Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 301 302 303 304 305 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 359998 times)
Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #4530 - 19. Sep 2011 , 08:21

Co oi nhu the thi ngay thu bay nay thay tro minh se gap nhau phai khong co. De em con tra no cua chi Ky Qua cho co nua chu. Hom nay em bi lay benh flu cua ong xa, nen ca hai vo chong call sick o nha do co. Nho the em moi vao dien dan de tam su chut dinh ne co a. Chuc co thay mot ngay dau tuan that vui va nhieu tieng cươi
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4531 - 19. Sep 2011 , 08:24

Hoạ Mi Nâu wrote on 19. Sep 2011 , 06:50:
Cô thương,
Em cám ơn Cô rất nhiều với tấm lòng bao la của Cô.  Con em đau cả nhà vất vả thì em cũng không màng, chỉ thật tội nghiệp cháu đau đớn. Những lúc đó thì không cầm được nước mắt thưa Cô, nhưng cũng phải ráng. Chỉ khi nào cháu thiếp đi được 1 chút thì mình mới dám rưng rưng.  Từ xưa đến giờ cháu không bao giờ bệnh mà lần này thì quá xá luôn.....
Em thương chúc Cô một ngày đầu tuần tươi vui.
Em HMN

Em Hoa Mi Nau thương ,
Co doc thu cua em ma thương em qua. Co cau mong cho em tu ray tro ve sau khong con chiu nhung canh nhu vay nua. Con gi kho cho bang muon khoc ma phai kem giu lai !
Em cung phai giu gin suc khoe di nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #4532 - 19. Sep 2011 , 08:27

ngo_thi_van wrote on 19. Sep 2011 , 08:24:
Em Hoa Mi Nau thương ,
Co doc thu cua em ma thương em qua. Co cau mong cho em tu ray tro ve sau khong con chiu nhung canh nhu vay nua. Con gi kho cho bang muon khoc ma phai kem giu lai !
Em cung phai giu gin suc khoe di nhe.
Co Van

...

Em tang co cay xương rong rat dep cua anh DaCung chup hinh o ben Arizona do co

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4533 - 19. Sep 2011 , 08:31

Hoa Hạ wrote on 19. Sep 2011 , 08:21:
Co oi nhu the thi ngay thu bay nay thay tro minh se gap nhau phai khong co. De em con tra no cua chi Ky Qua cho co nua chu. Hom nay em bi lay benh flu cua ong xa, nen ca hai vo chong call sick o nha do co. Nho the em moi vao dien dan de tam su chut dinh ne co a. Chuc co thay mot ngay dau tuan that vui va nhieu tieng cươi

Em Hoa Ha oi ,
Em co gang nghi ngoi cho khoe de thu bay nay con gap nhau nhe.Em
" Call in sick " nhu vay dươc nghi bao nhieu ngay?
Em nen nau chicken broth ma uong cho nhieu.
Co nho doc o dau ma bao la nau chao roi bo la tía tô vao de an giai cam thi phai?
Co chuc em va Ong Xa cua em chong binh phuc. Phai nam nghi ngoi di em , dung co ngoi trươc computer nhieu ma met day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4534 - 19. Sep 2011 , 08:36

Hoa Hạ wrote on 19. Sep 2011 , 08:27:
...

Em tang co cay xương rong rat dep cua anh DaCung chup hinh o ben Arizona do co

Hoa Ha oi ,
Co cam on em va cung cam on Da Cung da chup dươc cay xương rong dac biet nay de goi vao day cho moi ngươi chiem ngương.
Em phai nam nghi di. Call in sick la de nghi ngoi chu em cu ngoi trươc computer hoai la met do , nhat la em dang bi cum nua. Ngoi mot luc la phai di nam nghi ngoi nhe.
Bi flu la phai nghi ngoi tuyet doi do no moi mau lanh.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4535 - 19. Sep 2011 , 13:45

ngo_thi_van wrote on 18. Sep 2011 , 15:33:
Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da cho biet tin Đang My.
Benh gi chu benh " nhong nheo " thi chang dang lo !
Co chuc em mot chieu cuoi tuan vui voi gia dinh.
Co Van

...

Cô thương ,
Hôm nay đầu tuần lể mới , em kính chúc thầy cô và cả nhà được vui hơn tuần rồi...
Đ. Mỹ ok , HMn con trai ok , còn HH đang bị cãm  , ráng giư" sức khoẻ và mong bạn hiền mau hồi phục.
Hoa tím dễ thương như tình cô trò chúng ta đó cô.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4536 - 19. Sep 2011 , 17:47

tuy-van wrote on 19. Sep 2011 , 13:45:
...

Cô thương ,
Hôm nay đầu tuần lể mới , em kính chúc thầy cô và cả nhà được vui hơn tuần rồi...
Đ. Mỹ ok , HMn con trai ok , còn HH đang bị cãm  , ráng giư" sức khoẻ và mong bạn hiền mau hồi phục.
Hoa tím dễ thương như tình cô trò chúng ta đó cô.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Nhung canh hoa tim dep lam. Co cam on em.
Cac em nen chich ngua cum di , mua cum den roi do.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4537 - 20. Sep 2011 , 00:22

Đặng-Mỹ wrote on 18. Sep 2011 , 23:04:
Phượng à, Đọc em viết "còn đau ê ẩm" gì vậy???
Cho My ngồi ké xe xích lô với Cô Vân chạy sang bên Chúc Mừng nhé  Smiley

hi hi , em thấy chị Anh THư đã nói dùm em rồi , chị My đo cầu thang còn em thì đo gạch trong nhà tắm ấy mà  Undecided Undecided Cheesy Grin My hết đau chưa ???

Em cũng chẳng dám réo My , biết My long thể bất an nên để yên cho tịnh dưỡng...thân rồng  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4538 - 20. Sep 2011 , 00:24

anh_thu_Tran wrote on 19. Sep 2011 , 02:04:
   Nàng ta cũng giống em.....thỉnh thoảng đo cái mông của mình với bậc thang hay đất xem cái nào chắc chắn hơn đấy.

Con của Mạ Vân có hai nàng thi nhau đứng chứ không chịu ngồi......Người ta đứng để làm Rể ,còn hai nàng này chỉ thích đứng không ngồi để làm gì vậy cà????????

Dạ , chỉ thích đứng cho đở đau chị Anh Thư ơi à  Undecided Undecided

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4539 - 20. Sep 2011 , 00:30

Hoạ Mi Nâu wrote on 19. Sep 2011 , 07:10:
Diều ơi, "nghe" Diều nói bên VHTU nên mới lần mò vào nhà Mạ Vân tìm lại post này đây.  Cám ơn Diều nhé, con đã khoẻ và đang đưọc mẹ bổ dưỡng đó. Diều hát thì hay lắm rồi, lát Nâu sẽ nghe nhen.
Nâu

Nâu cưng ơi ,

Đáng lẽ hôm qua Diều phải gửi luôn cho Nâu cái link Diều viết cho Nâu ở nhà Mạ Vân cho Nâu đở mất công tìm kiếm mất thời gian mà out xong rồi Diều mới nhớ ra mà bận quá không quành lại được đó , làm Diều áy náy vô cùng  Undecided Undecided Undecided Shocked Roll Eyes , mai mốt Diều sẽ nhớ

Smiley cheer

Mừng con trai út cưng của Nâu đã khỏi bệnh   pinkrose pinkrose pinkrose Nâu cũng lo dưỡng sức nhé

Diều
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4540 - 20. Sep 2011 , 00:43

ngo_thi_van wrote on 19. Sep 2011 , 08:02:
Em Phương Tran oi ,
Cam on em Co da qua do roi.
Toi nghiep em cu phai dung hoai , chiu gi noi !
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Thà đứng còn hơn..... Cheesy Grin rollingonthefloor rollingonthefloor

Để em kể Cô nghe thêm : Tối hôm qua em ra khỏi nhà lúc trời còn mưa lâm râm , đầu ngõ nhà em có 1 cái dốc cao , nếu lười biếng có thể đi theo ngã này để có thể đi nhanh hơn và em thường xuyên đi theo " kiểu " này , hôm qua mưa lớn lắm nên đường ướt , nên con dốc này cũng ướt , em cũng e ngại lắm vì sợ trơn té , sợ thì vậy nhưng em vẫn theo " thói cũ " bước lên con dốc chừng 2 bước , thấy không xong , vì sợ té nên phải kìm đôi giày đang mang lại cho bám chắc vào mặt dốc xi măng hơn , làm như vậy thì... đau chỗ té lần trước quá và có cảm giác rằng mặt dốc xi măng ướt rất trơn có thể té lần nữa chứ chẳng chơi nên em thôi , nhè nhẹ bước ngược trở xuống đi ngõ đường vòng xa hơn 1 tí mà chắc ăn  Angry

ngo_thi_van wrote on 19. Sep 2011 , 08:15:
Anh THu oi ,
Co doc thu cua em ma cươi qua sa. Lan sau thi nho dung thi dua nhu vay nua nhe. Vi khi nao ma cac em den tuoi cua Co ma te kieu do thi nguy hiem lam do. mac dau Co cung da bi nhieu lan :
Đưa tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất ngắn dài...

ma may thay chua lan nao bể chỗ ngồi !
Co Van

em đọc bài viết này của Cô mà em cười ha ha một mình nè  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor , đi cũng đau đó Cô ơi  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor , đi bước nào là đau bước đó  Cheesy Grin Grin Grin

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4541 - 20. Sep 2011 , 06:59

Thưa Ban Tam Ca MTV & D và cả nhà

Em mời ban Tam ca MTV & D và  cả nhà sang Quán Thời Gian nghe em hát bài Chào Việt Nam :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3779#3779

xe-dua2 xe-dua2 xe-dua2

PTr
Back to top
« Last Edit: 20. Sep 2011 , 07:01 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4542 - 20. Sep 2011 , 08:42

Phuong_Tran wrote on 20. Sep 2011 , 00:43:
Thưa Cô Vân ,

Thà đứng còn hơn..... Cheesy Grin rollingonthefloor rollingonthefloor

Để em kể Cô nghe thêm : Tối hôm qua em ra khỏi nhà lúc trời còn mưa lâm râm , đầu ngõ nhà em có 1 cái dốc cao , nếu lười biếng có thể đi theo ngã này để có thể đi nhanh hơn và em thường xuyên đi theo " kiểu " này , hôm qua mưa lớn lắm nên đường ướt , nên con dốc này cũng ướt , em cũng e ngại lắm vì sợ trơn té , sợ thì vậy nhưng em vẫn theo " thói cũ " bước lên con dốc chừng 2 bước , thấy không xong , vì sợ té nên phải kìm đôi giày đang mang lại cho bám chắc vào mặt dốc xi măng hơn , làm như vậy thì... đau chỗ té lần trước quá và có cảm giác rằng mặt dốc xi măng ướt rất trơn có thể té lần nữa chứ chẳng chơi nên em thôi , nhè nhẹ bước ngược trở xuống đi ngõ đường vòng xa hơn 1 tí mà chắc ăn  Angry

em đọc bài viết này của Cô mà em cười ha ha một mình nè  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor , đi cũng đau đó Cô ơi  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor , đi bước nào là đau bước đó  Cheesy Grin Grin Grin

PTr

Phương Tran oi ,
Lan sau thi dung co dai ma thu nhu vay nua nhe ! Te lan thu hai thi gay xương chau do , la nam liet giương luon day em !
Co doc lai hai cau tho Co ghi , thi hoa ra Co viet sai cua ngươi ta :
" Dang tay voi thu troi cao thap "
chu khong phai " Đưa tay..." Xin loi tac gia.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4543 - 20. Sep 2011 , 08:53

Phuong_Tran wrote on 20. Sep 2011 , 06:59:
Thưa Ban Tam Ca MTV & D và cả nhà

Em mời ban Tam ca MTV & D và  cả nhà sang Quán Thời Gian nghe em hát bài Chào Việt Nam :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3779#3779

xe-dua2 xe-dua2 xe-dua2

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da moi Co qua Quan Thoi Gian de nghe em hat bai Chao Viet Nam.
Co da qua va da thương thuc roi , cung nhu moi lan Co van nghe khong ro loi hat , khong hieu tai sao? Tuy nhien Co cung co the nhan ra rang dao nay em hat co ve dieu luyen hon trươc rat nhieu. Cu tiep tuc co gang di nhe. Co phai bai nay NVHa danh dan dem khong ?
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #4544 - 20. Sep 2011 , 10:23

em TB chào Mạ Vân, mời Mạ Vân xem đoạn video clip ghi lại cuộc biểu tình của các bạn thanh niên trong nước tại Sài Gòn vào chiều tối Chủ nhật, 18/09/2011.
thật thương cho người Việt mình quá Mạ ơi. Xem mà nước mắt rơi lả chả  Cry Cry Cry

Trong chiếc áo mưa logo No U, với khẩu hiệu "Xóa đường lưỡi bò - Bảo vệ Tổ Quốc", những chàng trai cô gái còn rất trẻ cùng nhau tuần hành trên những trục đường chính của Sài Gòn. Bất chấp cơn mưa lạnh, những tiếng hô yêu nước vẫn vang lên đầy nhiệt huyết.
15 người bạn trẻ đã làm nên một cuộc xuống đường có một không hai trong số các cuộc biểu tình chống Trung Cộngtại Việt Nam

Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Pages: 1 ... 301 302 303 304 305 ... 390
Send Topic In ra