Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Anh Phu De  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 
Send Topic In ra
Nhắn Anh Phu De (Read 28084 times)
CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Re: Nhắn Anh Phu De
Reply #255 - 28. Oct 2009 , 17:52

anh_thu_Tran wrote on 28. Oct 2009 , 14:02:

Cám ơn Thày đã chỉ đường cho hưu chạy

Thày ơi ! lúc này Thày đâu phải kiêng cữ để cầu phúc cho ai đâu.....nên Thày cứ tự nhiên CCCC cho vui cửa nhà nha Thày

Hello chị AT,

Chuyện gì chứ chuyện này không được chị ơi ! Tôi mà đề cập tới là có người sẽ từ mặt tôi (một cách vui vẻ  Grin Grin Grin) !

CC
Grin

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #256 - 28. Oct 2009 , 18:04

phu de wrote on 28. Oct 2009 , 05:02:
Hello anh ĐS
Cám ơn anh , nhân dịp anh sang đây kể chuyện ăn Huế làm tôi thèm quá, nên tặng anh và quý vị một bài thơ hay rất tiếc là chưa viết lời ra được.
PD

(đáng lẽ phải đăng bên quán Huế cho dễ tìm sau nầy )
-----------------------------

Ước gì có Huế bên nầy

Thơ Ngọc Lan
Hồng Vân diễn ngâm

Happy nghe thơ Huế 

Hello anh PD,

Ha ha ! Anh PD cứ từ từ rồi post bài về Huế của anh ! Mọi người giờ này khắp năm châu chắc ai cũng đều chờ đợi bài thơ Huế này !  Grin Grin Grin

Có thích đồ ăn Huế mới biết appreciate mấy cô người Huế, ngồi tỉ mỉ làm nhiều món ăn phức tạp, mỗi món một tí, lại còn hiền hậu răng, ni, chi, mô, rứa là thôi ai cũng quên hết đường về !

Chúc anh vui vẻ  Grin Grin Grin

CC
Cheesy

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #257 - 07. Nov 2009 , 09:06

Thưa Anh PD,

TN chào thăm hỏi anh PD đây, mấy nay chắc anh bận bịu lắm hở? hay là....anh vẫn đang mơ đây nè !Smiley godau

Anh PD à! anh làm ơn check dùm em có một số hình ảnh em đã post trước đó đã bị problem sau  khi dọn qua d/đ mới thì có nhiều " ảnh" không chịu hiện ra , đến khi chuyển lại d/đ cũ (vì d/đ mới chưa hoàn chỉnh) thì em lại thấy " mấy ảnh này" hiện ra . Bây giờ chuyển qua d/đ mới "mấy ảnh này" lại không chịu hiện ra nữa. Mặc dù em không có delete trong kho hình của PC em.

Thí dụ trang số 1 trong mục  Mạ Vân của chúng em "ảnh đầu tiên" thì không chịu xuất hiện

tuyet_ngo wrote on 22. Nov 2008 , 18:13:

Nhưng "ảnh cuối cùng" của trang số 1 thì lại không sao cả

tuyet_ngo wrote on 25. Nov 2008 , 05:07:
...

Nhờ anh PD "chữa bịnh mấy ảnh hư  này " dùm em nha!. Cám ơn anh PD nhiều lắm nghe! Chúc anh PD ngày Chủ Nhật tươi hồng nha! whistling whistling  lá la la là là la lá la là...la...là... oh! beautiful sunday là...la...lá lá...la là la là oh! oh! oh!oh! oh! beautiful sunday! whistling dancing BouquetOfFlower

Em TN
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #258 - 07. Nov 2009 , 10:04

Tuyết Ngô mến,
Anh PD lúc này không dùng internet được nên Đ Đ xin trả lời dùm anh ấy. Cái link hình của TN nói là không hiện lên trên diễn đàn mới vì format của cái link hình phải tận cùng bằng chữ .jpg, hoặc gif , nếu TN cắt bớt cái đuôi lòng thòng đi, thì chắc chắn cái hình sẽ hiện ra ngay.

http://i187.photobucket.com/albums/x78/tuyetngo/co%20Van/CoVan1-1.jpg

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #259 - 06. Dec 2009 , 12:24

Sư huynh ơi ,sw có kịp ra khỏi nhà thương để ăn cưới con trai không dzị.
  Thấy anh bịnh hoạn kiểu đó ngán thật.Đáng lý biết mình có bịnh thì phải khăn gói theo thuốc men cẩn thận khi đi xa chứ.Thôi thì mọi chuyện đã rồi ,mong là Anh khong con quyến luyến mấy bà bs và y tá Nhật để còn có sức về Úc lại nhé.
  Ráng giữ sức khoẻ nha sw.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #260 - 06. Dec 2009 , 14:01

anh_thu_Tran wrote on 06. Dec 2009 , 12:24:
Sư huynh ơi ,sw có kịp ra khỏi nhà thương để ăn cưới con trai không dzị.
  Thấy anh bịnh hoạn kiểu đó ngán thật.Đáng lý biết mình có bịnh thì phải khăn gói theo thuốc men cẩn thận khi đi xa chứ.Thôi thì mọi chuyện đã rồi ,mong là Anh khong con quyến luyến mấy bà bs và y tá Nhật để còn có sức về Úc lại nhé.
  Ráng giữ sức khoẻ nha sw.

Chị Anh Thư ơi,

Em nghe Tần nói sư huynh đã đi chơi Kyoto hay Tokyo gì rồi đó, chị đừng lo  Smiley
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #261 - 06. Dec 2009 , 15:57

Dau Do wrote on 07. Nov 2009 , 10:04:
Tuyết Ngô mến,
Anh PD lúc này không dùng internet được nên Đ Đ xin trả lời dùm anh ấy. Cái link hình của TN nói là không hiện lên trên diễn đàn mới vì format của cái link hình phải tận cùng bằng chữ .jpg, hoặc gif , nếu TN cắt bớt cái đuôi lòng thòng đi, thì chắc chắn cái hình sẽ hiện ra ngay.

http://i187.photobucket.com/albums/x78/tuyetngo/co%20Van/CoVan1-1.jpg

Chị Đ Đ ơi, flower40

Cám ơn chị đã giải đáp théc méc của em ! Em sửa đước rồi thưa chị, violettulip violetflower tulip_tim

TN

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #262 - 06. Dec 2009 , 15:57

tuyet_ngo wrote on 06. Dec 2009 , 15:52:
Chị Đ Đ ơi, flower40

Cám ơn chị đã giải đáp théc méc của em ! Em sửa đước rồi thưa chị, violettulip violetflower tulip_tim

TN

Í trời, théc méc từ nẵm mà bây giờ mới sửa hả cô em??? Chừng nào TN rảnh thì sửa luôn mấy cái còn lại nghen, hình như cũng trong Mạ Vân Gia Trang đấy.

Back to top
« Last Edit: 06. Dec 2009 , 15:59 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #263 - 06. Dec 2009 , 23:04

Dau Do wrote on 06. Dec 2009 , 15:57:
Í trời, théc méc từ nẵm mà bây giờ mới sửa hả cô em??? Chừng nào TN rảnh thì sửa luôn mấy cái còn lại nghen, hình như cũng trong Mạ Vân Gia Trang đấy.

hi!hi!hi! chị ơi,

em xin lỗi hôm nay mới đọc bài của chị, em bị cái tật xấu là thích đọc 10 tin mới nhất thôi ! Hôm nay có tin "kỳ lạ" nên mới tò mò chạy dzô đó!
Cám ơn chị nữa nha! Tặng hoa đẹp cho chị đây!  huehong  maivang2violet1tulipvang violet2 hoa_vang1

TN

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #264 - 14. Dec 2009 , 00:27

Thưa OTGDT,
Bây giờ OTGDT đang ở NHật hay ở Úc đây!hay là đang ở trong "nhà...mí cô y tá " he! he! he! Wink Cheesy Grin Grin OTGDT thiệt là "cao giá" ha!

Thưa OTGDT,

Sau 1 từn vắt tay lên trán si nghĩ, mặc dù năm cùng tháng tận. Tuy đang trong mùa lễ lạc, TN rất cần $$$$$ để shopping, nhưng cũng phải cắn răng mí bấm bụng mờ nộp đơn "quit job"đây ạ !

Good Luck,  ex-Boss  Smiley Wink Cheesy Grin he!he! he!he!he! (cừ kiểu anh PD )

TN
P.S.Đơn này có hiệu lực kể từ lúc
.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #265 - 21. Dec 2009 , 14:22

Sư huynh ơi ời !!!!! đã bớt bịnh chưa mà sao sw lặn lâu quá dzị?????? Nhớ uống thuốc đúng theo bs dặn dò đi nhé.Đừng ỷ y và lo sợ viển vông thì bịnh hỏng co het^' đâu đấy.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #266 - 27. Jan 2010 , 21:28

Sư huynh ơi ,lúc này sư huynh ôm bình hơi của ai rồi mà sao chả thấy tăm hơi đâu het^' dzị .
  Mong là sw chỉ có lươi huyền thôi chứ không có bình tình gì nặng nề het^' nha.
  Cả nhà cùng mong sw lên tiếng đó.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #267 - 28. Jan 2010 , 12:48

hello cả nhà ,hôm qua AT đã liên lạc được với sư huynh rồi.Lúc nay mắt của chàng lại có vấn đề nữa ,áp suất máu ở mắt cao quá nên khó vào đọc diễn đàn được.Suốt ngày chỉ có ăn và ngủ cho con mắt được tịnh dưỡng do đó một ngày nào đó chàng ta sẽ thành ông Ba.... bụng bự quá (nói lén vì chàng ta khong đọc được )
  Anh ấy nói là sân trường chúng ta lúc này vui nhộn lắm vì một ngày anh ấy không vào trường là sẽ như vao mê hồn trận.Anh ấy mong là cả nhà chúng ta luôn luôn vui tươi nhộn nhịp như vậy.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Tìm Hiểu Huế
Reply #268 - 13. Mar 2010 , 22:56

phu de wrote on 13. Mar 2010 , 19:40:
Hi PTr
Còn, đau cổ, hehehe
lúc nầy cổ cứng không quay đầu được nên không dám lái xe nữa

Có mấy chiếc xe mới còm măng về nè: PTr thích chiếc nào?

bikersmilie

xe-truck

xe-dua2

ti-rua

Happyddua xe

Wow !!! em lấy cái xe đua !!!! Để dành khi nào chọc ghẹo mọi người và bị người... rượt thì em chở chị MY chạy trốn !!!!!  dance3 dance3

Cho em hỏi thăm !!! Xe vespa này của em sao đi có hướng này thôi vậy???   emtapvespa emtapvespa, sao không thấy hướng về tay phải ??? làm mấy bữa nay em toàn là... đi bộ không hà  Grin Cheesy Anh mần ơn cho em thêm cái xe vespa quẹo phải đi ha , cám ơn anh nhiều

Chị MY ơi chạy xe thử nha...  xe-dua2

Happy có xe đua mới !!!

PTr

Để em thử quẹo phải xem sao MY có đứng gần th`i phải tránh ra xa nha không thôi lại nói PTr quẹo xe đụng

em-tap-vespa

hi hi hi em quẹo phải được rồi nè ( đổ mồ hôi hột luôn a )

Back to top
« Last Edit: 13. Mar 2010 , 23:14 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Tìm Hiểu Huế
Reply #269 - 13. Mar 2010 , 23:32

Phuong_Tran wrote on 13. Mar 2010 , 22:56:
Wow !!! em lấy cái xe đua !!!! Để dành khi nào chọc ghẹo mọi người và bị người... rượt thì em chở chị MY chạy trốn !!!!!  dance3 dance3

haha, thích dữ ha, ham chạy xe là được sư huynh đặt cho mấy cái mới toanh  Wink

Quote:
Cho em hỏi thăm !!! Xe vespa này của em sao đi có hướng này thôi vậy???   emtapvespa emtapvespa,
sao không thấy hướng về tay phải ???

Sư huynh biết em sẽ "qyuết định đâm thẳng" thôi mà  Grin

Quote:
làm mấy bữa nay em toàn là... đi bộ không hà  Grin Cheesy Anh mần ơn cho em thêm cái xe vespa quẹo phải đi ha , cám ơn anh nhiều

Chị MY ơi chạy xe thử nha...  xe-dua2

Happy có xe đua mới !!!

PTr

Để em thử quẹo phải xem sao MY có đứng gần th`i phải tránh ra xa nha không thôi lại nói PTr quẹo xe đụng

em-tap-vespa

hi hi hi em quẹo phải được rồi nè ( đổ mồ hôi hột luôn a )

My cũng ham xí xọn theo em,  nhưng em quẹo đàng hoàng khg thôi My văng mất tiêu hồi nào khg hay  Undecided Grin
Back to top
« Last Edit: 13. Mar 2010 , 23:38 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 
Send Topic In ra