Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 136 137 138 139 140 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 140781 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #2055 - 22. Feb 2010 , 17:50

Thưa Cô ạ, pansyvang
Em đi ăn Tết mãi đêm qua mới về đến nhà, bây giờ em vào chào Cô. Biết Cô vẫn vui, khoẻ, em vui lắm ạ. Nhất là Thầy đã khoẻ lại nhiều khiến Cô thật vui trong lòng Cô nhỉ. Em đi Ohio cũng lại có tuyết và mưa, lạnh, đường phố có chỗ đóng băng, đi đứng cũng phải cẩn thận. Tuy thế, em vẫn nghĩ và nhớ đến ba Cô và các, chị, anh, em trong D/Đ. Cuối tuần vừa qua Thầy và Cô ăn Tết vui không ạ?
Em kính thăm Cô và mang hoa Cô thích đặt trên bàn của Cô ạ.  pansyvang pansyvang pansytim pansyvang pansyvang
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2056 - 22. Feb 2010 , 20:45

Em Bich Dinh oi ,
The la em di an Tet tan Ohio? Co khong thay em vao day , cu tương em " hờn " Co vi bi Co nghi oan !
Co cam on em da luon luon nho den loai hoa hoc tro de mang vao tang Co.
Em noi dung , Thay co đở nhieu nen Co cung len tinh than. Tuy nhien ngay hom nay Co lai xe cho Thay ra cho Thousand Oaks Library de Thay di bo , thi troi gio  nhieu , Thay chi di do 5 phut la keu met , doi ve , mac dau di bang cach day xe lan voi binh dung oxygen , ve den nha la ho , Co lo qua , loi tai Co ma ra.
Thoi , Co phai di ngu keo nua dem Thay thuc day luon , trươc cu moi hai tieng , bay gio co tien bo , cu cach ba tieng moi day. Mong la trong tương lai se ngu dươc nhieu hon.
Chuc em ngu ngon , nhieu mong dep.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2057 - 22. Feb 2010 , 20:49

ngo_thi_van wrote on 22. Feb 2010 , 08:18:
Em Tuy Van oi ,
Em cam on Di Ut va Hanh ho Co nhe. Ai den tuoi do roi cung se bi nhung chuyen nhu vay , khong tranh dươc dau ! Gia la buon lam , danh phai chiu thoi !
Co con nhieu cuon videos cua Quyen luc con be , khi nao co thi gio se mo ra xem , nhin lai thoi xua the nao cung thich lam. Quyen luc con be xinh ghe lam Tuy Van oi.
Co tro minh co nhieu cai giong nhau lam.
Hon Alex cho Co nhe.
Co Van   

Kinh thua co ,
Quyen ngay xua xinh xan, va bay gio tro thanh " nu sinh duyen dang " ..hi..hi..( khong biet giong ai vay bn Van ? )
Co tro minh co nhieu diem giong nhau, an ui va chia xe cung lam doi them vui, co nhi ?
Mong thay va co luon an lac va moi viec tot lanh den voi ca nha moi ngay.
mong thay,
em tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2058 - 23. Feb 2010 , 08:59

Tuy Van oi ,
Quyen xinh chac la giong Ba Ngoai that chu khong giong Ba Ngoai gia dau !
Cam on em , khi nao cung vao day voi Co. Co biet cac em ban lam , di lam roi ve con phai lo viec nha , nau an , di cho... nhung viec " khong ten " ma lam minh mat thi gio khong the ta dươc !
Co vua moi doc mot bai tien doan la Washington State , Oregon va California se chim sau dươi day bien. The gioi thi nhieu nươc cung se co nhieu phan dat biến thanh bien , nhat la Tau , se khong con Hongkong, Dai Loan.... chi co Uc Chau va Tan Tay Lan la dat Thanh se khong bi anh hương gi ca. Vay la Anh Thu , Phu De , Toan Nang... se " khoc " Co Tro minh do !
Co Van
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
CHÚC BAN MTV
Reply #2059 - 23. Feb 2010 , 16:17

...

Kính thưa Mạ Vân
Em mong Thầy chóng bình phục để Ban Hợp Ca MTV sớm ra CD trong năm nay.
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2060 - 24. Feb 2010 , 08:44

Em Ngoc Doa oi ,
Co cam on em rat nhieu.
Em lam cai nay hay qua , cu nhu that ! CD cua ban Tam Ca MTV nay ma ra mat thi chac may trung tam bang nhac dong cua het  Grin ! Grin !
Em va Co " dong hoi dong thuyen " thoi thi danh chuc nhau nhe !
Co Van
Back to top
« Last Edit: 24. Feb 2010 , 08:45 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2061 - 25. Feb 2010 , 11:19

ngo_thi_van wrote on 23. Feb 2010 , 08:59:
Tuy Van oi ,
Quyen xinh chac la giong Ba Ngoai that chu khong giong Ba Ngoai gia dau !
Cam on em , khi nao cung vao day voi Co. Co biet cac em ban lam , di lam roi ve con phai lo viec nha , nau an , di cho... nhung viec " khong ten " ma lam minh mat thi gio khong the ta dươc !
Co vua moi doc mot bai tien doan la Washington State , Oregon va California se chim sau dươi day bien. The gioi thi nhieu nươc cung se co nhieu phan dat biến thanh bien , nhat la Tau , se khong con Hongkong, Dai Loan.... chi co Uc Chau va Tan Tay Lan la dat Thanh se khong bi anh hương gi ca. Vay la Anh Thu , Phu De , Toan Nang... se " khoc " Co Tro minh do !
Co Van   

KINH THUA CO VAN,
Tien doan nhu vay , khong biet dung hay sai...nhung theo y kien cua nhieu nguoi , ma em biet..nhu Hanh, chi Hai cua em, noi mung cho nhung ai ra di som ," vi da tra hetno doi "va ...ai moi chao doi  la phai " khoc " day co a. ...
Chi hai cao quy cua em, hy sinh suot ca cuoc doi lo cho Me va dan em...chi uoc nguyen se chet truoc khi sn thu 65...va nhat la chet sau khi lo cho Me em ve noi chin suoi...qua nhien, troi khong phu long cua chi, Me em mat truoc chi co  4 thang...ma thoi.
Moi ngay, doi luc em khong vao tham quy co va ca nha, nhung luc nao cung mong su binh an , than tam an lac den voi chung ta.
Nghe noi thay di bo duoc vai phut, va tinh trang kha hon...em mung cho Thay Co va kinh chuc moi su may man .
Tran kinh,
em Tv
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2062 - 25. Feb 2010 , 12:40

Quote:
Em lam cai nay hay qua , cu nhu that ! CD cua ban Tam Ca MTV nay ma ra mat thi chac may trung tam bang nhac dong cua het   !  !

Thưa cô, CD của MTV chưa ra mà Trung Tâm Thuý Nga đã doạ đóng cửa rồi!
Chúc thầy ngày càng khoẻ hơn, còn cô thì luôn vui tươi và hăng hái bắt tay vào việc thực hiện CD đầu tiên của Ban MTV!
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2063 - 25. Feb 2010 , 14:48

Kính thưa cô Vân

Em rất vui khi nghe được Thầy đã đở được 1 chút -Và cũng rất vui khi thấy cô vui - Em kính chúc Thầy cô luôn an lạc

Em mang về nhà Cô chậu hoa  và mâm trái cây để Thầy Cô dùng ah 

...

...
Back to top
« Last Edit: 25. Feb 2010 , 16:26 by Tuyet Lan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2064 - 26. Feb 2010 , 15:04

Em Tuy Van oi ,
Chi cua em nhu vay la ngươi co can tu day. Co doi khi nghi nhung ngươi con song dai dang o day co phai de ma chiu kho so o doi khong? Nhung ngươi di trươc minh chac bay gio ho dang cươi minh do phai khong? Nhieu cau hoi ma khong tra loi dươc.
Ngay hom qua Co nghe tin con gai cua mot ngươi ban cua Co di hoc [ dang lay bang PhD ] bang qua dương bi mot chiec xe can phai , chiec xe dang sau lai huc xe dang trươc  the la huc them co gai khien co ta chet ngay lap tuc. Co nghi cuoc doi that la vo thương , co do roi khong do , chi mot tich tac ma thoi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2065 - 26. Feb 2010 , 15:11

Em Ngoc Doa oi ,
The thi Co se khong ra CD nua dau , vi nhu vay la lam hai cho Trung Tam Thuy Nga roi , phai toi chet ! The thi em dung co chuc Co mau thuc hien CD moi nhe.
Doi khi Co muon co mot chuyen gi de cươi cho sương , cho quen het moi su vi vay ma Co dau ban may di nua van kiem cach de vao can nha Ma Van nay de noi dua voi may em vai tieng hoac " tam su vun " cho no do nhuc dau. Co cam on cac em nhieu lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2066 - 26. Feb 2010 , 15:16

Em TUyet Lan ,
Co cam on em nhieu lam da mang ca binh hoa va mam do trai vao cho Co , trong ngon lanh qua di mat !
Ben em con tuyet khong? Ong xa em co khoe khong? Nghe noi mien Dong lai sap bi bao tuyet nua? Toi nghiep cac em o ben ay qua , don ve CA di , a ma CA nghe noi sap chim xuong bien , cac em tranh thien tai do ma lai gap thien tai nay nguy hiem hon thi chac se cươi Co day !
Co Van
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #2067 - 26. Feb 2010 , 16:00

Kinh tham Co Thay
Nghe Thay bot benh em mung lam, nghie toi Co Van nho nhan phai vat va voi benh nhan 24/24, em mong Co dươc nhieu suc khoe, rang dương suc Cô nha, nghe Cô tu trach vi dua Thay di dao ma Thay ho nhieu, toi Cô quá, thoi tiet do Cô oi nhung dươc Cô chiu kho dua Thay di voi nao wheelchair binh oxygen khong phai la viec de dang ma Cô cố gắng thi du co phai ho thêm Thầy cung hanh phuc lam roi, Cô vui len di nhạ Cau mong suc khoe Thay improve nhieu va Cô nho take care Cô nua nha

thương kinh

mydung
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2068 - 27. Feb 2010 , 10:09

ngo_thi_van wrote on 26. Feb 2010 , 15:04:
Em Tuy Van oi ,
Chi cua em nhu vay la ngươi co can tu day. Co doi khi nghi nhung ngươi con song dai dang o day co phai de ma chiu kho so o doi khong? Nhung ngươi di trươc minh chac bay gio ho dang cươi minh do phai khong? Nhieu cau hoi ma khong tra loi dươc.
Ngay hom qua Co nghe tin con gai cua mot ngươi ban cua Co di hoc [ dang lay bang PhD ] bang qua dương bi mot chiec xe can phai , chiec xe dang sau lai huc xe dang trươc  the la huc them co gai khien co ta chet ngay lap tuc. Co nghi cuoc doi that la vo thương , co do roi khong do , chi mot tich tac ma thoi !
Co Van

KINH THUA MA VAN,
hom nay thu 7, hy vong gd co thay va ca nha 1 cuoi tuan...an vui .
That toi nghiep cho con gai dang hoc PHD dang cho don 1 tuong lai tuoi sang, lai phai ra di, neu noi nhu loi uoc nguyen cua chi 2 em..co ta cung co can tu...co nhi ?
Em cau chuc huong hon co ta duoc som ve noi canh bong lai , va chia buon voi gd ba me...ban cua co nhe.
May tuan lien tiep, toan chuyen khong may say ra, va nghe noi co 1 tai tu da tim ra xac tai Vancouver...va tin Hawaii sap co tai nan do thien tai sap xay ra...
Em va co chuyen nha qua ban ron, lai them tat lo chuyen " tao lao " , chac khong bo duoc, co nhi ?
Vai hang tam su,"  hy vong thay bot ho, co bot lo "
va moi ngay binh yen.
Tran kinh,
Em TV
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2069 - 27. Feb 2010 , 10:10

Em My Dung oi ,
Co cam on nhung loi an ui cua em. May hom nay o day troi lai mua , lanh , nen Co lai phai o nha. Bay gio Co phai can than khong nen dua THay di nhung luc troi gio hay lanh nua , Co quen mat la Thay dang con yeu trong ngươi , dau phai nhu ngươi binh thương dươc !
Chuc em vui khoe luon.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 136 137 138 139 140 ... 211
Send Topic In ra