Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 3  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 103 104 105 106 107 ... 188
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 3 (Read 130901 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 3
Reply #1560 - 01. Nov 2012 , 19:23

vài lời thăm hỏi Tuyết Lan sau Cơn Bão Sandy- nhà cửa thiệt hại-nhưng tính mạnh  An Toàn là  số Một - Cầu Trời Phật  giúp cho gia đình Tuyết Lan Thân Tâm An Lạc .
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1561 - 02. Nov 2012 , 07:28

tuy-van wrote on 01. Nov 2012 , 08:32:
Cô thương ,

Cái tật lo lắng của em chắc " hết thuốc chửa " , nên bao tử nhong nhẻo hoài.
Cám ơn cô , cô Thu và các ban... đã phone và emails thăm hỏi.
Bạn hiền TL đã không may mắn về căn nhà , nhưng  ông xả và TL bình yên.Ráng giử gìn sức khoẻ nha bạn.
Cầu chúc cả nhà những ngày tháng thân tâm an lạc.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Bao tu em bi nhong nheo la chang co gi la. May ngay hom nay ma ai co ba con ho hang ban be o NY....xem TV ma khong " lên ruột " dươc chu !
Mung la Tuyet Lan bi thiet hai nang ne ve vat chat nhung tinh mang an toan la qua mung , phai cam on Troi Phat.
Em co tin tuc gi ve Phương Hue khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1562 - 02. Nov 2012 , 07:29

nguyen_toan wrote on 01. Nov 2012 , 19:23:
vài lời thăm hỏi Tuyết Lan sau Cơn Bão Sandy- nhà cửa thiệt hại-nhưng tính mạnh  An Toàn là  số Một - Cầu Trời Phật  giúp cho gia đình Tuyết Lan Thân Tâm An Lạc .

Toàn noi dung lam day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1563 - 02. Nov 2012 , 07:41

Em Phương Tran oi ,
Co mong la em van binh an ? Lau roi khong thay em vao day? Co chuyen gi khong? Nho viet vai loi cho Co biet .
Co Van
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #1564 - 02. Nov 2012 , 12:36

ngo_thi_van wrote on 02. Nov 2012 , 07:28:
Em Tuy Van oi ,
Bao tu em bi nhong nheo la chang co gi la. May ngay hom nay ma ai co ba con ho hang ban be o NY....xem TV ma khong " lên ruột " dươc chu !
Mung la Tuyet Lan bi thiet hai nang ne ve vat chat nhung tinh mang an toan la qua mung , phai cam on Troi Phat.
Co Van

Cô Vân Thương Kính  smflower
Em xin Cám Ơn Cô đã lo lắng và hỏi thăm.. Gia Đình em vẫn bình an và chỉ bị mất điện vài ngày thôi. Hôm nay thì đã tạm gọi là bình thường nhưng trong Thành phố vẫn còn nhiều vấn đề phải giải quyết thật là tội cho mấy người lãnh đạo  Cheesy Cheesy Em có viết bài kể , mời Cô đọc cho vui  Smiley
PH

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1338150182/1019#1019
Back to top
« Last Edit: 02. Nov 2012 , 12:37 by phuonghue »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1565 - 02. Nov 2012 , 18:39

phuonghue wrote on 02. Nov 2012 , 12:36:
Cô Vân Thương Kính  smflower
Em xin Cám Ơn Cô đã lo lắng và hỏi thăm.. Gia Đình em vẫn bình an và chỉ bị mất điện vài ngày thôi. Hôm nay thì đã tạm gọi là bình thường nhưng trong Thành phố vẫn còn nhiều vấn đề phải giải quyết thật là tội cho mấy người lãnh đạo  Cheesy Cheesy Em có viết bài kể , mời Cô đọc cho vui  Smiley
PH

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1338150182/1019#1019

Em Phương Huệ oi ,
Chieu nay dươc Tuyet lan goi cho biet tin tuc cua gia dinh Tuyet Lan va gia dinh cua em Co mung lam, khi vao day dươc thu cua em Co cang mung hon. Co da doc bai tương thuat cua em. That la qua mot con hai hung em nhi ! Co cung biet so so tinh trang cua Ti Mo va Ngố chua den noi bi tham lam nho doc bai cua em. Tuy nhien nghi ma thương cac em qua !
The la qua con bao nay Dai Gia Dinh le Van Duyet chi bi thiet hai vat chat chu tinh mang van binh an la mung qua roi ! Chu xem TV Co cu nghi den chuyen khong may co the xay den cho ngươi quen cua minh ma so qua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1566 - 02. Nov 2012 , 20:30

Cac em oi ,
Bay gio den lươt Co lai lo cho Phương Tran , thương thương PT hay vao day voi Co ma khong hieu tai sao may ngay hom nay lai im hoi lang tieng? Co chuyen gi da xay ra khong? Co mong la khong !
Co se chay qua Quan Thoi Gian xem sao.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1567 - 02. Nov 2012 , 20:39

Cac em oi ,
Co vua moi chay voi qua QTG liec mat quanh mot vong chang thay Phương Tran dau ca ! Co that su lo roi day. Co ai co tin tuc gi khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1568 - 02. Nov 2012 , 20:59

ngo_thi_van wrote on 02. Nov 2012 , 07:28:
Em Tuy Van oi ,
Co Van

Cô thương ,
Hôm nay chúng em đón cô Ngoạn và Lan Hương đến SJ , và chuẩn bị mời cô  Ngoạn , cô Thanh Hương ( cô Diệu Linh không đi xa được ) , cùng các em , đến Monterey , dự tiệc của Trường Hải Quân , nơi chị Thảo dạy tiếng Việt , 2 ngày thứ 7 và chủ nhật.
Sau đó , chiều chủ nhật về nhà cô Diệu Linh , hội ngộ với các em LVD.
  Em vừa nghe tin bà HT Hương yếu lắm , cô Ngoạn đã đến thăm rồi , còn em mới đi làm về. Nếu  được , em  sẽ thăm bà , trước khi đi Monterey.
  Em kính chúc sức khoẻ , an lành đến thầy cô và đại g đ LVD chúng ta, trong những ngày cuối tuần .
  Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1569 - 02. Nov 2012 , 21:27

tuy-van wrote on 02. Nov 2012 , 20:59:
Cô thương ,
Hôm nay chúng em đón cô Ngoạn và Lan Hương đến SJ , và chuẩn bị mời cô  Ngoạn , cô Thanh Hương ( cô Diệu Linh không đi xa được ) , cùng các em , đến Monterey , dự tiệc của Trường Hải Quân , nơi chị Thảo dạy tiếng Việt , 2 ngày thứ 7 và chủ nhật.
Sau đó , chiều chủ nhật về nhà cô Diệu Linh , hội ngộ với các em LVD.
  Em vừa nghe tin bà HT Hương yếu lắm , cô Ngoạn đã đến thăm rồi , còn em mới đi làm về. Nếu  được , em  sẽ thăm bà , trước khi đi Monterey.
  Em kính chúc sức khoẻ , an lành đến thầy cô và đại g đ LVD chúng ta, trong những ngày cuối tuần .
  Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Nho em thua lai voi cac Co Thanh Hương , Co Ngoan la Co goi loi tham nhieu nhe.
Em co di tham dươc Ba Hương thi thua voi Ba Hương la Co van nho thương Ba Hương nhieu lam , khong bao gio quen dươc dau va cau mong cho suc khoe Ba Hương dươc kha quan. Co chi mong la dươc gap Ba Hương mot lan nao do ma thoi.
Co goi loi tham tat ca cac em. Em co tin tuc gi cua Phương Tran khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1570 - 03. Nov 2012 , 06:08

ngo_thi_van wrote on 02. Nov 2012 , 20:30:
Cac em oi ,
Bay gio den lươt Co lai lo cho Phương Tran , thương thương PT hay vao day voi Co ma khong hieu tai sao may ngay hom nay lai im hoi lang tieng? Co chuyen gi da xay ra khong? Co mong la khong !
Co se chay qua Quan Thoi Gian xem sao.
Co Van

Thưa cô Vân ,

Em xin lỗi đã làm Cô lo lắng  pansytim pansytim pansytim

Cái điện thoại của em cũng gửi lời xin lỗi Cô vì khi Cô gọi thì nó bị hết pin nên đành im như thóc không nói chiện với Cô được  pansyvang pansyvang pansyvang

Cô ơi , khoảng chừng nửa tháng nay em cứ bị cảm , ho , khan tiếng hoài , bây giờ bớt khan tiếng th2i giọng bị nghẹt mủi vì cảm trở lại.

Ngày hôm qua em có đọc bài của chị Tuyết Lan biết nhà chị bị hư hại nhưng người thì không sao , em đã định vào viết vài dòng mừng cho gia đình chị ấy mà thấy bần thần khó chịu quá nên em đành thôi , sức khoẻ tệ còn hơn Cô nữa Cô ơi  Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

Cô đi công chuyện cuối tuần vui nhé

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1571 - 03. Nov 2012 , 06:35

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

Tháng 11 là sinh nhật của :

Nov 11:    Anh Vũ Xuân Đức
Nov 15:    OTGT
Nov 19:    Chị Thu  Cali

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1572 - 03. Nov 2012 , 09:12

Phuong_Tran wrote on 03. Nov 2012 , 06:08:
Thưa cô Vân ,

Em xin lỗi đã làm Cô lo lắng  pansytim pansytim pansytim

Cái điện thoại của em cũng gửi lời xin lỗi Cô vì khi Cô gọi thì nó bị hết pin nên đành im như thóc không nói chiện với Cô được  pansyvang pansyvang pansyvang

Cô ơi , khoảng chừng nửa tháng nay em cứ bị cảm , ho , khan tiếng hoài , bây giờ bớt khan tiếng th2i giọng bị nghẹt mủi vì cảm trở lại.

Ngày hôm qua em có đọc bài của chị Tuyết Lan biết nhà chị bị hư hại nhưng người thì không sao , em đã định vào viết vài dòng mừng cho gia đình chị ấy mà thấy bần thần khó chịu quá nên em đành thôi , sức khoẻ tệ còn hơn Cô nữa Cô ơi  Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

Cô đi công chuyện cuối tuần vui nhé

PTr

Em Phương Tran oi ,
Dang le Co danh don em nhung nghe em noi bi cam nen tha cho em do. Hon nua em da lo bon phan cua Thu Ky Khong Lương la cho Co biet trươc ngay sinh nhat cua moi ngươi va mang hoa vao cho Co roi  Grin.
Cac em lam Co " lên ruột " qua day , Co bat den day nhe.
Bay gio Co phai sua soan de di da. Chu nhat Co moi ve lai nha.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1573 - 04. Nov 2012 , 06:49

ngo_thi_van wrote on 03. Nov 2012 , 09:12:
Em Phương Tran oi ,
Dang le Co danh don em nhung nghe em noi bi cam nen tha cho em do. Hon nua em da lo bon phan cua Thu Ky Khong Lương la cho Co biet trươc ngay sinh nhat cua moi ngươi va mang hoa vao cho Co roi  Grin.
Cac em lam Co " lên ruột " qua day , Co bat den day nhe.
Bay gio Co phai sua soan de di da. Chu nhat Co moi ve lai nha.
Co Van

Thưa Cô Vân đừng đánh đòn em , em mời Cô snag gtrang Hình Ảnh xem hình anh Tài tui được Thày Cô và các chị đến thăm ạ

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1574 - 04. Nov 2012 , 06:51

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

Phượng Trần mời Cô Vân và cả nhà theo link để sang trang Hình Ảnh xem phóng sự ảnh " Thăm nhà thơ Đỗ Hữu Tài ":

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1351964540/0#5

bus

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 103 104 105 106 107 ... 188
Send Topic In ra