Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 118 119 120 121 122 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 360052 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1785 - 16. Jan 2011 , 10:08

tuy-van wrote on 13. Jan 2011 , 11:08:
Cô Vân và P. Tr thương ,
Em cũng xếp hàng theo em 8 , thương chúc cô cuối tuần thật hoàn mỹ.
Khải Định rất may mắn có cô đóng góp bài viết mỗi năm , và vui khi  gặp lại bạn bè...nhất cô đấy.
Em Tv

Em Tuy van ,
Cam on em da qua khen , Co phai co gang viet de cho dau oc no lam viec day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1786 - 16. Jan 2011 , 10:11

Phuong_Tran wrote on 13. Jan 2011 , 18:26:
Chị 8 ơi ,

Bửa nay Cô Vân không có vào nhà đọc thơ và chắc đến giờ Cô phải online như thường lệ để đọc và trả lời thơ học trò và để cười nữa thì Cô sẽ nhớ  lắm đây , em đoán như vậy , vì em cũng giống như vậy , "đến giờ " mà không thấy Cô thấy cái nhà trống vắng quá ha chị  8 , chị có nhớ Cô không ???

Em 8 PTr

Em noi dung phoc tim đen cua Co do ! Phương Tran oi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1787 - 16. Jan 2011 , 10:13

tuy-van wrote on 14. Jan 2011 , 09:44:
Cô Vân và em 8 thân ,
Em 8 nói đúng quá , 2 chị em mình bị bịnh rất nặng , là cứ  "lanh chanh" trả lời mỗi ngày. Chỉ có Mạ Vân siêng viết từng người 1.
Thôi lần nầy , 2 chị em mình đừng nằm vạ chờ Mạ về như lần trước. Hãy  mang hoa tím Đà Lạt vào đây  , và thương chúc cô đi thật vui và mọi sự như ý nha em.

tulip_tim violettulip hoa_tim1 tulip_tim violettulip hoa_tim1

Nhớ Cô rồi đây ,
Tv

Hai em thương ,
Co rat cam dong biet dươc rang hai em da nho den Co. Cam on Tuy Van da mang hoa tim vao day cho Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1788 - 16. Jan 2011 , 10:27

Phuong_Tran wrote on 16. Jan 2011 , 07:00:
Thưa Cô Vân ,

Em đoán hôm nay Cô sẽ về nhà , em chúc Cô đi chơi  vui vẻ và về nhà bình yên nhé

Tháng giêng này nhà mình có 3 sinh nhật Cô ạ

Jan 16  : Phương Tần
Jan 17  : Tuyết Lan
Jan 21  : Cô Ngọc Mai

Em mời các Cô và cả nhà sang Quán Thời Gian nghe em hát bài Anh Cho Em Mùa Xuân nha, đây là link đi ngõ tắt  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/2910

PTr

Em Phương Tran oi ,
Cam on em rat nhieu da cho Co biet nhung ngay sinh nhat dang biet trong D/D cua thang nay va lai con cho Co khoi lang thang qua cho khac ma van dươc thương thuc giong ca cua em , chang thua gi ca si thu thiet day nhe ! Em noi youtube dau tay cua em , that dang khuyen khich do em , tiep tuc di.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1789 - 16. Jan 2011 , 10:43

Em Phương Tan oi ,
Ngay hom nay la ky niem ngay em mo mat chao doi de vai chuc nam sau da co mat o D/D nay ma vui vay voi Thay Co , ban be.
Co thương chuc em them mot tuoi lai tre ra mươi tuoi , ngay sinh nhat cua em se vui nhu ngay Tet va em se thuc hien dươc tat ca nhung dieu gi em da ươc mo ma chua thuc hien dươc
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1790 - 16. Jan 2011 , 11:00

NgocDoa wrote on 16. Jan 2011 , 07:12:
...

Em Ngoc Đoa oi ,
Co cam on em da chuc Ma Van va Ma Van Gia Trang nhung loi chuc tinh nghia voi phao do , hoa mai vang , dua hau , banh chung xanh !
Co cung thương chuc em va gia dinh 365 ngay an lanh , hanh phuc , may man , nhieu suc khoe, bao nhieu phien muon lo au cua nam cu se bi tieng phao Giao thua dot sach sành sanh !
Co Van`
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1791 - 16. Jan 2011 , 17:55

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 10:27:
Em Phương Tran oi ,
Cam on em rat nhieu da cho Co biet nhung ngay sinh nhat dang biet trong D/D cua thang nay va lai con cho Co khoi lang thang qua cho khac ma van dươc thương thuc giong ca cua em , chang thua gi ca si thu thiet day nhe ! Em noi youtube dau tay cua em , that dang khuyen khich do em , tiep tuc di.
Co Van   

Thưa  Cô Vân ,

Em mới thêm vào ngày sinh nhật của chị Hoa Hạ nữa đó là ngày 19/01/2011

Để em làm Tí Lanh Chanh rinh lời chúc mừng sinh nhật của Cô vào trang Chúc Mừng Sinh Nhật của Phương Tần nhé  Cheesy Grin

Cô về nhà rồi , vui ghê  Cheesy Grin Grin

Em cám ơn Cô đã khen bài hát mới của em  và Youtube đầu tay em làm nhé  hoado hoado hoado

PTr

Back to top
« Last Edit: 16. Jan 2011 , 18:32 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1792 - 16. Jan 2011 , 18:35

Hoa Hạ wrote on 16. Jan 2011 , 09:40:
PTr khong biet hay la con quên mot ngươi nửa

Nhờ vào GT Nhắc Nhỡ em mới biết thêm ngày sinh nhật của " một người  " nữa đó ( không biết  chứ không có quên !!!!  Cheesy Grin Grin )

Em đã thêm vào trong danh sách sinh nhật tháng 1 rồi  Wink Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1793 - 16. Jan 2011 , 18:55

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 09:58:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da quan tam. Co moi ve , may hom nay bỏ bê nha cua , bay gio moi vao day voi cac em day.
Co Van

Thưa Cô ,

Cô về nhà là em thấy vui liền , em lại bắt đầu lăng xăng chạy tới chạy lui  Cheesy Grin Grin

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 10:03:
Em Phương Tran oi ,
Ho goi qua cho Kieu hay sao? Kieu chac thich lam do !
Co Van

Để em kể Cô nghe sự tích tấm pano đó , bắt đầu từ ý của chị Lệ Dung LVD 69 , chị L Dung nói với em là muốn xin ông chủ quán của quán cà phê Một Thuở tấm pano đó cho chị Kiều để chị Kiều giử làm kỷ niệm ( vì xong việc rồi thì người ta cũng chẳng giử để làm gì ) , em nghe có lý quá thế là OK ngay , còn phần chuyển qua cho chị Kiều thì em lo  , thế là 2 chị em nói với ông chủ quán và phải " canh me " khi nào hết chương trình của tháng dành cho trường LVD ( tháng 4 / 2009 ) thì phải nhắc ông chủ quán cho mình tấm pano đó không thôi ổng lại quên , khi em giử được tấm pano đó rồi thì mới yên tâm ( sợ người ta quên Cô ạ )

Em định chuyển bằng đường bưu điện cho chị Kiều nhưng may mắn là con trai chị Kiều về VN chơi trong tháng 5 hay  tháng 6 sau đó nên em đưa con trai chị Kiều mang về cho chị ấy luôn  Cheesy Grin Grin

Ông chủ quán sau đó còn tiếc là đã không ký tên và ghi vài chữ đề tặng cho chị Kiều cho đàng hoàng và trân trọng hơn Cheesy Grin Grin

Chuyện nó là như vậy , tấm pano đó treo lên trong nguyên tháng 4/2009 ở ngay sân khấu của Quán , đêm văn nghệ của cựu nữ sinh LVD vào cuối tháng rất đông người tham dự , ai đến cũng khen hình cô nữ sinh LVD rất đẹp và duyên dáng ( giống như nữ tài tử Kiều Chinh ngày xưa )

Đêm đó ông chủ quán có đố xem ai biết tên của cô nữ sinh đó là gì và hiện đang sống ở đâu thì có Hoàng THị Mỹ Dung LVD 75 trả lời chính xác  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1794 - 16. Jan 2011 , 18:58

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 10:11:
Em noi dung phoc tim đen cua Co do ! Phương Tran oi !
Co Van

Cheesy Grin Grin Wink Wink

Tim em cũng... đen...  pansytim pansyvang pansytim pansyvang

PTr
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1795 - 16. Jan 2011 , 20:20

Phuong_Tran wrote on 16. Jan 2011 , 18:58:
Cheesy Grin Grin Wink Wink

Tim em cũng... đen...  pansytim pansyvang pansytim pansyvang

PTr

Thưa Cô Vân, em nghe Diều lăng xăng khoe Cô quả tim... đen.. em buồn cười quá.  Vì thường thì em chỉ nghe nói đến quả tim vàng mà  hôm nay thì em nghe Cô và Diều đều nói đến tim...đen.  Hihi, em thương tặng Cô và Diều quả tim... vàng...sáng sủa, đẹp đẽ huy hoàng........ Smiley Tongue

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1796 - 16. Jan 2011 , 21:13

...

Đây là hình Cô Vân nhờ PTr post dùm ,hình rất đẹp ,  thấy  Cô Vân của mình thật đẹp , thật dễ thương và thấy cảm động làm sao...

Em xin mời Cô chú thích dùm ạ  Cheesy Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 16. Jan 2011 , 22:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1797 - 16. Jan 2011 , 21:25

Hoạ Mi Nâu wrote on 16. Jan 2011 , 20:20:
Thưa Cô Vân, em nghe Diều lăng xăng khoe Cô quả tim... đen.. em buồn cười quá.  Vì thường thì em chỉ nghe nói đến quả tim vàng mà  hôm nay thì em nghe Cô và Diều đều nói đến tim...đen.  Hihi, em thương tặng Cô và Diều quả tim... vàng...sáng sủa, đẹp đẽ huy hoàng........ Smiley Tongue

...

Em Hoa Mi Nau oi ,
Dung ra thi qua tim phai mau do chu khong the la tim vang hay tim den [ tru phi qua tim da nam trong xac chet nen no tái ngắt den thui lui ma thoi ].
Co nghe ngươi ta thương bao " đúng tim đen " day ma ! Co cung khong hieu tai sao ngươi ta lai noi nhu vay ?
Cam on em da mang vao day mot qua tim mau vang qua ruc ro !
Co Van   
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1798 - 16. Jan 2011 , 22:06

Kính thưa Cô Vân,

Nhà Cô lúc nào cũng ríu rít oanh ca, em dựa cột nghe cũng vui tai quá  Smiley
Em mang mời Cô ly sữa đậu nành ạ.

...

TB: Em vô ý quá, nhà Cô đông con mà em bưng ra có 1 ly mời Cô, các nàng này lại nhõng nhẽo thày chạy nữa, Cô chia sao cho đủ  Grin
Em mang luôn cả máy cho tiện ạ   
...

Back to top
« Last Edit: 16. Jan 2011 , 22:13 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1799 - 16. Jan 2011 , 22:10

Phuong_Tran wrote on 16. Jan 2011 , 21:13:
...

Đây là hình Cô Vân nhờ PTr post dùm ,hình rất đẹp , trong thấy  Cô Vân của mình thật đẹp , thật dễ thương và thấy cảm động làm sao...

Em xin mời Cô chú thích dùm ạ  Cheesy Grin

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da mau man dua hinh nay vao day cho Co vi Co biet co nhieu ngươi ban cua nhom nay o xa muon dươc nhin thay hinh anh cua ban minh khi vao tham MVGT.
Trong hinh nay em se thay co nhung van si nhu :
Mai Kim Ngọc
Ngự Thuyết
Trần Sĩ Lâm [ ong nay lam collection nhieu chu lam day , vi ong ta chinh goc la nha si nhung lai kiem van si , thi si , nhac si va ca si nua ]
Binh luan gia : Trần Bình Nam
Thi Sĩ :
Nữ sí Hòang Mai
Lê Trong Ngưng
Ngoai ra co Ong Nguyễn Ngọc Nhâm la than phu cua dieu khac gia noi tieng da tac tương ngươi linh Viet Nam Cong Hoa dung canh ngươi linh Hue Ky o Tương Đài cua mien Nam CA va cung la anh ruot cua nữ Hoa Si Thanh Trí . Ong nay cung co nhieu tai ve nghe thuat lam !
Noi dung ra thi khoa nay phan nhieu ai cung co the viet van , lam tho...[ chi tru Co  Grin ]
Co nghe em ke chuyen tam hinh cua Kieu ma mung cho Kieu. Kieu chac chan la cam on em rat nhieu.
thanks.gif thanks.gif em mot lan nua !
Co Van
Back to top
« Last Edit: 17. Jan 2011 , 07:04 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Pages: 1 ... 118 119 120 121 122 ... 390
Send Topic In ra