chụp hình để... dọa trẻ từ hồi nào đến giờ, còn cô Xuân thì mọi người chưa rõ tài nghệ cao đê"n bậc nào đây (đã xem hình mẫu và cũng có thể đoạt giải nhất lắm đấy Undecided.)  Hay là cả 2 đem chưng ra xem ai đoạt giải nhất nè  8)  8)

Đậu Đỏ ơi !!!! thách ông Lang coi chừng ông ấy đem hình đang gặm cua ra thi thì chỉ có chớt tới bị thương mà thôi đó em à.Ông ta nổi tiếng là hay thích chụp những hình để đời cũng như để dọa con nít đó mà  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #69 - 05. Apr 2007 , 18:52

Ủa anh Bình nói mà sao hỏng cho tụi em xem ? Mà mình phải kêu những người khác chạy vô thi chung mới vui !
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #70 - 06. Apr 2007 , 06:06

Xuan wrote on 05. Apr 2007 , 18:52:
Ủa anh Bình nói mà sao hỏng cho tụi em xem ? Mà mình phải kêu những người khác chạy vô thi chung mới vui !

hahaha, không cho xem đâu, vì sợ mọi người xỉu  Grin Grin Grin
Nói vậy chứ còn phải tìm xem tấm hình kinh dị này đang ở đâu  ???
Nhưng để xem có bao người ghi danh thi đã , chứ có tôi với chị làm hề cho mọi người thôi thì chưa bõ công mình  Grin

Back to top
« Last Edit: 06. Apr 2007 , 06:14 by binh_SV »  

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #71 - 06. Apr 2007 , 06:08

anh_thu_Tran wrote on 05. Apr 2007 , 16:37:
   Đậu Đỏ ơi !!!! thách ông Lang coi chừng ông ấy đem hình đang gặm cua ra thi thì chỉ có chớt tới bị thương mà thôi đó em à.Ông ta nổi tiếng là hay thích chụp những hình để đời cũng như để dọa con nít đó mà  Grin Grin Grin

Chị Thư còn biết lo xa  hơn chị Đậu Đỏ ,  Grin
Nhưng chị Đậu Đỏ đừng lo, ai dự thi thì phải mang hình mình ra thi chứ sao lại mang hình người khác được  8)

Back to top
« Last Edit: 06. Apr 2007 , 06:14 by binh_SV »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #72 - 08. Apr 2007 , 15:40

Quote:
Chị Thư còn biết lo xa  hơn chị Đậu Đỏ ,  Grin
Nhưng chị Đậu Đỏ đừng lo, ai dự thi thì phải mang hình mình ra thi chứ sao lại mang hình người khác được  8)

Thì phải như vậy mới công bình chứ, ai đem hình người khác ra thi thì không qualified, phải không thày lang?   Tongue

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 10. Apr 2007 , 21:21

Quote:
Thì phải như vậy mới công bình chứ, ai đem hình người khác ra thi thì không qualified, phải không thày lang?   Tongue

Đúng là phải đem hình của chính mình ra thi chứ , nhưng cái quan trọng hơn là để xem có mấy người mang hình ra thi đây  bà chị ơi ??? Grin.

Chị Xuân bày ra thi mà mới nghe tôi tố là bỏ chạy mất biến mấy hôm nay rồi  Grin

Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2007 , 21:23 by binh_SV »  

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #74 - 11. Apr 2007 , 07:21

Dạ đâu có anh Bình, em đợi đó chứ, chờ hoài mỏi cổ quá, thành ra hổm nay em bị arthrose, arthrite gì đó, em không bao giờ hiểu nổi hai cái difffrence này ! mà tay trái em nó đơ ra đau quá ! BS biểu em co tay lại, rồi bả phát bẻ em quẹo ra đàng sau, em muốn quánh bả dể sợ luôn ! Anh Bình giảng nghỉa dùm được không ? Arthose, ví arthrite, cái nào chết trưóc anh Bình ?

Thành ra chạy ra chạy vô mà im ru ! chứ rình dử lắm đó !
Anh Bình mà không đem ra, em đem hình khác ra nhác ma nửa đó nha !
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 22
Send Topic In ra