Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56219 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #75 - 31. Aug 2009 , 20:15

LPHUONG wrote on 27. Aug 2009 , 20:54:
  Phượng ơi, em không có đi dự ĐH thì làm sao bị khô da, nám da được? Huh mà ở đó...xếp hàng  Roll Eyes
 Làm ơn vào tiệm...tư vấn, phụ chị đi...chị làm một mình, không nên thân, khách giận godau...khách xô... sập tiệm...lúc đó chị sẽ thành...táo khô...bị bẹp... Cry Giúp người nhà đi mà  smflower

Chị Phương ơi không đi dự Đại Hội được nên mới bị nám mặt khô da hơn mọi người đó chị vì cứ thức trông ngóng coi hình với lại hóng chuyện nữa đó  laugh12 Grin Grin

Chị cần phụ tá cầm phụ bù lon ốc vít bơm xe đạp để căng da hay treo lông mày gì đó thì cứ réo em để em còn có thể học nghề nữa , ở VN em thấy có 1 tiệm chăm sóc tóc và da đầu nữa đó chị...

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #76 - 31. Aug 2009 , 20:17

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 20:10:
Mừng quá Phượng ơi  laugh12 votay, em đã vào tiệm...ra tay...sửa sắc đẹp cho... mình, như vậy là đồng ý làm Chuyên gia của tiệm rồi đó  thanks.gif smflower... Đưa hình đẹp cho chị, nhanh lên để chị treo làm...quảng cáo nha  smflower

Chị ơi cho em hỏi nhỏ chút thôi : Chị muốn hình cách nay bao nhiêu năm ?  Grin Grin rollingonthefloor rollingonthefloor

Vào tiệm rôi  " có gì " thì cứ tự xử thôi " nghề sẽ dạy nghề" mà đừng có lo mấy chị ơi...

PTr
Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2009 , 20:22 by Phuong_Tran »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #77 - 31. Aug 2009 , 20:17

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 20:01:
Hi hi chị Lang Phương giải thích đúng ý của em quá nhưng đừng làm mọi người đổi tên Quán thành Thẩm Mỹ Tiệm Tự Xử nhe chị , nghĩa là hai chị phải có mặt ở tiệm thường xuyên đó he he  dance3 dance3 dance3 Hai chị làm sao mà năm tới họp mặt Đại Hội lần nữa toàn là HOA KHÔI !!!!!  dance3 dance3

PTr

Phượng này, muốn ngày họp mặt Đại hội năm tới tòa là HOA KHÔI  flower40 , thì em phải giúp hai chị...một tay nha, năn nỉ đó  smflower
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #78 - 31. Aug 2009 , 20:27

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 20:15:
Chị Phương ơi không đi dự Đại Hội được nên mới bị nám mặt khô da hơn mọi người đó chị vì cứ thức trông ngóng coi hình với lại hóng chuyện nữa đó  laugh12 Grin Grin

Chị cần phụ tá cầm phụ bù lon ốc vít bơm xe đạp để căng da hay treo lông mày gì đó thì cứ réo em để em còn có thể học nghề nữa , ở VN em thấy có 1 tiệm chăm sóc tóc và da đầu nữa đó chị...

PTr

Em đồng ý...hợp tác là...số dách rồi, biết càng nhiều càng tốt  thumbup, em cứ...tu nghiệp... rồi về tiệm...xuất chiêu, tiệm mình sẽ nhanh chóng...vang danh thiên hạ  thumbup , nhớ lựa hình đẹp cho chị nha  smflower thanks.gif thanks.gif
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #79 - 31. Aug 2009 , 20:28

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 20:17:
 Phượng này, muốn ngày họp mặt Đại hội năm tới tòa là HOA KHÔI  flower40 , thì em phải giúp hai chị...một tay nha, năn nỉ đó  smflower

Í í  đừng năn nỉ đừng năn nỉ , em tình nguyện giúp hai chị cả 2 tay mà ( cho mỗi chị một tay , nếu đông khách quá chắc em phải...đổi tướng quá  dance3 dance3

Bí quyết của em là các chị phải vui vẻ cười hoài kể cả khi đang giận !!! ( đang giận mà cười được 1 cái là quên hết trơn !!!! ) NHư vậy nếu hai chị đồng ý tiệm mình phải có 1 người chuyên môn chọc cười chị ạ  partyfrog partyfrog

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #80 - 31. Aug 2009 , 20:32

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 20:27:
 Em đồng ý...hợp tác là...số dách rồi, biết càng nhiều càng tốt  thumbup, em cứ...tu nghiệp... rồi về tiệm...xuất chiêu, tiệm mình sẽ nhanh chóng...vang danh thiên hạ  thumbup , nhớ lựa hình đẹp cho chị nha  smflower thanks.gif thanks.gif
\]

Chị ơi , em đề nghị " xuất quỹ" mua cho mỗi người thêm một nón bảo hiểm nữa chị ạ đề phòng những lúc mình bị " trục trặc kỹ thuật " chị đồng ý hông? hay là phải " tự xử " tiếp cái vụ nón bảo hiểm????( nghĩa là để phòng thân thì của ai nấy mua???  rollingonthefloor rollingonthefloor)

Đăng hình chị và Bích Định trước đi... em còn mắc...lựa hình...  party11 party11

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #81 - 31. Aug 2009 , 20:36

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 20:17:
Chị ơi cho em hỏi nhỏ chút thôi : Chị muốn hình cách nay bao nhiêu năm ?  Grin Grin rollingonthefloor rollingonthefloor

Vào tiệm rôi  " có gì " thì cứ tự xử thôi " nghề sẽ dạy nghề" mà đừng có lo mấy chị ơi...

PTr

Hình đẹp của em mà em thich nhất đó, gần gần đây thôi, đừng lấy hình hồi còn...bú sữa, thì...mất mặt...chính quyền hết  smflower
  Hoan hô cách " tự xử " của em... votay thumbup
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #82 - 31. Aug 2009 , 20:41

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 20:36:
Hình đẹp của em mà em thich nhất đó, gần gần đây thôi, đừng lấy hình hồi còn...bú sữa, thì...mất mặt...chính quyền hết  smflower
 Hoan hô cách " tự xử " của em... votay thumbup

Hi hi Em " đi ra " rồi mà phải quay trở vô tiệm để cười tiếp với chị nè

Thôi để em đi làm nha chị ở nhà đón khách , em thấy co khoảng 5 khách đó chị ráng ' dụ " vô tiệm rồi tự xử nha , em đi làm buổi chiều đây

"Tám "với chị vui quá  thanks.gif thanks.gif thanks.gif

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #83 - 31. Aug 2009 , 20:51

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 20:28:
Í í  đừng năn nỉ đừng năn nỉ , em tình nguyện giúp hai chị cả 2 tay mà ( cho mỗi chị một tay , nếu đông khách quá chắc em phải...đổi tướng quá  dance3 dance3

Bí quyết của em là các chị phải vui vẻ cười hoài kể cả khi đang giận !!! ( đang giận mà cười được 1 cái là quên hết trơn !!!! ) NHư vậy nếu hai chị đồng ý tiệm mình phải có 1 người chuyên môn chọc cười chị ạ  partyfrog partyfrog

PTr

Phượng ơi, cảm ơn em...hợp tác, nếu tướng...bị đổi thì...càng xuất sắc chứ...vì mình có nhiều...kiểu mẫu laugh12
Về mục...Chuyên gia...đem nụ cười tươi trẻ...cho khách thì chị đã...chấm "cao thủ" và nhờ Quân sư " bỏ nhỏ " giùm rồi, nhưng.. chưa thấy hồi âm ! Sad. Nếu em có...quen lớn, thì em thử đi...giao thiệp...xem sao... Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #84 - 31. Aug 2009 , 21:03

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 20:41:
Hi hi Em " đi ra " rồi mà phải quay trở vô tiệm để cười tiếp với chị nè

Thôi để em đi làm nha chị ở nhà đón khách , em thấy co khoảng 5 khách đó chị ráng ' dụ " vô tiệm rồi tự xử nha , em đi làm buổi chiều đây

"Tám "với chị vui quá  thanks.gif thanks.gif thanks.gif

PTr

Thôi, chị cũng đi ăn cơm, đói bụng lắm rồi mà... cố lo "tám", cứ để cửa tiệm mở, ai muốn vô thì vô...rồi...tự xử vậy... smflower smflower
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #85 - 01. Sep 2009 , 03:43

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 18:08:
Ôi, Chị ơi... lộn quẻ rồi hả?  Huh Roll Eyes , nhưng không sao, Chị cứ uống nước dừa thường xuyên, thỉnh thoảng ăn cơm dừa ( đừng ăn nhiều sẽ phát...phì  laugh12 ), thì...tóc sẽ mọc dài và nhiều như... lá dừa đó... thumbup smflower

Nghe được quá, uống nước dừa thì chiện...nhỏ, cứ mỗi ngày vào đây chôm ly nước dừa của BD là xong, còn cái món ăn cơm dừa??? có tiệm nào bán không em? hay là TMV88 kiêm luôn nghề cung cấp sãn phẩm cho khách hàng? Nghe cũng có lý đó. Mai chi vào đây o đơ 1 dĩa cơm dừa fat free nha  thumbup
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #86 - 01. Sep 2009 , 06:17

Quote:
Nghe được quá, uống nước dừa thì chiện...nhỏ, cứ mỗi ngày vào đây chôm ly nước dừa của BD là xong, còn cái món ăn cơm dừa??? có tiệm nào bán không em? hay là TMV88 kiêm luôn nghề cung cấp sãn phẩm cho khách hàng? Nghe cũng có lý đó. Mai chi vào đây o đơ 1 dĩa cơm dừa fat free nha  thumbup

Chị ơi, nếu Chị đồng ý uống nước dừa để được trắng da, nhiều tóc thì em hoan nghênh và cung cấp, chứ cơm dừa thì...ăn ít thôi, nếu...lạm phát sẽ...phì...lúc đó tiệm lại phải...lo giảm cân cho Chị nữa... laugh12

Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2009 , 00:49 by LPHUONG »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #87 - 01. Sep 2009 , 06:29

P bận đi... công tám...ý...không phải...công tác ở " Góc trời nhắc nhớ ", Tiểu thư ơi, Chuyên gia Đậu Trắng ơi, Chuyên gia Đậu... Phượng Trần là Đậu gì cà? Huh Roll Eyes... Ph...à biết rồi...Đậu Phọng ơi, về coi chừng tiệm đi, lỡ khách vào...tự xử...có sự cố...thì...kêu...cảnh sát... Grin Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #88 - 01. Sep 2009 , 09:50

Choi oi , di vang co chut xiu ma ho so da chat nhu nui roi nhung moi ngươi nen nho la chu tiem..ho nay la ngươi tu xu cong viec rat quan lieu ,kieu cach cho nen chi DAU DO oi , khong phai ho so nao khan cap cung dươc ưu tien giai quyet trươc dau ma TD nay chi giai quyet theo trinh tu " thu tuc dau tien " vi vay bay gio TD giai quyet ho so  TOC trươc da , co nhan co  cau '" cai rang cai toc la goc con ngươi " cang lon tươi thi con ngươi cang lo au ve mai toc , mai dau xanh ngay tươi tre gio chi con loe hoe vai cong nen da gia lai thanh xau nua ,vay muôn dep thi phai co mai toc day mươt ma , vi vay viec tham my dau tien la phai giai quyet mai toc , o , sorry , moi toi day thi da den gio di hop hoi dong quan tri cap cao roi , thoi de nhan vien tu van tiep ,de TD di hop xong se tiep tuc
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #89 - 01. Sep 2009 , 20:32

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 21:03:
Thôi, chị cũng đi ăn cơm, đói bụng lắm rồi mà... cố lo "tám", cứ để cửa tiệm mở, ai muốn vô thì vô...rồi...tự xử vậy... smflower smflower

Trưa nay có "mình ên "em ở trong tiệm hà , đang ó đơ cơm dừa cho chi.Đậu Đỏ mà sao không thấy ai đem lại , thôi chị Đậu Đỏ " tự xử " đi nha.. dance3 dance3

Ptr

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 40
Send Topic In ra