Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 190 191 192 193 194 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 359993 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2865 - 01. Apr 2011 , 23:38

ngo_thi_van wrote on 01. Apr 2011 , 08:14:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da cho Co biet ve Cungduockha.
Sao em " đa đoan " nhieu the? Lam nhieu thu mot luc roi lam sao dươc ?
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cứ quen làm một lúc 2, 3 chuyện như vậy cho đở mệt ạ , vừa đở mất thời gian vì chờ đợi máy chậm vừa được... thư giãn khi làm việc khác , nghĩa là có đứng lên đi tới đi lui làm việc này việc kia chứ không có ngồi hoài một chỗ sợ bi đau lưng  Cheesy Grin Thành ra sẽ có khi Cô thấy em online " ngồi lì  " trong D Đ mà thật ra em đang... rửa chén hay tưới rau chẳng hạn... Cheesy Grin Grin hoặc là đang thu âm hay tập hát , còn buổi chiều và tối thì em đi làm cũng là lúc Cô và cả nhà bên ấy đang ngủ nên Cô cũng khg thấy em luôn  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2866 - 02. Apr 2011 , 05:17

...

...

...

Mạ kính yêu.

Em sẽ post từ từ những hình Mạ đưa , xin Mạ chú thích dùm em ạ . Kính Mạ (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2867 - 02. Apr 2011 , 05:31

...

Thưa Mạ ,

Hình này chụp năm 1973  ,  xung quanh Mạ  từ trái là Kim Dung , Kiều và Kim thanh .
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2868 - 02. Apr 2011 , 05:35

...
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2869 - 02. Apr 2011 , 05:38

...
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2870 - 02. Apr 2011 , 05:43

Hình mới nhất của Cô Vĩnh ( em ruột Mạ Vân) tại Virginia .

...
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2871 - 02. Apr 2011 , 06:09

Dưới đây là vài hình ảnh em mới chụp 3/31/2011 mùa hoa Anh Đào Washington DC , năm nay Hoa A Đ rất đẹp vì không bị mưa nhưng  "HÔM EM ĐI TRỜI KHÔNG BUÔNG NẮNG" nên hình thiếu ánh sáng . Trời rất lạnh , gió nhiều ...

...

...

...

...

...

Thương kính cầu chúc Mạ và cả nhà một mùa Xuân yên bình , hạnh phúc  (kn)

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2872 - 02. Apr 2011 , 07:03

...

Thưa Cô Vân ,

Em thấy chị Kiều Nguyễn post hình của Cô lên và  nhờ Cô ghi chú nhưng em thấy có một tấm hơi khó xem vì khổ lớn nên đã resize lại cho Cô dễ nhìn Cô nhé

Những tấm hình thuở xưa đẹp quá Cô ạ

Thư ký không lương của Cô

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2873 - 02. Apr 2011 , 07:11

Chị Kiều ơi ,

Cám ơn chị đã chụp hình hoa anh đào cho cà nhà xem  pinkrose , em muốn vói tay hái một bông hoa cài tóc quá  Cheesy Grin

Hình hoa anh đào đẹp quá chị nhỉ và người thì đẹp không kém  thumbup trông thơ mộng quá chị ơi

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2874 - 02. Apr 2011 , 07:30

Phuong_Tran wrote on 01. Apr 2011 , 23:38:
Thưa Cô Vân ,

Em cứ quen làm một lúc 2, 3 chuyện như vậy cho đở mệt ạ , vừa đở mất thời gian vì chờ đợi máy chậm vừa được... thư giãn khi làm việc khác , nghĩa là có đứng lên đi tới đi lui làm việc này việc kia chứ không có ngồi hoài một chỗ sợ bi đau lưng  Cheesy Grin Thành ra sẽ có khi Cô thấy em online " ngồi lì  " trong D Đ mà thật ra em đang... rửa chén hay tưới rau chẳng hạn... Cheesy Grin Grin hoặc là đang thu âm hay tập hát , còn buổi chiều và tối thì em đi làm cũng là lúc Cô và cả nhà bên ấy đang ngủ nên Cô cũng khg thấy em luôn  Cheesy Grin

PTr

,
Em Phương Tran oi ,
Lam sao ma em co the lam mot luc bao nhieu la cong viec vay ? Co phuc  em day .
Co Van
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2875 - 02. Apr 2011 , 07:35

Phuong_Tran wrote on 02. Apr 2011 , 07:11:
Chị Kiều ơi ,

Cám ơn chị đã chụp hình hoa anh đào cho cà nhà xem  pinkrose , em muốn vói tay hái một bông hoa cài tóc quá  Cheesy Grin

Hình hoa anh đào đẹp quá chị nhỉ và người thì đẹp không kém  thumbup trông thơ mộng quá chị ơi

PTr

Cám ơn Phượng nhiều nghen  , hình lớn là...lỗi tại Mỹ nương  đấy , Kiều  " khờ dại lắm , ngu ngốc lắm , chỉ biết làm theo ( set up sẵn) chẳng biết gì...hơn ". Mắc cỡ  quá  , Mỹ lại phải cho em thêm một bài học nữa ạ  Roll Eyes Shocked Kiss (kn)

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2876 - 02. Apr 2011 , 07:36

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 06:09:
Dưới đây là vài hình ảnh em mới chụp 3/31/2011 mùa hoa Anh Đào Washington DC , năm nay Hoa A Đ rất đẹp vì không bị mưa nhưng  "HÔM EM ĐI TRỜI KHÔNG BUÔNG NẮNG" nên hình thiếu ánh sáng . Trời rất lạnh , gió nhiều ...

...

...

...

...

...

Thương kính cầu chúc Mạ và cả nhà một mùa Xuân yên bình , hạnh phúc  (kn)

Em Kieu oi ,
Co cam on em da mang hinh hoa anh dao vao day cho ca nha xem lai con co ngươi mau ngoi ngam hoa nua ! That la mot buc tranh qua dep !
Xem hoa nhu the nay cung " đở ghiền " roi do em !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2877 - 02. Apr 2011 , 07:56

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 05:17:
...

...

...

Mạ kính yêu.

Em sẽ post từ từ những hình Mạ đưa , xin Mạ chú thích dùm em ạ . Kính Mạ (kn)

Kieu oi la Kieu oi !
Co chi nho em post hinh 4 ngươi hinh den trang , vi Co muon hoi Nguyen Toan co còn nhớ cô chit tóc bím dang sau dau [ khong phai hai toc bim hai ben dau ] o tren cung tay mat la ai khong ? 
va tam hinh co may em trương khoi chup voi Co , con nhung tam kia thi khong can , vi Co chi can em goi qua email cho Co de cho Co chuyen cho ban cua Co ma thoi , nhung ma Co cung cam on em rat nhieu la da scan ho Co de cho ca nha thay mắt Co thuo chua phai mang kinh mau . Grin { Co co viet mot bai ve cap kinh mau nay , chac em da doc ? }
Co thay mat Co Vinh cam on em da goi hinh nay len cho Co Vinh. Co dang ganh voi Co Vinh vi neu theo chương trinh thi gio nay Co da dươc gap ban be [ co ngươi den may chuc nam troi chua nhin thay nhau lai ] , ba con va may em LVD cua Co ! Cry
Tam hinh chup may ngươi mac ao mau , Co mac ao tim ma post len day no thanh mau xanh , vui qua nhi ! Ngươi dung ben canh Co la Co Giao cua Co vua moi mat day. Co Giao nay la Co rat kinh men.
Co Van   
Back to top
« Last Edit: 02. Apr 2011 , 08:02 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2878 - 02. Apr 2011 , 07:59

Phuong_Tran wrote on 02. Apr 2011 , 07:03:
...

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em , trong tam hinh nay ngươi mac ao dai den co hoa la Co Giao cua Co vua moi mat va ngươi dan ong dung hang thu ba tu ben trai la ngươi dan piano rat gioi va cung vua moi mat !
Co Van 

Thưa Cô Vân ,

Em thấy chị Kiều Nguyễn post hình của Cô lên và  nhờ Cô ghi chú nhưng em thấy có một tấm hơi khó xem vì khổ lớn nên đã resize lại cho Cô dễ nhìn Cô nhé

Những tấm hình thuở xưa đẹp quá Cô ạ

Thư ký không lương của Cô

Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2879 - 02. Apr 2011 , 08:25

Thưa Cô Vân, sáng hôm nay vào được coi hình xưa và đẹp của Cô (trẻ măng) thật là quý. Em đang mong đợi chị KN post thêm nữa đó thưa Cô.
Cám ơn chị KN đã post những cái hình thật dễ thương.
Nâu cũng cám ơn chị cho xem hoa đào năm nay.  Mấy cái hình chị thật là đẹp với cái má lúm đồng tiền duyên dáng làm sao.
Chúc Thày Cô và chị một weekend thật vui
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 190 191 192 193 194 ... 390
Send Topic In ra