Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dãy Nhà Tôn LVD-74  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 32
Send Topic In ra
Dãy Nhà Tôn LVD-74 (Read 31804 times)
Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Re: Dãy Nhà Tôn LVD-74
Reply #60 - 03. Oct 2010 , 00:42

Thu Ngọc HMN rong chơi nhiều quá, mãi đến hôm nay mới có dịp vào DNT thăm tất cả các chị LVD74.  Mến chúc mấy chị có thật nhiều niềm vui trong đây
...
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #61 - 04. Oct 2010 , 08:44

Chúc DNT ngày đầu tuần an vui hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #62 - 07. Oct 2010 , 00:55

anh_thu_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 23:20:

CHÚC MỪNG CÁC EM 74 ĐÃ CÓ ĐƯỢC CĂN NHÀ KHANG TRANG NHÉ.
  MONG CÁC EM NGÀY CÀNG ĐÔNG VUI HƠN

Em TB chào chị Thư tới thăm DNT tụi em. Chị cứ tự nhiên đi tới đi lui đi vòng đi vuông gì cũng được , DNT chỗ nào cũng ấm  , nếu đến khuya có lạnh em sẽ mang đến cho chị cái mền ,gật đầu và cừ miếng bự đi chị Thư ui  Smiley Chúc chị Thư và anh Mỹ nhìn nhau cừ mỉm chi cọp  Smiley Wink
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #63 - 07. Oct 2010 , 01:09

chuoixanh wrote on 01. Oct 2010 , 09:08:
Các chị TB,  N Kiều, Hòa D, B Liên ui. Bộ hổm rày DNT hầm lắm hay sao mà mấy chị dóng cửa di chơi hết trơn vậy, em gõ cửa mà nhà vắng teo, hổng có ai trả lời, mấy chị mau dìa canh chừng nhà hông thôi gió tốc bay nóc mất tiêu dó

Em ChX ui ! nói em nghe nè , TB " tẩy chay hàng Trung Cộng" mà lại ăn bánh trung thu "lạ" của bạn mình tặng,nên bị Tào Tháo rượt chạy tới lăng bác hoài , cũng còn hên gom hết sức tàn chạy dzìa DNT gặp lại em đứng giữa nhà la oai oái  Grin  thanks.gif em cưng canh chừng nhà dùm  flower40. Chúc Ch X dzui nhiều  Smiley
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #64 - 07. Oct 2010 , 01:14

Phuong_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 04:11:
hehehhe chị Thu Béo nhớ cấp cho em giấy chứng nhận nhen để em đi làm thim  Cheesy Grin

PTr

P Tr gáng " do good job" thêm nhiều nhiều TB sẽ dán chứng nhận để đi làm thim kiếm tiền mua thim bông hồng  Smiley
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #65 - 07. Oct 2010 , 01:27

Hoạ Mi Nâu wrote on 03. Oct 2010 , 00:42:
Thu Ngọc HMN rong chơi nhiều quá, mãi đến hôm nay mới có dịp vào DNT thăm tất cả các chị LVD74.  Mến chúc mấy chị có thật nhiều niềm vui trong đây
...

TB chào HMN , TB thấy HMN khóc nhè rồi , đây nè , khóc nhè mà còn cừ tươi như hoa thì mọi chuyên sẽ tốt hết.

...

HMN có rảnh nhớ tới hót liu lo cho DNT thêm dzui nhen , Chúc HMN dzui nhiều tới cuối tuần. Cheesy
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #66 - 07. Oct 2010 , 01:31

DOHUUTAI wrote on 04. Oct 2010 , 08:44:
Chúc DNT ngày đầu tuần an vui hoado

Hé lô Tài tui , TB đi Xóm Chiếu nhen ,H Đ đang kéo gỗ nhiều lắm rồi. sleepy008. Chúc Tài tui cũng kéo gỗ nhiều luôn. Grin
Back to top

...

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #67 - 07. Oct 2010 , 20:45

Chị TB ơi, Thấy Chị vắng bóng hơi lâu, CX tưởng chị di chơi xa, nào dè chị có...sự cố. Hôm nay thì Chị dã êm rồi phải hông, hèn gì mả chị trở lại, làm luôn một tràng luôn (dùa một chút cho dzui cửa, dzui nhà chị ha). Chúc Chị long thề an khang, nhớ dừng ăn dồ..lạ nữa nhé.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #68 - 07. Oct 2010 , 21:26

Dương Xi wrote on 23. Sep 2010 , 19:25:
Kính cô Ngọc Mai, em xin cám ơn cô đã ghé vào Dãy Nhà Tôn thăm tụi em, thật là vinh hạnh, vinh hạnh.

Dương Xi thương,
Từ hôm vào DNT đến nay, cô cứ tìm cách vào nữa với các em mà không biết đường chớ không phải đã quên các em đâu, vì nơi nào có các em là có cô mà.
Thế các em có gì vui lạ không thì mau cho cô biết để mừng với.  Ừ mà đại hội gây quỹ 14/11 nhóm DNT đi được bao nhiêu em vậy?
Cô chúc các em sớm an cư lạc nghiệp, lại có thêm thật nhiều bạn cũ tìm về nữa nhe .
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #69 - 07. Oct 2010 , 23:03

chuoixanh wrote on 07. Oct 2010 , 20:45:
Chị TB ơi, Thấy Chị vắng bóng hơi lâu, CX tưởng chị di chơi xa, nào dè chị có...sự cố. Hôm nay thì Chị dã êm rồi phải hông, hèn gì mả chị trở lại, làm luôn một tràng luôn (dùa một chút cho dzui cửa, dzui nhà chị ha). Chúc Chị long thề an khang, nhớ dừng ăn dồ..lạ nữa nhé.

Hi ! CX , sự cố cũng có mà đi chơi xa cũng có luôn . HGNX 75 có xuống SD thuê xe đò anh Bụt đi Arizona nên TB đi theo làm lơ xe , đi chơi thi` dzui ơi là dzui.Chúc CX dzui luôn luôn  Grin
Back to top
« Last Edit: 07. Oct 2010 , 23:04 by thubeo »  

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #70 - 07. Oct 2010 , 23:13

Vu Ngoc Mai wrote on 07. Oct 2010 , 21:26:
Cô chúc các em sớm an cư lạc nghiệp, lại có thêm thật nhiều bạn cũ tìm về nữa nhe .
Thương,
Cô Ngọc Mai 

Em TB chào Cô Mai ,em mới theo HGNX 75 đi Arizona và Grand Canyon. PH sẽ thuật lại cho cả nhà cùng xem và PT dán hình ,anh B cũng dán nữa. Tụi em đi chơi cười nhiều lắm ,phình bụng luôn Cô ơi  Cheesy Grin. Chúc Cô ngủ ngon.Em TB.
Back to top

...

IP Logged

Eva
Senior Member

Reply #71 - 08. Oct 2010 , 23:19

thubeo wrote on 07. Oct 2010 , 00:55:
Em TB chào chị Thư tới thăm DNT tụi em. Chị cứ tự nhiên đi tới đi lui đi vòng đi vuông gì cũng được , DNT chỗ nào cũng ấm  , nếu đến khuya có lạnh em sẽ mang đến cho chị cái mền ,gật đầu và cừ miếng bự đi chị Thư ui  Smiley Chúc chị Thư và anh Mỹ nhìn nhau cừ mỉm chi cọp  Smiley Wink

Cỏ về nhà hôm qua, nay mới rảnh thăm em nè, mặc dù hỗng có lạnh lẽo chút nào. Mà đợi gì lạnh mới chạy qua lận, ưng thì qua thôi, được hông chủ nhà.
Cỏ dở, hỗng ai dở bằng, đi thăm dí hai  chân đất và đôi bàn tay không, vì biết post quà lên tặng thì hổng phải là Cỏ rồi.
Nghe nói Thu xin miếng Cỏ, về để đâu, sao hỗng thấy, hay rứt ít quá chít hết rùi. Muốn tặng thêm cho mát trời mát đất mát tình, làm sao tặng đây, chủ nhà ơy bày cách đi. Vậy coi như Cỏ tặng rồi ha. Cừ diên lại nè. Bye em nha.
Back to top

IP Logged

Eva
Senior Member

Reply #72 - 08. Oct 2010 , 23:22

thubeo wrote on 07. Oct 2010 , 01:27:
TB chào HMN , TB thấy HMN khóc nhè rồi , đây nè , khóc nhè mà còn cừ tươi như hoa thì mọi chuyên sẽ tốt hết.

...

HMN có rảnh nhớ tới hót liu lo cho DNT thêm dzui nhen , Chúc HMN dzui nhiều tới cuối tuần. Cheesy

Thu đãi Nâu sầu riêng phải hông mà nhỏ vừa khoe sầu riêng ngon ăn đả đời, vừa cừ phái chí vậy? Có hình chộp đàng hoàng khỏi chối hén.
Back to top

IP Logged

Eva
Senior Member

Reply #73 - 08. Oct 2010 , 23:34

thubeo wrote on 07. Oct 2010 , 01:14:
P Tr gáng " do good job" thêm nhiều nhiều TB sẽ dán chứng nhận để đi làm thim kiếm tiền mua thim bông hồng  Smiley

Í mà chị có cách tặng em mừng nhà mới rùi. Chị mời hết mọi người trong dãy nhà mình qua quán hàng rong Top của mấy cô chủ quán dễ thương nè, xinh đẹp nè, mà lại có tài (chôm cách nấu nướng, nói nhỏ riêng nhau nghe), mình nhậu môt trận sập trời mới về nha. Mình chọn món lụm cua nhờ chủ quán làm hết các kiểu món ha. Coi chừng bị kẹp, ừ thì nằm vạ mắc thền chủ quán nuôi mình luôn. Em chịu hôn? Nếu đi em phải kè chị à nha, uyên ương gảy cánh, bay hết nổi rồi. Bây giờ hết nhóm mình đi nè, ủm hộ quán nhà mà.
Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2010 , 23:36 by Eva »  

IP Logged

Eva
Senior Member

Reply #74 - 09. Oct 2010 , 00:06

Eva wrote on 08. Oct 2010 , 23:34:
Í mà chị có cách tặng em mừng nhà mới rùi. Chị mời hết mọi người trong dãy nhà mình qua quán hàng rong Top của mấy cô chủ quán dễ thương nè, xinh đẹp nè, mà lại có tài (chôm cách nấu nướng, nói nhỏ riêng nhau nghe), mình nhậu môt trận sập trời mới về nha. Mình chọn món lụm cua nhờ chủ quán làm hết các kiểu món ha. Coi chừng bị kẹp, ừ thì nằm vạ mắc thền chủ quán nuôi mình luôn. Em chịu hôn? Nếu đi em phải kè chị à nha, uyên ương gảy cánh, bay hết nổi rồi. Bây giờ hết nhóm mình đi nè, ủm hộ quán nhà mà.

Xí Xí. Nói nhỏ nghe nè, chị vô trang thơ Hoa Tím Ngày Xưa gặp bụi cúc dưới gốc cây già Thu Béo post lên đẹp ơi là đẹp, hết chịu nổi rồi. Chỉ cách chị chôm về đặt ở góc vườn T.U mà hổng cho tác giả bức ảnh biết đi. Hay là mình xin trước, chừng nào hỗng cho thì mới tính vụ hai chị em mình chôm chứ ha.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 32
Send Topic In ra