Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 120 121 122 123 124 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 360043 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1815 - 19. Jan 2011 , 07:45

Cac em oi  ,
Cho Co viet chung nhe , Co bi ket qua. Thay lai tro benh lai nen Co phai nghi o nha may hom nay ma cung khong vao dươc MVGT nhu y muon. Sang nay Co thuc tu 5 gio sang ma cung khong dam xuong nha de viet thu chuc Hoa Ha .
Em Kim Phương oi , Co nho ngay sinh nhat cua em chu khong quen dau. Co thương chuc em tat ca nhung gi em ươc muon deu dươc thuc hien nhe .An banh sinh nhat thi an luon phan cho Co.
Em Tuy Van oi , Co di hop khoa cua Co vui lam , nhung bay gio khong co thi gio viet gi dươc ca.
Co cam on em Anh Thu da lien lac voi Co Phương Oanh ho cho Co. Em cu co gang thuyet phuc Co Phương Oanh di qua du ngay Dai Hoi nhe.
Hom no nghe noi ben Uc bi bao lut nang lam , khong biet " dan D/D LVD " co ai bi anh hương gi khong?
Em Phương Tran oi , Co cam on em nhung bay gio Co khong the di lang thang qua cho nao khac dươc ca. Co viet voi vai hang roi phai chay thoi [ chuyen nay chi co Ngoc Đoa moi hieu dươc Co thoi ]
Co mung cho Kieu da cat giu dươc mot ky niem quy bau cua em.
Cac em oi , mac dau Co khong vao day dươc thương xuyen nhu mong ươc , Co van luon luon nho den cac con gai cua Ma Van !
Cam on cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #1816 - 19. Jan 2011 , 10:00

Cô thương kính
Nghe Thầy trở bệnh em buồn và thương Cô Vân của em quá, Cầu mong Thầy chóng khoẻ lại, Cô bớt lo buồn, chắc tại mùa lạnh thời tiết thay đồi bất thường nên những người đã yếu dễ bị trở bệnh lại đó Cô.
Cô săn sóc Thầy và giử gỉn sức khoẻ nha Cô.
Có thể em cũng hiểu nổi lo âu của Cô nhiều lắm đó, lúc này thuyét McKeno rất cần đó Cô, em cũng có câu châm ngôn để dành đối phó là "THÂN ĐAU NHƯNG ĐỪNG ĐỂ TÂM ĐAU" cũng an ủi khi đau ốm lắm
Kinh chúc Thầy sớm bình phục và Kính chúc Cô nhiều nghị lực và sức khoẻ để săn sóc Thầy
Thương Cô nhiều
mydung
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1817 - 19. Jan 2011 , 17:11

Phuong_Tran wrote on 17. Jan 2011 , 15:46:
THưa Cô Vân ,
Em mời Cô sang Góc TRời Nhắc NHỡ xem chị Đóa tường thuật lại vở kịch Công Chúa Kén Chồng do các chị LVD 73 đóng vui lắm ạ

Có xe đưa rước để xem kịch hẳn hoi  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1251808077/615#629

PTr

Kính thưa cô Vân và em 8 ,
Cám ơn em 8 lanh chanh đã mang hình ảnh " của các chị 73 trong màn " Công chúa kén chồng ", nhân dịp kỹ niêm 35 năm ( 1973-2008 ).
Nhớ các bạn về đông đảo , vui ơi là vui. Không biết vào dịp sau , Tv nầy " kén " ai đây.?

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1818 - 19. Jan 2011 , 17:20

ngo_thi_van wrote on 19. Jan 2011 , 07:45:
Cac em oi  ,
Cho Co viet chung nhe , Co bi ket qua. Thay lai tro benh lai nen Co phai nghi o nha may hom nay ma cung khong vao dươc MVGT nhu y muon. Sang nay Co thuc tu 5 gio sang ma cung khong dam xuong nha de viet thu chuc Hoa Ha .
Em Kim Phương oi , Co nho ngay sinh nhat cua em chu khong quen dau. Co thương chuc em tat ca nhung gi em ươc muon deu dươc thuc hien nhe .An banh sinh nhat thi an luon phan cho Co.
Em Tuy Van oi , Co di hop khoa cua Co vui lam , nhung bay gio khong co thi gio viet gi dươc ca.
Co cam on em Anh Thu da lien lac voi Co Phương Oanh ho cho Co. Em cu co gang thuyet phuc Co Phương Oanh di qua du ngay Dai Hoi nhe.
Hom no nghe noi ben Uc bi bao lut nang lam , khong biet " dan D/D LVD " co ai bi anh hương gi khong?
Em Phương Tran oi , Co cam on em nhung bay gio Co khong the di lang thang qua cho nao khac dươc ca. Co viet voi vai hang roi phai chay thoi [ chuyen nay chi co Ngoc Đoa moi hieu dươc Co thoi ]
Cac em oi , mac dau Co khong vao day dươc thương xuyen nhu mong ươc , Co van luon luon nho den cac con gai cua Ma Van !
Cam on cac em.
Co Van

Cô Vân thương,
Kính chúc thầy mau bình phục , để Mạ Vân được an lòng và chào đón Xuân.
Năm củ sắp hết , em hy vọng , mọi việc không may , sẽ qua hết , và may mắn sẽ đến cùng quý thầy cô và cả nhà.
Em mang hoa đẹp về nhà , cho Mạ Vân đở lo lắng và giử gìn sức khoẻ nha cô.

vuonhoa 

Alex cũng bị xuyễn tuần rồi , em biết người nuôi bình rất vất vã. Mỗi khi đến mùa lạnh , là em bị ám  ảnh và lo vô cùng , vì mẹ Alex hồi lúc 1 tuổi đã vào nhà thương lần đầu , vì bịnh nầy đó cô. Alex cũng vậy.
  Để Alex mi mi bà đây.

2 bà cháu Alex
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1819 - 19. Jan 2011 , 19:13

Thưa Cô Vân ,

Cô cứ trả lời chung rồi chị em tui em cùng đọc chung thì càng vui ạ

Sao em tìm hoài trong mấy cái icon không thấy cái icon cầu nguyện nhỉ.. SW ơi , cho em xin thêm cái icon cầu nguyện nhe...

Em cầu nguyện Thày Khang mau chòng qua khỏi bệnh ạ , mong Thày có nhiều sức khoẻ để vượt qua , em cũng mong Cô Vân , Cô Vĩnh cũng mạnh khoẻ nhiều nhiều.....các Cô cũng phải giữ gìn sức khoẻ nhé

Khi nào Cô có thời gian thì vào nhà MVGT viết av2i chữ cho tụi em cảm thấy yên tâm được một chút nha Cô....

Thương kính  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1820 - 19. Jan 2011 , 21:17

Cô Vân thương ,
   Gần Tet^' nhất rồi mà Thày không khoẻ làm Cô tất bật cũng thật met^. cho Cô giáo ốm yeu^' của em.Thương Cô thật nhiều mà không biết làm sao vì chúng em ở xa quá.
  Cháu Hoang con trai của chị Lan em chuyen trị bịnh như của Thày  ,hay Cô đưa Thày đi khám cháu xem sao đi Cô.Bây giờ em chỉ mong sao Thày chóng chịu thày chịu thuốc để mau khoẻ cho Cô bớt met^..
  Lúc này cô Châm và cô Oanh cũng đang trong hoàn cảnh như của Cô vì Thày Tình và Thày Nha đều khong khoẻ cả và rất cần sự chăm sóc hàng ngày của các Cô.
   Các Thày bịnh thì nhõng nhẽo lắm nên các Cô của chúng em càng met^. hơn.
  Em mong sao năm Canh Dần sắp het^' các Thày chóng khoẻ để các Cô của em có được nụ cười thật tươi trên môi.Thương Cô thật nhiều.
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1821 - 19. Jan 2011 , 21:46

Cô ơi ,Em mong thầy sẽ mau bình phục để đón mừng Xuân mới.
Em tiếc cô ở xa quá nên cháu Hoàng không có cơ hội để chữa bệnh cho thầy được vì bệnh phổi là specialty của cháu...
Em sẽ cầu trời khấn Phật cho thầy mau khỏi bệnh cô nhé.
Love.
em Lan.
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1822 - 19. Jan 2011 , 23:25

tran_thuy_lan wrote on 19. Jan 2011 , 21:46:
Cô ơi ,Em mong thầy sẽ mau bình phục để đón mừng Xuân mới.
Em tiếc cô ở xa quá nên cháu Hoàng không có cơ hội để chữa bệnh cho thầy được vì bệnh phổi là specialty của cháu...
Em sẽ cầu trời khấn Phật cho thầy mau khỏi bệnh cô nhé.
Love.
em Lan.

Kính thưa Cô Vân ,

Em cũng vừa hay tin Thầy Khang bệnh nặng và Cô phải chăm sóc Thầy nên sẽ vắng mặt ở ngôi nhà này. Em cầu xin ơn trên gia hộ cho Thầy chóng bình phục để ngày xuân đến với gia đình Cô thật vui vẻ hạnh phúc trọn vẹn nha Cô. Kính mong Cô cũng giữ gìn sức khoẻ.

Thương Cô ,

Em Choè

Em tặng Cô nhành mai tết  tượng trưng cho sự may mắn trong mùa xuân này

...
Back to top
« Last Edit: 19. Jan 2011 , 23:25 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1823 - 19. Jan 2011 , 23:33

Kính thưa Cô Vân,

Ôi sao Thày lại ốm rồi  Undecided
Em kính chúc Thày mau khoẻ a. Mai em phôn thăm Cô ạ.
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1824 - 19. Jan 2011 , 23:36

Thưa Cô Vân, tối hôm qua em rón rén vào nhà, không thấy Cô là em đã hơi lo, nhưng không dám lên tiếng hỏi..... 
Em kính chúc Thầy mau phục hồi sức khoẻ, Cô đỡ vất vả và cả nhà bớt lo. Thưa Cô cũng ráng giữ sức khoẻ cho chính Cô ạ.
Em HMN
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #1825 - 20. Jan 2011 , 00:43

Thưa Cô Vân
Chúng em cầu chúc cho Thầy mau khỏi bệnh, cám ơn Cô Vân hỏi thăm chúng em, ở Melbourne thì lụt nhẹ, còn xa cả trăm cây số mà không dữ dội như ở Queensland.
Tội nghiệp Côqua',  hết lo Đông rồi tới lo Tây !!

EmPD
icon_pray icon_pray icon_beg icon_beg
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1826 - 20. Jan 2011 , 04:12

ngo_thi_van wrote on 19. Jan 2011 , 07:45:
Cac em oi  ,
Cam on cac em.
Co Van

Nghe co noi thay binh tro lai em buôn muôn khoc luôn vay do. Thương co nhieu lam. Em cam on cô còn nghi den em, SN cua em ma ngay ca mẹ cua em cung con quen day co ạ Chang la vi nam nay SN cua em lai trung voi ngay dam gio cua ong ngoại cua em nen cả nha chi nho den ngay dam gio ma thoi. Em chua dam vao noi dien dan chuc mung sn vi so minh lai roi le nua nen chac em se den cam on ca nha sau do. Em se cau nguyen cho thay mau lanh benh va co dươc khoe manh nhieu hon nua. Em thương co nhieu
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #1827 - 20. Jan 2011 , 06:43

...
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1828 - 20. Jan 2011 , 10:41

Thưa Cô Vân ,
Em mời Cô nghe hát ạ , em rinh về nhà cho Cô luôn  Cheesy Grin Grin ,bài này em hát để chúc mừng sinh nhật Cô Mai và để tặng ba Cô Mai Thu vân luôn ạ , em cứ nhớ Cô muốn rinh bài thơ Hải Âu Biển do Cô làm và hai Cô Mai và Cô Thu dịch về nhà MVGT để lúc nào Cô cũng cảm thấy có 3 Cô luôn gắn bó với nhau , nhờ ý đó của Cô mà em lại nãy ra ý muốn làm hình ảnh Youtube cho bài hát Mừng Tuổi Mẹ bằng hấu như toàn bộ là hình ảnh của ba Cô !!!  Cheesy Grin Grin , em muốn nói ra để cám ơn Cô đã gợi ý cho em về cách trình bày hình ảnh trong Youtube Mừng Tuổi Mẹ , em hát hơi " xốc xếch " ở phần cuối một chút mong Cô đừng khóc theo.... 

Em cũng mong Thày Khang mau hết bệnh cho Cô vui

PTr

PS : Tựa bài thơ là Chim Hải Âu Biển mà mém chút xíu nữa em viết ra là Hải cẩu đó ạ , mà nhớ ra không phải.... Roll Eyes Roll Eyes

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1829 - 20. Jan 2011 , 11:31

Phuong_Tran wrote on 20. Jan 2011 , 10:41:
Thưa Cô Vân ,
Em mời Cô nghe hát ạ , em rinh về nhà cho Cô luôn  Cheesy Grin Grin ,bài này em hát để chúc mừng sinh nhật Cô Mai và để tặng ba Cô Mai Thu vân luôn ạ , em cứ nhớ Cô muốn rinh bài thơ Hải Âu Biển do Cô làm và hai Cô Mai và Cô Thu dịch về nhà MVGT để lúc nào Cô cũng cảm thấy có 3 Cô luôn gắn bó với nhau , nhờ ý đó của Cô mà em lại nãy ra ý muốn làm hình ảnh Youtube cho bài hát Mừng Tuổi Mẹ bằng hấu như toàn bộ là hình ảnh của ba Cô !!!  Cheesy Grin Grin , em muốn nói ra để cám ơn Cô đã gợi ý cho em về cách trình bày hình ảnh trong Youtube Mừng Tuổi Mẹ , em hát hơi " xốc xếch " ở phần cuối một chút mong Cô đừng khóc theo.... 

Em cũng mong Thày Khang mau hết bệnh cho Cô vui

PTr

PS : Tựa bài thơ là Chim Hải Âu Biển mà mém chút xíu nữa em viết ra là Hải cẩu đó ạ , mà nhớ ra không phải.... Roll Eyes Roll Eyes

Cô Vân và em 8 thương ,
Hy vọng thầy Khang mau bình phục cho mạ Vân bớt' vất vả. Cô ráng giử gìn cho đủ ấm nha cô.
  Mấy ngày nay em  bị " nhức đầu đông " , nhưng cũng bị bịnh " mê " vào đây quá nặng , không có thuốc nào cứu chửa.
Em 8 ơi ,
Chị đoán không sai , vì em hát những đoạn cuối , quá nghẹn ngào...làm chị cũng nhớ mẹ trong dịp Xuân về...không cầm được nước mắt....
Cám ơn em đã cho cả nhà nghe bài hát dễ thương , để tặng 3 cô MTV của chúng ta.
Hình ảnh thật đầy đủ và phục tài em quá ( chính chị đi dự ngày Đ H TG # 1 , mà không có đầy đủ hình ảnh bằng em....hoan hô em gái nhiều nhé.)
Chúc em ngũ ngon vì bây giờ bên Vn gần 2 giờ sáng rồi.
Chị chạy đi uống thuốc đây.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 120 121 122 123 124 ... 390
Send Topic In ra