Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 53 54 55 56 57 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141121 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #810 - 02. Jun 2009 , 06:10

Quote:
Ghé wa nhà chơi
Chủ nhà đi vắng
Không gian thinh lặng
Chỉ tiếng lá rơi
Cô hởi cô ơi
Mau về cô nhé
Kẻo đàn con trẻ
Nay nhớ mai trông
Mong mãi bóng hồng
Mạ Vân yêu quí

pansytim

votay HOAN HÔ CHỊ Đ Đ , BÀI THƠ QUÁ CHÍ LÝ VÀ HAY QUA XA QUÀ XA...
THÔI BI GIỜ CHỊ EM MÌNH RÁNG LO MẤY CHẬU HOA ĐẸP CỦA MẠ VÂN TƯƠI TỐT    pansytim  pansyvang
MẠ THÍCH HOA ĐÀ LẠT NÈ , VÀ SỬA SOẠN LÀM THỨC ĂN TẨM BỔ ,   nong_hoi  chef_bieu_dien  tu_nguyen_chai  ruouvang  SAU NHỮNG NGÀY THÁNG BUỒN , ĐƯA TIỂN NGƯỜI QUEN RA ĐI VĨNH VIỄN.... moclan  moclan  moclan

KÍNH CHÚC MẠ VÂN LUÔN MẠNH KHOẼ , VÀ LO CHO ĐÀN CON NHÕNG NHẼO TỐI NGÀY.... rollingonthefloor

À , CHỊ Đ Đ UI,
EM MỪNG LÀ CHỊ ĐÃ VÀO ĐÂY, VÀ THÂN ÁI CHÚC CẢ NHÀ 1 NGÀY THỨ 3 HOÀN MỲ. flower40
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #811 - 05. Jun 2009 , 06:31

Cac em oi , cho Co viet chung nhe.
Khi sang Co vao day viet mot cai thu dai cho cac em ma chua xong , bam nham cai gi , no bien dau mat , bam lai BACK cung khong dươc ma Co phai di thu mau [ thu vi Co phai uong thuoc tri cholesterol , nen di thu mau dinh ky thoi ,chang co van de gi dau ] . Bay gio xong roi Co ve nha moi lai vao day de viet cho cac em.
Co cam on cac em da lo cho Co khi Co vang nha , mang hoa vao trang hoang nha cua , van mang thuc an vao cho Co , cac em an ho cho Co la Co phai cam on chu dau lai la cac em ma so phai chuon gap ?  laugh12 Thuc an ma de lau cho den ngay Co ve thi se hong mat thoi , dung khong?
Sao Dang My doan dươc la Co qua ben VA?
Co ve lai dươc thương thuc hai bai tho that hay mot la cua Phương Tan goi , co phai em sang tac khong? Co nho em co lam tho ma !  Mot bai la bai cua Dau Do that la chi tinh , Co cam dong lam ! Co khong ngo em cung la thi si !    
Co cam on cac em nhieu nhieu  thanks.gif thanks.gif thanks.gif

Bay gio de Co viet vai chu cho Bich Dinh , Kieu , Tuy Van va cac em vung San  Jose va mien Dong Hoa Ky da nhe.
Cac em oi , dung nhu Anh Thu noi trong vong co hai tuan ma Co phai di dam tang hai ngươi than , tuy nhien Co khong noi cho Anh Thu la di dau.
Tuy Van oi ,
Co len San Jose , co di tham Di cua Co , co nhac den em. Co rat tiec la khong gap dươc cac em o mien bac CA.
Dam tang dau tien la Co di San Jose vi anh cua Thay mat , con dang du dam tang ong anh do thi nghe tin cau ruot cua Co mat thinh linh vi tim. Cau nay tuy la em ruot cua ba cu cua Co nhung nho tuoi hon Co , lai o gan nhau trong suot thoi tho au , cho den khi lap gia dinh , nen ngoai tinh cau chau con xem nhau nhu ban , nen su mat mat nay la mot cai shock rat manh doi voi Co. Co phai ve ngay de sua soan di qua mien Dong. Co khong muon cac em biet vi nhung ngay cuoi tuan , neu cac em co ranh thi Co cung ban vi lo dam tang va cung o chua , nhung ngay trong tuan , cac em con phai di lam , Co khong muon vi Co ma cac em phai nghi viec va phai lai xe di xa de gap Co.
Co rat tiec la khong dươc gap cac em , Co Hieu Tam va hai Bac Nhan de di tham mo Co Ngon , vi Co biet Bac Nhan gai cung phai di lam. Co co qua o lai voi hai ngươi ban than cua Co o Maryland , Co cung khong muon lam phien ho nhieu vi thay dương sa xa xoi qua ma may hom Co di tren dương thay nan ket xe ma khiep va met qua , Cung vi vay ma Co phai tu choi nhung ngươi ban khoa Dai Hoc Su Pham ban Anh Van cua Co doi to chuc hop mat vi Co biet ho thương minh nhung day cung la mot cuc hinh cho ho. Vi vay ma trong suot nhung ngay di xa ,  Co chi o nha cua ba con ben phia Co va hai ngươi ban than , ngay ca ba con cua Thay o VA, Co cung khong dam bao cho biet. Vay cac em thong cam cho Co ma dung trach Co la tệ nhe !          
Trong suot thoi gian o nha , Co co thi gio dươt lai mon table tennis ma luc con di  hoc Co danh rat kha , nen cung do cang thang tinh than.
Bay gio ve day met qua vi trươc do , buon nhieu , khoc nhieu ,an nhieu , ma ngu it nen hom nay dang le Co di don be Quyen ma phai danh bo , vi qua met ! Tuy nhien Co cung ghe can nha cua Ma Van de doc thu va viet thu cho cac em day.    
Cam on cac em lan nua.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 05. Jun 2009 , 06:35 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #812 - 05. Jun 2009 , 06:51

...

Thưa cô Vân,
Em mừng  cô trở về nhà bình yên, và xin chia buồn cùng cô về những sự mất mát đột ngột vừa qua.
Back to top
« Last Edit: 05. Jun 2009 , 06:53 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #813 - 05. Jun 2009 , 07:19

Kính thưa cô Vân,  thanh_mai

Em xin chia buồn với Cô và Thầy những ngày qua và mừng Cô đã trở về ạ.

Bích Định

...
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #814 - 05. Jun 2009 , 09:34

Kính Thăm Cô Vân ,Mừng Cô đã trở về  flower4u flower4u

...

PH xin Thành kính Chia Buồn Cùng Cô Vân và Tang Quyến

hoa_vang_14 hoa_vang_14
Back to top
« Last Edit: 05. Jun 2009 , 09:35 by phuonghue »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #815 - 05. Jun 2009 , 15:22

Cung cac em Dau Do , Bich Dinh va Phương Hue ,
Co cam on cac em rat nhieu da chia buon voi Co va da dua len nhung doa hoa trang that la tinh khiet. Co nghi Cau cua Co cung rat cam on cac em do va Co cung mung la da ve nha binh an , vi trươc do nghe chuyen may bay Air France gap tai nan cung so lam chu ! Cu nghi khong hieu nhung ngươi trong chuyen may bay do co nhung linh tinh gi khac lạ trươc khi dap chuyen may bay oan nghiet do khong ? va Co nghi den nhung giay phut kinh hoang xay ra cho nhung nan nhan do ma thay thương ho qua. Chac chan the nao cung co nhieu tre con ! Tu dung khi ngoi tren may bay , Co cu nghi la neu may bay rot thi minh se nhu the nao , co ai biet dươc minh da nghi gi khong nhi ! THat la vo van phai khong cac em?
Co Van
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #816 - 05. Jun 2009 , 17:16

Ma Van kinh yeu thuytientim
Thua Co.
Dươc tin Co ve , em mung lam , thương Co trai qua bao chuyen dau buon trong thoi gian ngan ngui !  Cau mong Co giu gin suc khoe ,Co bay qua mien Dong mà khong dươc gap Co that dang tiec !

Gia dinh em thanh kinh chia buon trươc su mat mat lon lao cua Thay Co cung toan the Gia dinh. Cau Xin Hương Linh mau sieu thoat. maivang2 maivang2 maivang2 maivang2 maivang2 maivang2 maivang2

Co nho sinh hoat binh thương  , dung quen uong thuoc va nghi ngoi. Kinh thương   violetflower

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #817 - 06. Jun 2009 , 04:23

Kính thưa Cô Vân,

Em mừng Cô đã về, và xin thành kính chia buồn cùng Thày Cô. 

...

Em biết được Cô đi VA vì anh Đa.i San thấy tụi em vào tìm Cô nhốn nháo nên nhắn tin cho biết. Em định chia buồn với Cô từ hôm đó, nhưng không dám, sợ không biết làm thế có gì trái ý Cô không.

Chắc Cô còn mệt lắm. Xin Cô  nghỉ ngơi, giữ gìn sức khoẻ ạ  flower40

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #818 - 06. Jun 2009 , 06:38

Em  Kieu thương men ,
Cam on em va gia dinh da chia buon cung Co. Co cung tu phuc Co la khong hieu sao con energy de ma song vi trong vong chi chua day mot nam ma trong dai gia dinh cua Co chiu 5 cai tang cua ngươi than?
Tuoi cua Co bay gio la chi cho de dua tien ngươi than ma thoi , roi lan lươt cung den phien minh , danh phai chap nhan , Co khong co bi  quan dau nhe , day la luat cua Troi Dat , Co hieu ! Sau nhung ngay khoc cho hã , the la se nguoi ngoai , dung co de trong long , no se thanh ung thu ! Co Thu cu treu Co la " mit ươt " nhung day la phương thuoc cua Co day Kieu a va Co thay rat hieu nghiem. Bao gio co chuyen gi dau buon cu khoc cho đã , dung co xau ho , nhung giot nươc mat se xoa tan dươc su dau kho , oan han chat chua trong long.
Co se lam thu thuoc em bay cho Co , may hom nay mach tim cua Co hoi cao , mong rang thuoc do se hieu nghiem va sau mot thoi gian xao tron , se on dinh nhu cu.
Co chi an han khong gap dươc  hai Bac  Nhan , Co Hieu Tam , va  cac em va nhat la khong dươc vieng mo cua Co Ngon  [ do la dieu ma Co cam thay ray rut nhat ] cung vi Co khong muon phai phien ha ai ca.
Mong se gap em trong ky dai hoi toi.
Co Van      
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #819 - 06. Jun 2009 , 06:43

Quote:
Kính thưa Cô Vân,

Em mừng Cô đã về, và xin thành kính chia buồn cùng Thày Cô.  

...

Em biết được Cô đi VA vì anh Đa.i San thấy tụi em vào tìm Cô nhốn nháo nên nhắn tin cho biết. Em định chia buồn với Cô từ hôm đó, nhưng không dám, sợ không biết làm thế có gì trái ý Cô không.

Chắc Cô còn mệt lắm. Xin Cô  nghỉ ngơi, giữ gìn sức khoẻ ạ  flower40

Thưa Mạ Vân.

Con mừng Mạ dã trở về nhà.Con thành thật chia buồn cùng Mạ và Thầy.

Chúc Mạ ngày cuối tuần vui vẻ.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #820 - 06. Jun 2009 , 06:53

Dang My oi ,
Trươc khi Co di , Co chang muon bao tin cho ai ngoai hai Co Ngoc Mai va Thu , con Anh Thu thi chi biet Co di xa chu khong biet ly do tai vi sao. Chac Dai San co cho em biet ly do , dai gia dinh Co nam nay kha nhieu chuyen buon , danh phai chap nhan thoi vi cac bac trương thương deu qua tuoi co lai hy ! Song dươc them nam nao la bonus ma thoi , minh phai danh chap nhan , chi song trong phap phong cho doi tin xau xay ra thoi , khong the tranh dươc .
Cam on em rat nhieu nhe.
Co Van      
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #821 - 06. Jun 2009 , 06:58

Hoai oi ,
Lau lam roi moi thay con vao day. Ma Van cam on con da chia buon cung Ma Van.
Con van khoe chu? Ma Van mong se dươc gap con trong ky Dai Hoi toi.
Ma Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #822 - 06. Jun 2009 , 07:46

ngo_thi_van wrote on 06. Jun 2009 , 06:58:
Hoai oi ,
Lau lam roi moi thay con vao day. Ma Van cam on con da chia buon cung Ma Van.
Con van khoe chu?  Ma Van mong se dươc gap con trong ky Dai Hoi toi.Ma Van

Hoài có nghe rõ chưa, trả lời cô mau lên nè, 2 tháng nữa thì chắc là cái chân cái tay cũng đều lành lặn cả chứ  smflower. Hay quá hay quá ! Cô ơi còn vài em 75 nữa vẫn lặng thinh , cô điểm danh dùm em đi cô nhé  thumbup   thumbup
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #823 - 06. Jun 2009 , 08:31

...

Em xin thành thật chia buồn cùng Thầy Cô
Mừng Cô đã về nhà
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2009 , 08:33 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #824 - 06. Jun 2009 , 16:52

Dau Do oi ,
Hoai bi cai gi ma em noi la tay chan se lanh lan? Bi tai nan gi hay sao? Cho Co biet gap.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 53 54 55 56 57 ... 211
Send Topic In ra